Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh - Một cung bậc cảm xúc tuyệt vời

Phong Vân

Thành viên mới
Xin chào anh em trong diễn đàn, em là lính mới, đây cũng là lần đầu tiên viết một bài review, em thì dốt văn bẩm sinh, viết không hay anh em thông cảm...

Biết đến Kỳ Anh một khoảng thời gian mà bây giờ mới trải nghiệm dịch vụ, cũng vì muốn thư giãn và tranh thủ cơ sở đang có nhiều chương trình khuyến mãi...

+Đến nơi thì được các bạn nhiệt tình chu đáo, chăm sóc mời nước và tư vấn các gói dịch vụ, em cũng tham khảo và lấy tạm vé supervip xem chất lượng thế nào, được cái buổi sáng, giờ vàng nên được giảm 50% giá phòng.

+Nhận xét chung thì thấy nhân viên ân cần, niềm nở, mấy bạn locker lễ phép và tận tình. Cơ sở vật chất ở đây thì đẹp, sang trọng, ấm cúng. Đầy đủ xông hơi, xông khô, cảm thấy rất gì và này nọ. Bồn tắm rộng, mỗi tội nằm ở bồn một lúc dễ bị trượt còn đâu rất ổn. Tổng thể là hoành tráng, sang chảnh cho một cơ sở masage.

+Bé của em mã số 90, bé bước vào phòng với thân hình cân đối, khuôn mặt ưa nhìn và giọng nói thì ngọt như kẹo. Sau khâu chào hỏi thì em và bé cùng đi tắm. Bồn tắm rất đã, có jacuzi thoải mái và nằm vừa vặn, dù em hơi to con. Bé thì ngồi đối diện, nude hoàn toàn trước mặt em... Cơ thể bé khá đẹp, V1 hấp dẫn, V3 săn chắc còn V4 khít, vuốt ve rất sướng... Tay em được nghịch ngợm thoải mái. Tay bóp ngực, tay nghịch V4 làm bé tắm cho em cũng không yên... Rồi bé đổi tư thế, em ngồi lên cạnh còn bé quỳ xuống bồn mà BJ... Ôi cái tư thế này em rất thích vì vừa thư giãn, vừa có thể ngắm nhìn một hot girl thổi kèn...

+Tuy nhiên em cố kìm nén, không ra ở bồn tắm mà kéo bé lên giường để làm lại từ đầu... Lên giường rồi thì đúng là tuyệt vời.

+Bé đấm bóp cực kì ok, ấn, bóp xoa khắp người làm em cảm thấy khá là thư thái sau những ngày ngồi nhiều, đau lưng, mỏi cơ. Kết nhất là màn bẻ người răng rắc, rất đã. Đến lúc mát xa mệt, em nằm sấp, bé dùng dung dịch ấm ấm, thoa đều lên người, rồi dùng chiếc lưỡi thần kì đi hết cơ thể... Bé làm kĩ và tình cảm, xen lẫn tiếng rên khe khẽ. Vòng 1 bây giờ phát huy tác dụng tối đa, chà khắp người em... Chà đến đâu phê đến đó. Sau đó bé kêu em nằm ngửa, đúng ý em vì khi này được ngắm cả cơ thể của bé. Tiếp tục là những đường lưỡi, kết hợp V1 trườn khắp người em... Tiếp đó bé BJ thật từ từ và đam mê... Sau 15 phút cố gồng, em cũng xuất trong thoả mãn.

Xong xuôi bé còn mời em ăn hoa quả, bé đút hoa quả cho em ăn làm bao nhiêu mệt mỏi hoàn toàn biến mất, quả là vi diệu, xứng đáng với đồng tiền bỏ ra anh em ạ. Đúng là một cung bậc cảm xúc tuyệt vời. Đang có nhiều chương trình khuyến mãi, anh em nên qua trải nghiệm. Còn em, dự là em sẽ còn ủng hộ dài dài.

Đính kèm

Sửa lần cuối: