Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Lần Đầu Trải Nghiệm Massage Kỳ Anh Với Hai Mã Số 01,32 Và Cuộc Gặp Gỡ Với Vi Ân

Cậu 8x

Thành viên mới
Chào tất cả a e box Massage nay lần đầu viết bài có gì sai sót mong a e bỏ qua.Chúc a e trong box làm ăn phát đạt sức khỏe dồi dào

Phải lâu lắm rồi mới có dịp quay lại thủ đô công tác phải nói là cảm giác háo hức vãi loz như kiểu nhà quê mới lên thành phố.Đứng chờ xe bus cảm giác ngại ngùng vl phải nhờ em học sinh dắt mới dám lên.Nghĩ bụng tiện công tác ra thử phố Trần Duy Hưng hoặc Nguyễn Khánh Toàn thử xem sao,nhưng khổ nỗi nghĩ lại ở dưới quê ra phố biển chịch nhiều rồi nay lên thủ đô thử chỗ nào mới lạ tí.Thôi thì chuyển sang massage cho thư giãn gân cốt vậy.Cầm con iphone tàu lướt vào mục massage dạo một vòng,thấy các topic massage mọc lên như nấm,đang không biết chọn cái nào thì đọc ở bài bác COM83 có review em 01 ở Kỳ Anh chuẩn đúng gu em thích.Thế là bắt con grap bike thẳng tiến đến 360 Xã Đàn

Đặt chân đến cửa Kỳ Anh không thể diễn tả được cảm xúc của tôi cứ ngỡ như mình đang đứng trước cửa Royal City của bác Vượng.Bước vào cửa cái từ lễ tân cho đến nhân viên cúi chào cảm giác như mình là vua vậy =)).Ngồi vào bàn được em quản lý @Vi Ân pha nước tiếp đón nhiệt tình,nghe danh đã lâu nay mới được gặp mặt.Quả thật khi lần đầu gặp Vi Ân tôi ngỡ như gặp hotgirl,em ân cần hỏi han tôi thích gu như thế nào.Đang trong cơn hưng phấn tôi chọn ngay gói massage Super VIP 650k và chọn ngay em 01 để hương thụ.Trong lúc đang chuẩn bị bấm thang máy lên tầng thì gặp ngay bác @Movado có hỏi han mình chọn được em nào chưa ? Em bảo chọn được mã 01 rồi,bác ấy liền bảo sao không chọn thêm em nữa làm quả song sát hai em phục vụ luôn.Thôi tặc lưỡi mất công lên đến đây rồi hưởng thụ làm vua một hôm xem và bác có giới thiệu ngay em 32.

Tiếp theo đó như thế nào thì các bác đều biết vì em thấy sơ sơ phải đến 4 ,5 cái review về Kỳ Anh ,viết nhiều lại bảo Pr.Thôi em đánh giá ngắn gọn súc tích ngay cho nóng :

+CSVC:Sang trọng,hiện đại,tiện nghi,sạch sẽ.Căn bản lần đầu tiên đi massage cứ ngỡ như đang ở trong Tử CẤm Thành.Trên tầng 8 phòng chung có tivi smart để xem trong lúc tận hưởng thư giãn massage chân.. Bồn sục, phòng xông hơi, xông khô, giường massage đẹp và đạt tiêu chuẩn :D

+Kỹ thuật viên ở đây là hai em 01 và 32 em sẽ đánh giá từng em một

_Em 01 có giọng nói miền Tây ngọt ngào,người nhỏ nhắn và rất xinh xắn.Em này ngực không to nhưng bù lại có màn massage đấm bóp vô cùng điêu luyện.

_Em 32 cũng giọng nói miền Tây ngọt ngào,người xôi thịt với khuôn mặt teen và đặc biệt em có quả vú to vl.Quả vú này các bác bóp sướng phải biết =))

Sau màn cởi quần áo là đến màn tắm chung trong bồn,thật sự là lúc này tôi không khác gì vua được hai phi tần ở bên cạnh tắm cùng.Cả hai em 01 và 32 tắm rửa kỳ cọ làm tôi xúc động vl,nói thật sự ngoài mẹ mình tắm cho mình hồi bé thì 2 em 01 và 32 là người thứ 2,thứ 3 tắm cho tôi.Khi viết những dòng này mà tôi rơm rớm nước mắt :(

Sau màn tắm chung hai em bảo tôi nằm lên giường để tận hưởng massage,nói thật là cảm giác sung sướng khi được hai em thay phiên nhau đấm bóp.Em 01 thì đấm lưng còn em 32 massa tay với chân nói thật sự là giờ các bác đi làm về mà được hai em này thay phiên nhau phục vụ thì còn gì bằng =))

Kết thúc màn đấm bóp là đến màn vô cùng quan trọng đó là màn khám phá cơ thể các em :)) Tôi nằm ra giường em 01 ở phía dưới Bj rất điêu luyện và em có hỏi tôi có dùng gói nước oral sex water không tôi bảo có.Em xé gói xanh trước Bj cho tôi ôi sướng vl tôi có cảm giác mát lạnh ở chim,em bj miệt mài phải nói là mình có tí võ nghệ không thì đã phọt rồi.Tiếp theo đó em xé gói hồng em bj cho tôi miệt mài tiếp và tôi cảm thấy có cảm giác ấm cúng ở thằng nhỏ.Còn em 01 ở bên trên liếm ti cho tôi và bàn tay tôi cứ bóp hai quả bưởi của em và sờ khắp cơ thể =)) Nằm tận hưởng một lúc thật sự không chịu được nữa thằng nhỏ tôi cũng phun trào.Kết thúc trong sự sung sướng em 32 có vào tắm cho mình và hỏi tôi xem a có thấy thoải mái trong người không.Nghe em hỏi han tôi lại rơi nước mắt thật sự lâu lắm rồi mới có cô gái hỏi mình câu này :)).Ra khỏi phòng thì được ku cậu nhân viên dẫn lên tấng 8 massage chân
Xuống tầng 1 được em Vi Ân và bác MovaDo hỏi thăm kỹ thái độ phục vụ ở các bộ phận thật sự là đây là lần đầu lên thủ đô massage thì Kỳ Anh không chê được ở điểm gì.Từ em quản lý xinh đẹp dịu dàng cho đến dàn nhân viên ở đây đều rất chiều khách và nhiệt tình.