Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh phản bội tình yêu ba tư gặp em không bẩy :))

MinhAnh79

Thành viên mới
Lại là tao đây, thằng thất tình bữa nọ qua kỳ anh gặp 34, tình hình bận rộn công việc nên từ hôm đó đến giờ tao Chưa có tgian, tự dưng tối qua nhìn thấy mấy em hàng ngon ngon trên diễn đàn tao lại chán đời phóng xe xuống hà nội đổi gió... tính đi nháy cho đỡ bứt rứt thì tự dưng sợ nên thôi tao nghĩ mình cũng là thằng sạch sẽ không thích chơi bừa nên tao lại đánh võng vào kỳ anh nhằm gặp em 34 ...

Hơi đen cái là vào, bé Vi Ân bảo tao 34 vừa vào tour, đm cay thật, định về luôn cơ mà Vi Ân lại giới hiệu tình hình vừa ra lò mẻ kỹ thuật viên mới non ngát ngoan ngoãn thì tao lại mủi lòng..... tao ngồi chờ định bảo xem mặt đã mà ở đây chẳng bao giờ cho xem ảnh...thôi chả sao, tao tin là Vi Ân k làm tao buồn ha ha......

Nhanh chóng vài ba phút tao lên phòng, vẫn gói super vip , các em locker nhiệt tình xào xả nước rồi đưa đồ cho tao thay ...

Vừa đi vào vệ sinh mấy phút đã thấy tiếng gõ cửa, nhanh vãi.... tao lại sốc quần chạy ra đón ẻm... đập vào mắt tao là quả ngực to vãi đái, trắng muốt.. t chưa kịp nhìn mặt mũi ra sao thì ẻm đẩy tao vào rồi bảo sang anh bật đèn sáng thế... hài vãi...

Thế là tao được cọ sát vào ngực bé... êm phê lòi... em bảo tao để em chuẩn bị phòng anh xông hơi mà thật sự tao đéo kiềm chế được bảo em để anh tắm qua rồi vào massa cho anh đi .... em vui vẻ đồng ý...

.. khâu chuẩn bị rửa ráy tắm táp đã xong, tao ngoan như con cún nằm xấp xuống để em maasa, em đùa bảo tao.. “ chắc anh đi massa nhiều đúng hông, chứ em thấy chưa cần em nhắc mà anh đã nàm đúng tư thế rồi”. Tao cười bảo” anh đi quen nhà em rồi thấy ok anh quay lại, đừng làm anh thất vọng..”

Tâm lý cái em mở nhạc đầy đủ rồi bắt đầu thoa dầu massa, tay em này mịn và sờ đến đâu tao nổi da gà đến đấy.... em bóp cổ vai gáy khá kỹ, cái này tao khoái vì ngồi cả ngày lái xe mỏi vãi.... tao phê quá tí thì ngủ nhưng lại giật mình vì quả đùi em ý chạm vào ng tao kiểu tì lấy lực ấn.... thẳng em tao đéo chịu nữa rồi.. tao phải kêu ẻm cho anh lật mặt ha ha

Tao nằm ngửa nhắm mắt thư giãn, em xoa khắp bụng t, rồi giữa 2 đùi, thao tác em này khá trơn tru làm tao cứ phải rướn lên, bất ngờ em ngậm thằng cu hư hỏng của tao rồi đá nhẹ lưỡi... tao thấy lạnh cột sống với cái trò bất ngờ này, đm thôi xong rồi.... em mút nút cán rồi thả dần ra, kết hợp cới kiểu sóc lọ nhẹ nhàng, thằng em tao thì nó đéo phải cơ nhỏ , hơi cong cong mà đm em mút chặt hết nó gọn gàng, thi thoảng t thấy em ý nghẹn nhưng nghe đáng yêu thật sự....

Tao đéo thể kể thêm cái gì mà đm đến đoạn này tao đéo nhịn nổi, thế là tràn trề cả háng, em ý lau cho tao nhẹ nhàng rồi 2 đứa cuốn nhau lên tắm chung , em này tình cảm nhẹ nhàng, còn đê hương hôn sau gáy tao làm tao qua hết cái hứng này đến hứng khác... thế mà nhanh hết giờ vãi.. tao cũng thấy muộn rồi nên tao để ẻm nhỉ.. em cám ơn tao rồi mặc đồ sắp xếp cho tao đi về...

Em đưa t xuống tầng 1 mà tí k hỏi số, em số 07 nhé mấy đồng dâm, xinh, ngực khủng, da mịn trắng, mông căng đét... xuống dưới Vi Ân lại chạy ra hỏi xem hôm nay thế nào thì tao chẳng biết chê cái gì, rất ok ..... thế là toa lại vui vẻ một mạch về hải phòng..

À đấy, tao được lấy thẻ vip rồi, bác nào qua nhớ đăng ký thẻ vip để nhận nhiều ưu đãi hơn , sau gọi trước để đỡ phải chờ, mà kinh nghiệm là tao sẽ đi mỗi hôm 1 em về rv cho anh em biết...ok