Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Lần đầu trải nghiệm esalen 333 đội cấn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Huy random

Thành viên mới
Nay mát trời lại được nghỉ phép, buổi trưa nằm nhà chả biết làm gì nên đành rủ ông bạn thân ra test thử quán esalen đội cấn xem thế nào,
Cảm nhận ban đầu, quán nằm ngay mặt đường giao với phố Vạn Bảo, dễ tìm
Mình đi gói combo 60' có giá 200k đặt qua telegram nên dc giảm 20% còn 160k
Mình có đặt hẹn e Thuý và e Vy
Vào lấy khoá cần đồ đạc tư trang dưới tầng 1, xong 2 ae lên tầng 2 cất quần áo, ra tắm tráng rồi ra bể sục thuỷ lực, khá hay nếu đi đông, ngồi tầm 10' r 2ae vào phòng xông ướt, sướng phết các bác ạ, mồ hôi ra nhễ nhại, e ngồi dc 2' k chịu nổi nên chuyển qua phòng xôg khô, tắm tráng xong lên gác 3 nhận phòng, e book e Thuý, bước vào phòng e chào hỏi khá lễ phép, có mời mình ăn cả kẹo :))
R e bảo mình nằm up r bắt đầu đấm lưng và bóp chân cho, sau đó nằm ngửa, e ý có trò kiến bò rẩ khoái, rồi e bóp đầu 2ae có trò chuyện khá rôm, e nói làm ở đây hơn năm rồi,
Rồi đến phần thư giãn, khá khoái, e cho tinh dầu r bắt đầu HJ, mình có bảo cho mình sờ ti thì e cũng rất thoải mái, vòng 1 rất đẹp đầu ti nhỏ, vòng 2 phẳng k mỡ, vòng 3 thì hơi nhỏ, v4 e có thò tay vào thì thấy e hơi rừng rậm hii,
E có liếm ti mìnnh, mình k chịu dc nữa nên out, xong e còn bóp ng thêm tẹo nữa r mới thôi
Mình típ 250k thấy e cũng vui vẻ lắm
Bạn mình đi e Vy thì thấy kêu là già lắm e nói sn 99 còn dịch vụ thì bóp đầu khá sướng nhg sờ soạng thì e k dc thoải mái lắm
Tổng kết sẽ e mất 410k thg bạn mất 360k

Đính kèm

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Bài của bạn đủ tiêu chuẩn nhận hỗ trợ từ CDX, xin vui lòng gửi stk kèm link review vào inbox mình nhé

Huy random

Thành viên mới
Dạ, cảm ơn add, e đã ib riêng cho add r đó ạ, mong được add phản hồi ạ, e cảm ơn

Huy random

Thành viên mới
Cảm ơn add, e đã nhận được hỗ trợ, chúc cộng đồng x ngày 1 đoàn kết và vững mạnh

Sonpham1992

Thành viên mới
Em Thúy kĩ năng và thái độ rất tốt, mặt thì ko xinh lắm thôi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.