Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Lại 1 lần tái ngộ bé 11 của Nhạc Dương Lầu

Duc N

Thành viên mới
Mình mới quay lại Nhạc Dương Lầu để gặp lại bé 11 sau 1 thời gian bé vắng bóng. Mình có lẽ rất hạp gu với bé này và đã gặp bé khá nhiều lần trước khi bé nghỉ tạm có lẽ vì dich virus.

Bé không thuộc loại thần dâm nhưng có khuôn mặt khả ái, ăn nói nhẹ nhàng và thuộc loại tình cảm, da trắng trẻo, tuy không thuộc loại cao 1m7 nhưng có 1 thân hình cân đối đều đặng của một thiếu nữ Việt Nam nhất là vòng 1 thì vượt trội trên trung bình, bé thường bước vào với khuôn mặt xinh xắn mộc mạc không trang điềm không phấn son lòe loẹt và lúc nào cũng thơm tho sạch sẽ và đó là ưu điểm khiến mình quay lại với bé.

Bản thân mình cũng thuộc loại bảo thủ thích đi với nhưng ai biết chiều chuộng minh hơn là mỗi lần đều đi tìm các KTV mới khác nhau và bé là người mình quay lại nhiều nhất trong vài KTV của NDL va Tokyo... Mỗi lần gặp lại là những giây phút sung sướng tê mê khi được ôm cô bé mới lớn này như một người tình. Dù quen thân bé lúc nào cũng làm tròn trách nhiệm của một KTV, bé rất chịu khó kiên tâm trong phần BJ dù cái khuyết điềm của mình là rất khó ra và bé cũng thấm hiểu điều đó và không bao giờ phàn nản hay bực bội khi phải làm việc khó khăn lâu dài hơn.

Bé thuộc loại gặp rồi sẽ muốn quay lại, mong bé sẽ tiếp tục thành công trong công việc đó và sẽ tiếp tục được nhiều anh em ủng hộ nhất là từ nhưng anh em mới sẽ gặp bé trong tương lai.