Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh: sướng run với em 20

Gamora

Thành viên mới
Em phê quá, hôm nay mới tỉnh làm quả bài này, các bác đọc có gì góp ý giúp em với nha.

Một buổi chiều thảnh thơi mấy đứa bạn em rủ làm chầu nhậu xong lại vác xác ra chốn thân quen Kỳ Anh. Xong xuôi ra thằng nào cũng cười tủm tỉm thích thú.
Ở đây được cái phòng mới, sạch sẽ và khá bắt mắt. Bữa đấy đi random thì được em số 20.

Về body thì em ý đúng khủng luôn, V1 V2 V3 V4 đều thuộc dạng top, mặt ẻm lại xinh nữa chứ. Em ý nói chuyện cũng khá vui và bạo, massage cũng bài bản, và cũng ngoan ngoãn dữ lắm luôn. Lúc tắm cho em đã mơn trớn rồi, ra lau người còn tranh thủ hôn nhẹ thằng cu của em nữa. Sướng rung luôn các bác ạ.

Đến khâu thư giãn thì phải nói là tuyệt đỉnh luôn nha. Em ý lúc tình cảm, lúc vũ bão, lúc dễ thương tùy theo tâm trạng làm em cũng thấy khá kích thích. Sau hồi lâu quần nhau thì em cũng out trong sung sướng, cia nhé. Xong xuôi còn nằm ôm ấp hôn hít nhau một lúc lâu rồi mới xuống sảnh.

Chung quy lại chỗ này vẫn quá ổn áp cho các buổi thư giãn. Chúc các bác những buổi massage vui vẻ nha!

Đính kèm