Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh - Tâm sự mỏng cùng em 80

Brian Ho

Thành viên mới
Hôm nay mát trời, lại đón cậu bạn trong TPHCM ra Hà Nội chơi, định rủ đi ăn thịt chó nhưng nó có vẻ không thích nên đổi qua thịt lợn. Lâu ngày gặp lại nhau nên uống nhiều không đếm xuể luôn. Đến khi say rồi thì máu đàn ông lại nổi lên nên, 2 đứa bàn nhau đi xả. Mình dẫn thằng bạn đi Kỳ Anh vì chỗ này là quán quen, đi hoài luôn :)

Mình chọn cho thằng bạn em số 96 còn mình thì số 80. Em 80 mình chọn có cách nói chuyện vui vẻ mà còn xinh xắn đúng view mà em thích, bạn mình thì cũng có vẻ ưng ý với em gái mình chọn cho nó lắm. Lúc tắm cho mình, em ấy đã vệ sinh sạch sẽ cậu nhỏ của mình, còn tay mình thì thoải mái khám phá cơ thể em ấy. Hơi kỳ nhưng lúc này lại tò mò không biết thằng bạn phòng bên xử trí như thế nào haha.

Em 80 có vòng 1 khá to, săn chắc, còn trắng nữa chứ, đầu ti còn hơi hồng và thụt, mình mút mãi nó mới nhô ra, bím thì nước nôi tràn trề như mùa mưa Hà Nội luôn. Kỹ thuật massage khá ổn, tay đấm bóp rất khỏe, gặp mình kiểu thích bạo lực nên phê lắm luôn. Đến giai đoạn thư giãn thì không chê vào đâu được hôn hít các kiểu, HJ rồi BJ lút cán, cảm giác rất phê. Lúc gần xuất, em đẩy em ý ra cái thì phụt đầy ngực em ấy, Cứ gọi là phê không tả được. Lâu lâu xả phát đúng là quá đã Pepsi ơi luôn!

Xong xuôi 2 đứa còn nằm ôm nhau tâm sự mỏng thêm gần 10p. Kết thúc cũng đáng đồng tiền bát gạo bỏ ra, xuống tầng 1 đợi ông bạn ra, nhìn sơ là biết cũng vất vả dữ lắm hehe.
Em review sơ sơ thôi, các bác cứ đến mà khám phá nha. Cám ơn anh em đã quan tâm!

Đính kèm