Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Lần đấu trải nhiệm với Chiến binh 06 2k1 Cà Mau

Thích Là Thử

Thành viên mới
- Một ngày Chủ nhật có thể như bao ngày khác trôi qua, nhưng hôm nay với em lại khác. Đi chơi với ông bạn lâu năm, lại thêm sự mệt mỏi sẵn của bản thân, trên con đường quen thuộc, bỗng ngang qua Kỳ anh massage. Thấy ông bạn có vẻ tòm tèm nên e gạ vào thử. Sau khi vào em thử như sau:
+ Em đi gói Diamond là 1tr1: bj, hj, cia, hôn hít A-Y (100p). Tip hết 1tr2 nha các bác.
+ Đi kèm thêm là các bác được massage chân, + làm nóng con kiu bé nhỏ. Tip: min 150, em tip 200, còn hơn thì tuỳ ae các bác
+ Sau hồi làm nóng khởi động. Em được dẫn lên phòng. Tiên sư thg bạn em đi lần đầu số đỏ, đúng hôm phòng Diamond hết. Em với nó được thử phòng hịn. Vào phòng được bạn nhân viên dẫn vô (lúc đầu e quên chọn bạn nên có nhờ bạn book cho 1 bé dạng chiến binh, tip nhẹ cho bạn nhân viên). Phòng hịn này to và có phao đi kèm (dịch vụ cao hơn diamond các bác)
+ Em đi nhiều nên cứ làm tí xông hơi trước, được 10p thì bé 06 vô. Nhìn qua làn hơi nước đã thấy phê con tê tê rồi.
+ xông hơi xong là bé đưa e ngay vào bồn tắm chiến đấu. Đôi tay điêu luyện cầm nắm con kiu làm e tí thì chết ngay lúc lâm trận, bé hết puscu, liếm pi rồi 2 đứa hôn hít, đá lưỡi phê lòi. Tắm rửa ngon nghẻ xong e lao ngay lên giường chiến đấu. Phải nói là kỹ năng của bé thì thôi cmnr. Hự phải nói trâu như em mà còn bị khuất phục. Lên giường phải nói bé như Bạch cốt tinh hút cạn sinh khí, đôi tay nhẹ nhàng điêu luyện.Đôi môi nhẹ nhàng ngoạm lấy con rồng bé nhỏ. Sau 30p gồng mình chống cự, chú rồng của em phun ngập mồm cô bé....
+ Xin lỗi em trước học Văn nên viết dài quá: Tóm tắt nhận xét:
* Điểm dịch vụ 10/10: Nhiệt, rất nhiệt, khuyên bác nào khoẻ thì nên book vội nhé. Bé làm từ A-Y phải nói là phê lòi người
* Số đo: V1 ngon nghẻ, tươi roi rói, real 100% ko bơm vá chỉnh sửa
V2 tuỳ ae, với e thì vừa đủ
V3 quả này mà ra ngoài thì đóng chắc phải đen đét 🤣
Tổng quan đi hết 1tr1 vé, tip 1tr2,tiền mát xa chân 200, Bo Nhân viên 50, tip bé 200k. Tổng thiệt hại 2750 nhưng mà sướng thì thôi rồi. Có cơ hội sẽ làm tiếp với bé dài dài.
máy em hết pin nên không có ảnh phòng, hix sry ae