Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - Một đêm giải rượu, giãn gân cốt cùng e số 34

Son Oh Gong

Thành viên
Xin chào toàn thể ace...!
Hôm nay là lần T2 mk đến vs KA,
Nc thì cung cách phục vụ và cơ sở vật chất thì ae cứ đến r biết nên mk k giới thiệu nữa ??
Xin phép vào vấn đề chính luôn
Sau khi đến thì do có đặt trc qua bác Mr. Giang trên nhóm telegram nên đến cái là nhận phòng luôn!
Vào phòng tầm 5p thì nghe có tiếng gõ cửa mờ ám?, sau khi 3 tiếng gõ kết thúc thì cửa khẽ mở ra chầm chậm... chầm chậm ??
Và rồi cái gì đến cũng đến, e 34 bước vào ??, nhẹ nhàng e ns " e chào a ạ" đúng gu mk thích!
Kết thúc màn chào hỏi e giúp mk cởi đồ, j thì j chứ mk thấy khâu mở bài này rất ok nhé, hành động nhỏ nhưng mang lại cảm giác rất thiện chí cho khách mk rất ưng??!
Sông 1 hồi giải rượu thì bước ra ngâm bồn, e ân cần gội đầu bóp gáy cho mk xong xuôi, e bắt đầu chút hết xiêm y để tắm chung vs mình ?
Nxet mặt bằng chung cho ae đc biết:
Face: ưa nhìn ae nhé 75/100
V1: đẹp xịn xò rất chắc tay ae nhé
V2,3: vừa vs ng
V4: cắt tỉa gọn gàng
Về số 34 thì mình thấy khá thâb thiện vs khách giao tiếp vs khách khá ổn!
Về massage khỏe rất chắc tay ae nhé, đúng chuẩn bài bản ( k như những một số nơi chỉ biết thư giãn)

Khỏe xong r thì phải đến mệt, kỹ thuật trườn nuru thì đỉnh của chóp luôn, cộng thêm e còn ngậm dung dịch j đấy pha vs listerin thấy ấm ấm, miệng thì nhả nước lưỡi thì đi khắp mọi nơi trên cơ thể cảm giác nó phê đến khó tả...:khi-yoyo-144:
Để ns hết về kỹ thuật cũng như sự tuyệt vời của e thì văn lại dài quá, chốt lại 1 câu là 34 là con số ae nên thử, sẽ k làm ae thất vọng!
E 34 có thấy bài của a thì nt cho a xin info nhé, về vội quên mất tiêu!! ?? .

Đính kèm

Sửa lần cuối:

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
bác này có vẻ kiệm lời, anh em xin tí ý kiến mà không thấy trả lời nhỉ kk. còn biết đường mà đi check em 34
Chắc bro ấy ít onl. Chờ mãi ko thấy đâu, nghe thì có vẻ e34 ngon rồi ấy.

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Xin chào toàn thể ace...!
Hôm nay là lần T2 mk đến vs KA,
Nc thì cung cách phục vụ và cơ sở vật chất thì ae cứ đến r biết nên mk k giới thiệu nữa ??
Xin phép vào vấn đề chính luôn
Sau khi đến thì do có đặt trc qua bác Mr. Giang trên nhóm telegram nên đến cái là nhận phòng luôn!
Vào phòng tầm 5p thì nghe có tiếng gõ cửa mờ ám?, sau khi 3 tiếng gõ kết thúc thì cửa khẽ mở ra chầm chậm... chầm chậm ??
Và rồi cái gì đến cũng đến, e 34 bước vào ??, nhẹ nhàng e ns " e chào a ạ" đúng gu mk thích!
Kết thúc màn chào hỏi e giúp mk cởi đồ, j thì j chứ mk thấy khâu mở bài này rất ok nhé, hành động nhỏ nhưng mang lại cảm giác rất thiện chí cho khách mk rất ưng??!
Sông 1 hồi giải rượu thì bước ra ngâm bồn, e ân cần gội đầu bóp gáy cho mk xong xuôi, e bắt đầu chút hết xiêm y để tắm chung vs mình ?
Nxet mặt bằng chung cho ae đc biết:
Face: ưa nhìn ae nhé 75/100
V1: đẹp xịn xò rất chắc tay ae nhé
V2,3: vừa vs ng
V4: cắt tỉa gọn gàng
Về số 34 thì mình thấy khá thâb thiện vs khách giao tiếp vs khách khá ổn!
Về massage khỏe rất chắc tay ae nhé, đúng chuẩn bài bản ( k như những một số nơi chỉ biết thư giãn)

Khỏe xong r thì phải đến mệt, kỹ thuật trườn nuru thì đỉnh của chóp luôn, cộng thêm e còn ngậm dung dịch j đấy pha vs listerin thấy ấm ấm, miệng thì nhả nước lưỡi thì đi khắp mọi nơi trên cơ thể cảm giác nó phê đến khó tả...:khi-yoyo-144:
Để ns hết về kỹ thuật cũng như sự tuyệt vời của e thì văn lại dài quá, chốt lại 1 câu là 34 là con số ae nên thử, sẽ k làm ae thất vọng!
E 34 có thấy bài của a thì nt cho a xin info nhé, về vội quên mất tiêu!! ??
Nghe vẻ ổn áp phết nhờ. Em này băc hay nam thế bên ấy.

Son Oh Gong

Thành viên
bác này có vẻ kiệm lời, anh em xin tí ý kiến mà không thấy trả lời nhỉ kk. còn biết đường mà đi check em 34
Hihi... bận cày lúa để lên gặp các e nên khi nào chuẩn bị lên chơi e ms vào xem cmt vs xin code!! ???

Naive Fox

Thành viên
T có biết lô đề j đâu... để tiền đấy tích gặp các e hay hơn ??
Thank bác, đúng là ko thất vọng. E ấy rất nhẹ nhàng, ko uốn éo quá, tình cảm, cẩn thận, làm đúng bài, sướng thật. bác nào thích cả khỏe và mệt thì nên book e này

Son Oh Gong

Thành viên
Thank bác, đúng là ko thất vọng. E ấy rất nhẹ nhàng, ko uốn éo quá, tình cảm, cẩn thận, làm đúng bài, sướng thật. bác nào thích cả khỏe và mệt thì nên book e này
Haha... rượu về mệt mà gặp e í thì đúng là tuyệt đỉnh giải rượu bác nhỉ!! ??