Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[ KỲ ANH ] Review 69 với nhiều mâu thuẫn chồng chéo

Tiêu Phong Bắc

Thành viên mới
Dear anh em, tối nay vì ngại nấu cơm, nhà cũng hết Omachi nên mình quyết định ra Kỳ Anh ăn bát mỳ bò rau cải ❤ Phải nói là bát mỳ tôm này giá nó hơi bị gắt =)) Thề với anh em lý do đi KA là muốn ăn mỳ thật :(

Được Mr Đô giới thiệu 69 từ cách đây cả tháng, thời em nó mới bẽn lẽn đi học việc mà chưa có thời gian test nên hôm nay thử luôn vậy.

Lên phòng sup, lại căn phòng rộng rãi quen thuộc, ngồi chờ tí là em nó có mặt. (Thôi em bỏ qua chụp CSVC nhé, vẫn chiếc ghế chiếc bồn chiếc đèn thế quen quá rồi).

69 bước vào nhoẻn cười. Ơ thôi bỏ mẹ rồi. Bát mỳ hôm nay chát thật rồi.
Lý do tại sao thì các bác theo dõi bài của mình hiểu rồi đấy.
MỠ QUÁ! :(

#69 | Mai | Sn 2000 (đòi gọi mình là chú, mà chú thật chứ đùa) | Quê quán Đông Anh (tự nhận thế)

- Face: phúc hậu, xinh xắn, hiền lành. Má lúm đồng tiền. Tóc dài. Có lẽ nhiều ae thích gu này. (em thích Vline mặt kiêu kỳ mới khổ)

- Dáng cao, 1m65 nhưng chân dài thẳng miên man nên càng trông cao hơn. Da dẻ thì bình thường, ko trắng k đen, đủ dùng.

- V1: to đẹp tự nhiên phải tầm 88,90. Cực êm và mềm. Mình rất dị ứng các em độ loa nên ntn là rất ổn. Đầu ti gần như ko thấy đâu, bé tí lặn vào trong.

- V2: Mâu thuẫn với cơ thể vl. Không dám chấm nữa. Yêu cầu PHẢI ĂN KIÊNG VÀ TẬP THỂ DỤC NGAY HUHU :(( Nhg chuẩn của em là eo 58 nên anh em cứ yên tâm đi nhé, em bị bi kịch hoá thôi...

- V3: bthg, ko đặc sắc. Ko test.
- V4: khá khít, cắt tỉa gọn gàng.

Về phần quan trọng nhất, mỗi cuộc chơi lại có những màn đi bài khác nhau, âu cũng là cái thú :))

Nói về phần tắm gội thì cũng k có gì lạ, vào bồn thì ve vãn nâng niu xoa bóp cho nhau cũng bthg ko quá máu lửa. Được cái có bác nào review em nó e ấp, chứ vào em nó bắn như máy, nói liên thanh vui lắm, chắc hợp mồm :)) (có điều là dân phố cổ Hà Nội gốc 5 đời thì em khẳng định cái giọng quê quê này em ko thể tin là dân Đông Anh đc haha). Rồi tâm sự cuộc đời các kiểu :)) kèm theo hôn hít, xoắn lưỡi đủ cả dù k nhiệt tình lắm

Xong em nó xì xụp BJ cho mình trong bồn, nhưng quên k dặn em nó là em nào mỡ thì a ứ có ra được đâu :)) một lúc thấy mỏi mồm em nó với cả mình cũng sun cmn tay rồi vì lạnh (à đấy, hỏng nước nên méo có nước nóng, quản lý nhớ khắc phục nhé) nên mình chui ra giường.

Trò vui rồi này, em nó vật mình ra giường định Bj tiếp thì khựng lại rồi lại bảo "Ơ chym nhiều lông thế hay là em waxing cho anh nhé" =))))))

Thế là cháu nó quấn khăn chui ra lấy dao cạo luôn mới sợ :)) xong là vào hì hì hụi hụi cạo cạo tạo hình các kiểu. Em chưa bao giờ đc gái nó tỉ mỉ tận tình... cạo lông cho thế, cứ nằm nhìn hài vãi. Chắc phải gần 30 phút luôn đấy các anh em ạ, em nó cũng cực kỳ nhiệt tình và cặm cụi.

Và thành quả là... em trụi cmn hết lông rồi các anh em ạ :)))) chả biết nói gì hơn nữa :( khi đi hết mình khi về hết lông

Nhận ra thời gian sắp hết vì trò chơi dại :)) nên tắm tráng cho cậu nhỏ xong em nó lao vào xì xụp 69, BJ, bú liếm, WC các kiểu. Em vẫn chưa ra, lại thêm tí âm thanh rên rỉ sống động. Cuối cùng cháu nó phải quỳ xuống, ngẩng lên mắt ngấn, miệng khẩu dâm "Bắn vào miệng em đi, bắn đầy ngực em đi" thì e mới ra đc hihi một màn CIA sống động ❤

Em nó cũng nói là do anh "khá đặc biệt" nên hnay em mới chơi nhiều trò thế ahihi đẹp zai bình thường nhưng mồm dẻo là một lợi thế các ae nhỉ :))

Mặc vội quần áo vì 120" đã trôi qua, k kịp massage khoẻ phút nào, ngoại hình thì ko phải gu, nhưng mâu thuẫn là một nguời khó tính như mình lại thấy cũng là một trải nghiệm lạ khá vui vẻ các anh em ạ, em lên tầng 8 với bát mỳ bò rau cải của em đây

motthoidenho199x

Thành viên
Thề luôn lần đầu tiên mình gặp trường hợp đi mát xa lại đc nhân viên wax lông =))) Nể thật sự

ducminh79

Thành viên mới
Thề luôn lần đầu tiên mình gặp trường hợp đi mát xa lại đc nhân viên wax lông =))) Nể thật sự
Để hôm nào mìn thử phát xem mí ra làm sao🥰🥰🥰, nhưng mà nghĩ đến nó vặt hết của mình cũng hãi nhỉ

Edison Chen

Thành viên mới
chưa từng đọc bài Review nào nó cười vl như này =))