Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Lãng mạn bên bé 789 Hoàng Long

John Vo

Thành viên mới
Từ hồi Tết đến nay chưa có dịp xả stress nên nay tranh thủ đi thư giãn xong sẵn làm cái review cho anh em đồng dâm ạ. Nay em chọn Hoàng Long 8 khu Trung Sơn vì chỗ này là chỗ quen thuộc rồi. Chạy xe tới là có nv ra giữ xe chào lịch sự mời vào rất nhiệt tình!
Lễ tân chu đáo giới thiệu các em xinh tươi nhất cho mình thoải mái chọn lựa, có cả hình ảnh nữa nên không sợ chọn nhầm được.
Locker dẫn mình lên phòng rồi vào mở sẵn bồn lẫn chỉnh nhiệt phòng xông cho mình rồi ra cho mình thư giãn. Vừa thay đồ là bé tới gõ cửa xin phép vào thì ôi đúng là người bên ngoài còn xinh hơn cả hình ảnh các anh em ạ. Tướng em mình dây mà da trắng nữa đúng chuẩn gu mình thích.
Em cởi xiêm y và rồi dìu mình vào tắm
Mới đầu bé vệ sinh mình vô cùng kỹ lưỡng luôn, lưỡi bé linh hoạt đá từ tai xuống cổ rồi tay thì vuốt ve nhẹ nhàng từ sau ra trước cứ thế cho đến khi quay lại cha mẹ ơi ngực em đẹp quá bé bôi xà bông lên người rồi cứ thế cọ sát từ trên xuống dưới tê ko còn gì nói được nằm ngửa ra bé bật chế độ massage trong bồn rồi bé chúi xuống mút từ ngón chân tới thằng nhỏ rồi bé xin phép ngồi lên bôi xà bông mơn trớn chà bằng cơ thể và cặp mông trái quýt mịn màng rất thích
Sau màn tắm tiên bé xả nước lau mình cho mình rồi dìu mình ra giường massage đúng bài vở
Bé bôi dầu massage lên lưng mình và ngực bé rồi bắt đầu màn massage bằng cặp ngực săn mịn từ cổ tới chân....
Phần gây cấn nhất là khi quay người lại thì mới đúng là JAV bé bôi dầu lên người nhìn bóng bẩy và ướt át trơn tru như các bộ phim JAV của Nhật Bản, cảm giác bị mơn trớn thằng e quá đỗi sức chịu đựng luôn. Đã vậy rồi em còn nhẹ nhàng hun thằng nhỏ một như đòn chốt hạ làm mình giờ đây không còn biết gì và rồi cái gì phải xảy đến đã xảy đến thôi, mình bắn cả cả miệng em ấy.
Xong xuôi em còn dịu dàng vuốt ve cho thằng em và nằm ôm ấp nói chuyện với mình thêm 1 hồi nữa. Điểm 10 cho chất lượng luôn nhé!

Đính kèm