Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh sau 1 năm trở lại và 1 đêm vui cùng em KTV 17

Lovanphe

Thành viên mới
Hello các đồng dâm cũng rất lâu rồi mới quay lại thủ đô sau thời gian dài công tác. Sau 1 tgian làm việc vất vả quyết định tự thưởng cho mình 1 chuyến relax để ngày mai xách cờ him quay lại miền Nam.
Sau 1 năm quay lại kỳ anh thấy mọi thứ vẫn vậy vẫn là cách phục vụ rất nhiệt tình và chu đáo từ đội ngũ tiếp tân còn test trước khi lên phòng nữa ae yên tâm vãi nhái nhé. Bug ngay gói diamond rồi lên tầng 8 thay đồ massage chân đc 1 lát thì e nv giới thiệu cho mình lựa KTV. Ban đầu thì định bug 90 98 cơ vì ae rewive tốt quá nhưng 2 bé có khách rồi nên vụt ngay số 17. Massage chân xong thì mình xuống phòng xông hơi. Đang ngồi phê pha hơi vape thì có tiếng giầy cao gót đi vào và 1 giọng nói thánh thót "em chào anh"! . Ngồi thêm 1 lát rồi ra ngoài check xem e nó ntn. Về cơ bản ngoại hình ổn dáng người mi nhon. Da rất trắng phải nói là rất trắng nhé các bro. Bé nc cởi mở và vui tính nữa ghẹo tôi luôn nhé các ông. Sau đó e mời tôi vào bể ngâm rồi từ từ bỏ xiêm y luôn. Chòi má người nhỏ mà độ cặp loa bự chảng luôn e vào bồn ngồi chung mà tôi cảm thấy hơi ngộp thở 🤣🤣🤣🤣🤣. Mân mê chán chê thì chuyển qua bể to tắm rửa rồi tiến đến massage về cơ bản massage khoẻ thì bé dừng ở mức ổn chứ còn để so sánh với mấy bé chuyên như gói spa thì không bằng đc nhưng với tôi vậy là đủ rồi các bro. Sau đó thì chuyển qua phần nuru và các sơ vít khác phải nói là e làm ở mức tốt nếu ko nó là quá tốt. Cái lưỡi dẻo vãi nhái luôn chạm đến đâu là giật điện đến đấy luôn các bro và đặc biệt e này có cái skill giật hông cực đỉnh này. Bác nào mà hay giải trí bằng phim nhật thì chắc quen thuộc với cái skill này 🤣🤣🤣. Và cuối cùng thì e cũng out nằm ôm ấp và tâm sự cùng e 1 lúc thì mình xuống thanh toán. Tổng kết chung thì sau 1 năm quay lại kỳ anh vẫn vậy điểm 10 cho thái độ phục vụ.
Riêng thang điểm cho e 17 mình kết luận như sau face 8/10. V1:8/10( vì độ rồi nên hơi rắn 🤣🤣). V2:9/10( ổn ko xóa lipit). V3:7/10( săn nhưng ko to). Bim bim: thơm ngon. Thái độ phục vụ:10/10. Rất mong kỳ anh dữ vững phong độ để duy trì cho ae 1 sân chơi lành mạnh chào và hẹn gặp lại kỳ anh vào 1 ngày sớm nhất.
Ký tên a khách bug em (18-1 🤣🤣🤣🤣🤣)