Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh: Em số 15 tình cảm như người yêu

TeraBlade

Thành viên mới
Chào các bác, mình mới tham gia cộng đồng nhưng cũng thám hiểm qua nhiều thể loại mss từ cao cấp đến các hạng bình dân...niếm trải nhiều các thể loại.

Mình viết bài này mấy ngày nay rồi nhưng hôm nay mới post vì hồi tưởng lại cảm xúc. Nói thật, giống các bác mình cũng thích xinh, body hot nhưng lại thích nhất TÌNH CẢM, kiểu ôm ôm ấp, hôn hôn hít hít như người yêu. Đm, giờ ngồi gõ thấy mình quái dị vcl. Chưa viết rp bao giờ nên có gì sai sót mong các bác thông cảm.

Số là thế này, hôm đó đang ngồi cùng ae chém ở Kỳ Anh thì bắt gặp 1 em nhìn rất hiền body được, khá hợp gu mình thế là pick ngay và luôn, pick xong mới biết em nó số 15.

Lên phòng chờ 5p thôi mà thấy dài như thế kỷ, cuối cùng em cũng chịu bước vào, em nhỏ nhẹ :" anh chờ em lâu ko " Đm, dưới ánh đèn mộng ảo và thái độ khép nép chả khác gấu lần đầu tiên hẹn hò khiến mình cũng xấu hổ theo.
Vừa bật nước em vừa nhìn mình thẹn thùng làm ưng dễ sợ luôn.
Em nói mình cởi đồ ra, miệng nói tay em thoăn thoắt lột chuồng luôn chẳng đợi mình lên tiếng.
Tắm rửa em cũng làm bình thường có vẻ ngại ngại , đoạn này thì tua qua cho nhanh. Rồi cũng lau người rồi lên giường nằm để em massage. E này nói đến phần massage thì rất cần cù mặc dù tay nghề yếu nhưng cũng cố làm đủ bài từ vai tay chân bụng v..v... . Theo đánh giá của mình là em này massage cũng khá kĩ.

Sau khi massage xong em hỏi " anh ơi giờ em thư giãn cho anh nha? ". Chưa kịp uh em lao tới ôm hôn mình theo kiểu Pháp luôn, mãnh liệt khôn tả.
Nụ hôn này làm mình có cảm giác đang đá lưỡi với người yêu mà lần đầu tán được, thật sự là quá kích thích đi thôi. Cái cảm giác này không phải lúc nào cũng có được, đôi khi gặp em cực xinh hoặc cực hot cũng không có được.
Em ôm chặt mình, cái ôm đó mình có cảm giác em xiết mình trong vòng tay của em, rồi như tự động mình đáp ôm lại, cứ vậy em đè mình ra hôn và tay thì du lịch trên cơ thể mình. Rồi được 1 lúc em ngẩng mặt lên nhìn mình, dưới ánh đè mờ và mái tóc xõa ra em nhìn thật ngây dại làm mình cuồng dại và rồi suýt nữa là làm dại luôn may ma kiềm chế được chứ nếu không em sẽ chửi mình là mất dại .
Tay mình sờ đến đâu thì em tự động rên tới đó, em cũng ướt nhẹp sờ vào mà như lũ tràn bờ, quả này không biết bơi có mà chết đuối. Mình cũng không thể chê gì cả. sau 15p bj mình cũng được kết thúc trong sung sướng.

Xong em nhẹ nhàng lau chùi và dắt tay mình vào phòng tắm để rửa lại sạch sẽ. Em nó giúp mình mặc đồ và ôm mình nói:
"Anh ngồi với em chút nữa , anh về em nhớ lắm."
Dù biết đây là câu nói của các em hay nói nhưng thật sự là nghe câu này cảm giác quá đặc biệt không giống những lời nói của người khác.

Phải nói la mình rất hài lòng với em này, cảm giác giống như người yêu lúc mới quen. Đây là cái mình luôn tìm kiếm mỗi khi gặp một em nào đó mình thích.
Nói chung hài lòng đến nỗi hôm sau phải gặp thêm 1 lần và cảm xúc vẫn dâng trào vẫn muốn gặp lại nhưng thôi gạo hết rồi đi hái đã rồi gặp sau. Share cho anh em có cùng cảm giác nhé, gạch đá thì xin miễn em ko có nhu cầu xây nhà cám ơn.

Đính kèm