Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Lần đầu ấn tượng với em 02 NDL

Justin Nguyen

Thành viên
Thật sự là cái thân già đã mỏi mệt rồi, lui về ở ẩn lâu lâu mới xuống núi làm bài ri viu cho các đồng dâm. Hôm nay có duyên gặp được 1 em quá tuyệt vời, chỉ chia sẻ thôi.... anh em có cơ hội nên check thử nha. Đọc ri viu từ anh em cũng nhiều về cơ sở mới này, em nay mình cũng đi thử để mở mắt lần thứ n lần cho thằng em hehe. Đúng như lời đồn, cơ sở NDL này thật sự quá hiện đại và sang trọng, đáp ứng nhu cầu với bất cứ anh em nào dù là khó tính nhất luôn.

Vừa đến nơi đã được tiếp đón tận tình, từ nhân viên giữ xe cho tới quản lý cơ sở ai cũng nhiệt tình, niềm nở luôn. Lướt nhìn danh sách các em thấy ai cũng xinh tươi (nhiều cơ sở không có hình ảnh ktv không biết chọn lựa thế nào), mình chọn đc em Ms 02 xinh như người mẫu luôn. Với chiều cao 1m65 và một thân hình mình dây cây cảnh thì đã ghi điểm rồi, thân hình của siêu mẫu model, face thì xinh như diễn viên Nhật

Tắm bồn: Em này chịu khó kì cọ mình rất kỹ, vừa tắm vừa giúp mình thư giản với nhiều tư thế khó đỡ.

Về kĩ thuật massage

Massage khỏe: Này chắc được đào tạo kỹ nên bài vở đủ thứ không thiếu món nào

Massage mệt: quay người lại thì thấy nguyên body 100 điểm đang đón chờ sẵn hehe. Em bôi tinh dầu khắp người rồi trườn lên xuống qua lại đủ kiểu, sướng lắm luôn. SV thì có HJ, BJ, 69, CIA đủ hết. Đoạn Nuru rất chân thật vì vú là hàng xịn chưa qua chỉnh sửa nên rất khoái trá

Thôi không nói nhiều nữa, anh em cứ thứ 02 đi xem có như lời mình nói không nha!

Đính kèm

Mr Tits

Ngòi Bút Vàng
thiên thần của tuiiiiii .... Mừng bác ngon chim nhé

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
bé này v1 khủng nuru bao phê, bác tranh thủ đi vài bữa bé lại vô sg thì tiếc đấy 🤣