Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh MS - Góc Nhìn Chân Thực. Đam Mê Là Duy Nhất ^=^

Dâm Ka Ka

Thành viên mới
Chào mọi người !!
Bài viết này là bài đánh giá khách quan về những gì mình trải nghiệm ở nơi đây. Bao gồm dịch vụ và cơ sở vật chất.
Hôm rồi mình có đi dịch vụ ở đây. Mình chọn phòng SuperVip với giá vé là 950k chiết khấu 30% là còn 670k ( ae nào muốn code 50% thì hỏi thử bạn @Movado xem còn ko nhé).
Trong thời gian chờ đợi họ tư vấn , mình cũng nhìn xunh quanh xem thiết kế cảnh quan nó như thế nào.
+ Sản tiếp khách rộng rãi hệ thống đèn trắng và vàng tạo cảm giác âm cúng .Hoa tiết 2 bên tường tạo cảm giác khá sang khi đèn chiếu vào xong cảm thấy nó hơi bị trống.
Bàn chờ uống trà bày biện cũng đơn giản ko cầu kỳ lắm chưa toát đc cái vẻ chanh sả so với cái view của nó nhưng nói chung là nhìn là thích.

Giờ mình nói về vé ở đây và dich vụ nhé
3 mức vé khác nhau là 950k, 750k, 450k
Đa phần các ae đi massage đều quá quen thuộc với các công đoạn tắm xông sục các kiểu rồi mình sẽ ko bàn luận cái đó nữa. Mình sẽ nói những cái lưu ý sau khi minh đọc kỹ tờ giới thiệu

_Gói 950k :giá trị của nó hơn 2 gói 750k và 450k là nằm ở đây
ĐƯỢC CHỌN 5 LOẠI TINH DẦU ĐỂ MASSA
Bạn được quyền chọn 1 trong 2 món ăn nhẹ là CHÁO BÀO NGƯ HẢI SÂM OR GÀ ÁC TẦN HẢI SÂM(200K 1 BÁT). mình chọn cháo
Bạn được quyền chọn bất kỳ 1 đồ uống nào mà ở đó có( trung binh cũng 70k rôi )
Được 1 vé massa foot 120p ( tri giá 2lits ) ko đi phí tiền mà số mình nhọ hôm đó chờ mốc mồm ko có nv
Đươc Gói phục hồi sức khỏe + làm đẹp với các chuyên viên tay nghề cao : Massage Chân, Làm Móng, Đắp Mặt Nạ, Lấy Ráy Tai

_Gói 750k :
ĐƯỢC CHỌN 3 LOẠI TINH DẦU
Bạn được quyền chọn 1 trong 2 món ăn nhẹ là CHÁO THẬP TOÀN ĐẠI BỔ OR CHIM CẦU TẦM HẠT SEN LONG NHÃN
Bạn được quyền chọn bất kỳ 1 đồ uống nào mà ở đó có( trung binh cũng 70k rôi )
Được 1 vé massa foot 120p ( tri giá 2lits ) ko đi phí tiền mà số mình nhọ hôm đó chờ mốc mồm ko có nv
Đươc Gói phục hồi sức khỏe + làm đẹp với các chuyên viên tay nghề cao : Massage Chân, Làm Móng, Đắp Mặt Nạ, Lấy Ráy Tai

_Gói 450k
Minh ko nhớ đc chọn mấy loại tinh dầu
Đồ ăn là dimsum
Được 1 vé massage foot 60p

Nếu ko có khuyến mại thì các bạn đi gói 450k hợp lý hơn vì nếu muốn trải nghiệm thêm dịch vụ gì thi chi tiền thêm dịch vu đó giá nó mềm hơn nhiều.
Bạn nào có tiền thì ko cần quan tâm mấy cái lẻ tẻ dấu sao tiền nào của nấy mà
Ảnh nơi đây mình cũng có chụp nhưng thấy nhiều bạn đăng rồi nên ko up nưa nhé.

Giờ nói đến phong cách phục vụ chăm sóc khách hang nơi đây.
Độ chanh xả ở đây kém neko ko có nhiều... do nó chanh xả nên moi thứ cũng vậy
Dép đi cho khách là dép da. Mỗi khách có 1 túi da đen nhỏ để đựng đồ. Tuy ko biết nó là da trâu hay da bò hay da gì.. nhưng vậy là ăn điểm rồi.. Hơn đứt nhiều nơi dép ngành n2 ks với tổ ong.
Đồng phục massa bằng lụa +1 điểm
Cạnh tủ dựng đồ có bàn với gương kèm máy sây và gôm, gel, sáp vuốt tóc .. Duyệt
Điểm trừ lớn: mở lọ sáp vuốt tóc thấy đáy lọ luôn =)) trừ nặng. mới mở cái gì cũng đầu tư mà để vậy là trừ nặng
.Lên xuống đều có nv theo bấm thang máy đưa đi đón về đây đủ mong sau này vẫn đc như thế.

Nhân viên massage: số nhọ gặp em hơi tiếc nụ cười nhưng được cái khá là biết ý. Mình ko hay đi massa lắm nên khoản tay nghề mình ko nhận xét
Thư giãn: ở đây là random nhé. E nó chỉ co Hj với mình.. theo e nó noi BJ hay như bạn bắc kiều phong nào đó chịch lun trong phòng mình thấy la hên quá cỡ.
Tiền bo: auto 300k hơn tùy tâm nhé

Kết luận : Minh nghĩ mình sẽ đến đây nhiều hơn so với các nơi khác vì ở đâu cũng có nước xong có bát cháo bổ dưỡng ăn sau khi massa là không có. mà cháo ở đây bổ dưỡng thật.

Lưu ý nho nhỏ: nếu khách ko massa body nv bên bạn có thể mang cháo lên luôn đc. Mình còn đang chờ massa mà mang cháo ra tất nhiên ko ăn cũng đc để sau ăn nhưng hâm lại nhiều lần mất ngon mất chất.. massa xong ăn cháo hấp thụ đc nhiều dinh dưỡng hơn. Theo mình biết là massage body với foot khác nhau nên bạn dẫn khách lên phải truyên đạt rõ hơn

Thấy khách chờ lâu mà nv vẫn ko hề có ý kiến gì mình hỏi 2 lần đều trả lời khéo. Ok fine nhưng nv bên bạn nên chủ động. Sẽ có nhiều khách tỉ mỉ như mình :D
Trừ bỏ những cái trên với mình nơi nay thư giãn khá tuyệt..
Tổng chi phí : 970k tất cả ( đã KM 30%)
Cám ơn mọi người đã dành thời gian đọc bài viết. Tks u very much !!!