Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh - Luxury Điều Không Thể Thiếu

Dâm Ka Ka

Thành viên mới
Thứ 7 từ hải phòng lên hà nội công tác cùng ông bạn trong cơ quan, giao lưu
cùng đối tác ngà ngà say xỉn thì đối tác rủ đi tăng 2. Các bạn rủ đi karaoke thì thấy nó nửa vời quá, thấy mát xa kỳ anh - đống đa quảng cáo tại quê nhà bèn đề xuất cho các bạn đối tác. Không ngờ mấy ông đối tác cũng biết mát xa kỳ anh này, tế nhị không hỏi nhưng đoán mấy ông chắc cũng là ở thiên địa. Vậy là taxi thẳng tiến tới xã đàn, đến nơi thấy nơi đây các bạn lễ tân đón tiếp rất chu đáo. Giới thiệu về các gói vé rất là chi tiết, mình cùng ông bạn cơ quan với 2 ông đối tác chọn phòng luxury vì được giới thiệu phù hợp và các bạn gái phục vụ phòng này mặc định là xinh. Vì nhậu ngà ngà say nên các em mời làm mát xa chân với ăn uống trước khi xuống phòng luxury. Lên phòng mát xa chân thấy nhiều khách đang làm, còn mỗi 2 bạn làm nên mình nhường 2 ông đối tác mát xa trước. mình và ông bạn làm bát cháo gà trước cho có tý hồ chống đói. Ngồi đợi 2 ông bạn làm mát xa chân xong cũng được mời xuống phòng. Ấn tượng vào phòng này cảm thấy phong cách thiết kế nhẹ nhàng, sang trọng, đầy đủ khu xông khô, xông ướt, nhà vệ sinh, nhà tắm, 4 giường kê liền nhau được che rèm. Thiết kế đèn dịu mắt cùng hệ thống âm thanh trong phòng nghe nhạc rất chất, ngoài ra còn thấy cái tủ lạnh để đầy đủ nước và bia để khách hàng tự lấy. Định mang máy điện thoại chụp ảnh cho các bác xem nhưng phòng này các bạn cơ sở nói không mang điện thoại vào phòng nên đành thôi. Các em gái bước vào phòng mặc mỗi áo yếm không mặc áo con nên nhìn có cảm giác rất kích thích. Nhìn thật sự em nào cũng ngọt nước, mặt mũi xinh xắn, các đôi chọn lựa nhắm nhau để vào từng cặp. Xong các công đoạn xông sục thì các em mời ra bể xục tắm thư giãn, trên bàn có hoa quả và rượu vang. Mình và các ông bạn mỗi tay 1 em xuống vui đùa, nói chung đoạn vầy nước này là vui nhất. Mấy ông bạn thỉnh thoảng tay chân loạng quạng sang em của mình. Vì mình chym bé và xuất tinh sớm nên không làm mát xa ở trên phòng chung, mình kéo em của mình đi trước thì sắp xếp xuống phòng riêng. Còn mấy ông bạn vẫn muốn vui chung thì mình mặc kệ. Xuống phòng riêng thì em của mình làm mát xa bài bản, cảm giác thoải mái, sau đến màn thư giãn thì em lột hết. Mình chịu hết nổi bảo em cho vô 1 cái nhưng em không cho, bảo hết ca của em mình qua đón thì ok. Vậy thôi đành chịu, chơi kiểu nửa vời hút bùn và tay mình nghịch ngợm. Cũng uot trong sung sướng kiểu nửa vời, mình chẳng hỏi số em làm chỉ xin mỗi cái tên và số điện thoại. Em bảo em tên hà, có hình xăm sau lưng các bạn nhé. Nhìn mặt rất là xinh, còn mấy em của ông bạn thì mình không quan tâm. Sau khi xong thì lại ngược lên khu mát xa chân đợi mấy ông bạn. Các ông bạn nói chung ông nào cũng có nụ cười rạng rỡ, 3 ông ở trên phòng chắc có tổ chức hội thi chim không biết có cược gì không. Khi tính tiền ra về được các bạn cơ sở tặng cho cái thẻ bảo nó sử dụng được nhiều dịch vụ. Cậu lễ tân có quảng cáo dịch vụ mát xa trinh nữ, nghe cũng hay những đành hẹn dịp sau xem sao. Tổng kết bữa ăn chơi cảm thấy ở đây cơ sở vật chất và nhân viên là ổn. Có dịp về hà nội sẽ qua thử nhiều gói dịch vụ tại đây. Một lần nữa cảm ơn cơ sở Kỳ Anh, anh Movado và các a e cơ sở đã nhiệt tình phục vụ. Thân chào và hẹn gặp lại...