Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Lần đầu đến Naru 168 HàoNam và có 1 buổi chiều mỹ mãn

^^Bạo Dâm^^

Thành viên mới
Xin chào anh em, hôm nay mới được cái hợp đồng ngon nên mình với ông anh trong công ty muốn đi thư giãn chút sau bao ngày cầy quốc.
Ông anh mình chỉ thẳng đến naru vì nó gần. Sau đó 2 anh em quyết định đi luôn :))

Đến nơi thì thấy 1 em nhân viên chạy ngay ra cửa đòi dắt hộ xe, rất vui vẻ cười tươi như hoa ( Rất tốt, cảm giác của bản thân đã thấy thoải mái rồi )

Vào thì ông em có hỏi a dùng phòng nào, mình với ông anh quyết định chọn phòng King.
Đến đây ông anh mình mới lộ ra là 1 mátxaer lão làng :)) show 1 đống ảnh ra cho mình chọn. Số mình cũng đen, chọn 2 lần thì cả 2 lần đều tạch vì các em đang làm. Đm nghĩ bụng quá tam ba bận, chọn tạch nữa đi về không đi nữa, thì em nv mang cho mình danh sách các em đang rảnh, chưa làm.

Sau đó thì mình chọn e số 35 xong lên phòng chờ.

Đầu tiên về phòng thì mình thấy ok, phòng ốc gọn gàng, thơm, không bị mùi lạ gây khó chịu. ( Tính mình thích sạch sẽ )

Sau đó đợi 1 lát thì em 35 vào :))
Đánh giá sơ bộ của mình :
quê : cần thơ
cao tầm 1m6
sn : 97
Vú : 7đ
Eo : 6đ
Mông : 7đ
Em này đầu ti thụt, sau khi va chạm thì lòi ra khá hay :)))
Nhưng cái mình quan trọng nhất là cái THÁI ĐỘ, mình đi rất nhiều em mặc dù ngon nhưng có cái THÁI ĐỘ chảnh chó khó gần thì sẵn sàng đá ra ngoài trả tiền đi về luôn, đi để xả strees chứ k phải để hầu các chị, đúng k ạ ?
Về phần thái độ với khách hàng mình đánh giá e 35 là 9/10, nói chuyện tương tác tốt, chiều khách. Vì sao mình cho thang điểm cao vậy, ae nghe tiếp nhé.

Khi vào chào hỏi lễ phép, sau đó mình bảo a muốn xông hơi luôn vì a cũng hơi mệt, xông tý cho khỏe người.

Xông hơi xong thì ra tắm ( mình có chọn gói tắm chung ), em ý liền chạy đi lấy thêm khăn, mình đánh giá cao quả này vì mình cũng béo, em ý lấy thêm khăn vì sợ mình dùng thiếu ( biết nhìn khách để biết phải làm gì )
Sau đó 2 ae vào tắm cho nhau như người yêu.

Tiếp đến khi tắm xong, e mời mình lên giường để em show skill, đầu tiên em thoa dầu lên người mình và trườn lên, đến đây 2 đầu ti lại lòi ra cứng lại làm mình có cảm giác khá thích thú :)) rồi e dùng lưỡi liếm từ chân lên cổ, cả người, dọn wc các kiểu. Và đương nhiên bóp vếu móc lốp thoải mái như người yêu, không hề giữ hàng hay gây khó chịu cho mình. Phải nói là lâu lắm rồi mới gặp được 1 em mà lần đầu gặp đã thoải mái vậy.
Qua màn dùng lưỡi thì đến màn bj, nói cho anh em biết là trong thời gian bj thì phải 9/10 là bj, hầu như không có hj luôn, thực sự kết em này về đam mê với công việc, không bị công nghiệp.

Bj 1 lúc mình không chịu nổi và out thì e ý cho CIA luôn, sau khi mình ra hết vẫn bj tiếp ( khoản này nếu em nào cùng nghề đọc được thì nên để ý vì sau khi suất mà vẫn đc bj tiếp thì sướng phải x2 bình thường )
Xong việc thấy mình mệt em còn bảo anh ngủ 1 lúc đi rồi e gọi dậy tắm lại cho sạch hẳn rồi về. Xời, chăm chút đến lúc mình ra luôn, người yêu mình chưa chắc đã thế :))
Nhưng cũng đói nên mình tắm luôn để còn đi ăn, sau đó 2 anh em lại vào tắm cho nhau sạch sẽ mới ra khỏi phòng.

Tổng vệ sinh khi thanh toán :
Vé : 500k
Tip : 700k
Quá rẻ cho chất lượng.
10 điểm cho chất lượng, sẽ còn quay lại nhiều để thử các em khác :))
Anh em nào đến đây rồi có em nào nổi bật giới thiệu cho mình nhé, mình đang kết chỗ này nên sẽ đi hết rồi review cho anh em.