Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Lần đầu gặp e hot girl 01 hoàng long massage

Cr7

Thành viên mới
Sau 1 thời gian về quê trồng rau nuôi cá thì hôm nay mình bán được 1 mớ rau có chút tiền nên quay lại Hoàng Long tham gia team5 với ae . Trong đầu ko biết đi số nào thì thấy ae review bé 01 và khen nhiều quá nên mình book ngay 01...
Lên phòng như thế nào thì ae ai cũng đã biết rồi , riêng mình ko thích xông hơi nên ngồi nhâm nhi điếu thuốc và phiêu theo 1 bản nhạc dance . Điếu thuốc tàn cũng là lúc e bước vào . E chào mình với 1 nụ cười ko thể đáng yêu hơn. E bước lại gần mình nhìn e kỹ hơn ( trời ơi, người gì đâu mà đáng yêu và dễ thương thế này ) mình ko vội đi tắm liền mà ôm em hỏi thăm xã giao . Được 1 lúc thì mình và e vô bồn tắm , e tắm cho mình rất kỹ luôn nha . Do trời tối nên cả 2 cảm thấy lạnh nên vội ra giường
E kêu mình nằm sắp . E bắt đầu nuru , dùng bầu ngực ko thể quyến rũ hơn chà khắp cơ thể mình , lúc này thì thằng nhỏ mình trổi dậy vì bầu ngực và cái lưỡi điêu luyện của e đi khắp cơ thể mình. Phê quá mình chổng mông lên ( kiểu thế doggy) e biết ý và tâm lý nên đã dùng lưỡi đi khắp WC của mình . Ôi thần tiên ơi xuống đây mà xem trên đời có gì tuyệt vời bằng màn đi Wc này ko ???
Sau đó mình nằm lật lại thì thằng nhỏ đã chỉa thẵng đứng để chờ đợi điều tuyệt vời tiếp theo, e vẫn tiếp tục đi nuru bằng cặp tuyết Lê xịn xò , e bú liếm ko ngừng nghĩ và điểm đến cuối cùng là thằng nhỏ yêu dấu của mình. E bú bên này đá qua bên kia , tranh thủ mình cũng khám phá cái chổ mà mọi người đều chui ra , ko biết diễn tả bằng từ gì cho v4 của e. Rất khích và nhiều nước luôn nha. thoải mái cho ae khám phá luôn nha . Mình làm cho e kích thích e càng bú nhanh hơn cộng với sự rên rĩ của e làm mình mất kiểm soát , mình xuất tinh như chưa từng được xuất , kết hợp với 1 màn CIA nhiệt tình của e thì mình ngã ra vật vã ko còn biết những gì xung quanh( chưa có e nào làm mình đầu hàng sớm như vậy ) Nằm nghĩ 1 xíu thì e ms khỏe ,phải công nhận 1 điều là mình chưa gặp e nào đi khỏe tay nghề cao bằng e . Làm mình hết mệt mõi mà lấy sức lại ngay. Nhưng mình ko làm thêm 1 cái nữa mà nằm trò chuyện và tâm sự với e . E nói chuyện rất hay luôn nha
Cuộc chơi nào cũng có lúc tàn nên mình phải ngậm ngùi tiếc nuối tạm biệt e thôi
V1 : 8/10 hàng fake ( nhưng fake xịn nha )
V2 :8/10
V3 : 9/10
V4 : 9/10
1 số quá tuyệt vời thì ae đừng nên bỏ lỡ

Đính kèm