Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh - Hiện Tượng Nói Lên Chất Lượng

Chim Mới Nhú

Thành viên mới
Kính chào toàn thể anh em Box Massage congdongx
Sau một thời gian dài ăn chơi tại Kỳ Anh hôm nay có thời gian ngồi để chia sẻ cảm nhận về cá nhân về nơi này.

Mình xin nói đây là chia sẻ cảm nhận của mình để các bạn tham khảo chứ không phải PR cho cơ sở. Bài viết chỉ nêu chung chung và sẽ không đi vào cụ thể từng KTV của cơ sở, các bạn tham khảo để chọn lựa.

Đầu tiên là về thái độ của nhân viên từ lễ tân đến quản lý, bảo vệ,rồi nhân viên dẫn phòng nhiệt tình chu đáo, tiếp đón niềm nở khi khách đến và về.

Về cơ sở vật chất thì đây là cơ sở mới nên cơ sở vật chất thì quá tốt rồi không có gì phải phàn nàn, mình thường hay chọn super vip và vip nên thấy ok, còn gói thường mình chưa chọn nên cũng không biết thế nào.

Về KTV mình đã trải nghiệm các số 06,17,20,21,26,33,38,55,52 thì mình thấy đáng đồng tiền bát gạo nhất là 06,26,33. 3 bé này phải nói là thực sự gây ấn tượng mạnh. Rất nhiệt tình, quan tâm yêu chiều như người yêu và hầu hết là dùng miệng chứ không dùng tay mấy. 26 thì hơi dừ chút nhưng mà độ dâm thì max nhất. 06 và 33 thì teen hơn.

Về giá thì theo mình đánh giá là hợp lý, mình đi từ ngày còn kèm cả đồ ăn uống cao cấp vào nhưng khi anh em thiendia mình góp ý thì đã tách phần đó ra, Nói chung là hợp lý.

Tip cho KTV thì cũng như bên cơ sở và chỗ bạn Movado thông báo thôi.

Mình cũng chỉ xin góp ý với cơ sở về đồng phục đã thay đổi nhưng vẫn vậy, không có cảm giác hấp dẫn lắm và thêm chi tiết nữa là bên cơ sở có thể có album các KTV, khách đến xem để chọn, ưng em nào vào em đấy.
Chúc cơ sở làm ăn ngày càng uy tín và phát tài, là chỗ để cho anh em vui chơi giải trí.
Cảm ơn pác Movado đã tạo ra một sân chơi lành mạnh mang thật nhiều cảm xúc thăng hoa ý nghĩa đến cho a e. Chúc pác luôn thật nhiều sức khỏe, may mắn nhé...