Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

KỲ ANH combo 1 triệu, đã test thì làm luôn 3 em ❤️

Thikmassage

Thành viên mới
Dear anh em, tiếp tục màn comeback của BLACKPINK nhé, lần này điểm đến là một nơi vừa lạ vừa quen, quen là Kỳ Anh thì quá thân thuộc rồi, lạ là có cái combo 1 củ mới, chưa rõ như thế nào nên bắt taxi đi ngay trong đêm. Lần này đồng hành cùng tôi có thêm 2 người bạn thân, cũng là 2 member trên này mà ko biết tag nick vào như nào :)) thôi kệ, khởi hành nào ❤

12h đêm 3 anh em chúng tôi có mặt tại con phố Xã Đàn nhiều kỷ niệm.

Phi vào lễ tân ngồi chờ là Vian xinh đẹp phi ra ngay tiếp chuyện. 2 người bạn tôi mắt mũi đã đảo điên rồi, kiềm chế lắm mới không rớt dãi tùm lum, cứ đòi gọi bằng đc các em giống lễ tân, khôn như mấy ông quê tôi đầy (nhưng lấy đâu ra ở đây).

Vian kèm 3 anh em trong thang máy lên tầng, ơ kìa sao không dừng ở tầng 3 thân quen, mà lại lên tầng 4 (hay 5 gì đó quên rồi) rồi nhoẻn cười bỏ mặc 3 ae lại chơi vơi.

Dễ nhận thấy cái phòng combo 1 củ này mới đc cải tạo lại, nhỏ hơn phòng vip bthg hay đi khá nhiều, trang thiết bị cũng sơ sài hơn (ko có bồn ngâm, sauna, sofa...bồn tắm thì kiểu bồn bthg ko phải bồn jacuzi đắp beton củ nghệ như bthg) hơi tụt hứng một tí.

Nhân viên phi vào, hỏi a yêu cầu ai. Bảo rõ là anh đã alo đặt từ trước khi đến rồi, 15 trẻ trung eo ót vứt vào cho anh, 22 bụ bẫm ngực to cho anh gầy đét bên cạnh, còn anh cuối cùng mới bị vợ bỏ thì cứ em nào dịu dàng xinh xắn ngoan như cún thì lấy cho anh ý (29). Vậy là 3 anh em ai cũng hài lòng cả! ❤

Loáng thoáng chỉ 5" sau là tiếng cộc cộc gõ cửa vào phòng. Em 15 thì nhiều anh em biết rồi tôi xin review vắn tắt thôi.

Anh em gặp mừng mừng tủi tủi sà vào lòng nhau ngay (dù chưa quen phút nào), rồi em loay hoay tìm cách đi bật sauna nhưng méo biết bật ntn, cả 2 cùng bảo lần đầu vào phòng bé ntn sau 15" cuối cùng cũng tìm ra giải pháp, lúc đó cũng vần vò trên dưới xong xuôi rồi.

Số đo 4 vòng thôi cũng xin không cập nhật, nói chung là ngực khá đẹp, eo thon, mông vừa vặn, (!) nước nôi đủ dùng. Gái Nam giọng ok nhưng không quá ngọt ngào. Chiều cao tầm tầm dưới 1m6. Da mịn trắng phết, cũng duyên duyên.

Phần service thì có lẽ do ca cuối rồi nên em ngáp nhiều, kêu buồn ngủ suốt nên hơi giảm nhuệ khí, mình thì cũng rất thông cảm nên k coi là điểm trừ, nhưng giá mà máu lửa hơn thì tốt hơn.

Việc buồn ngủ dẫn đến sự lười nhác :)) em còn định k vào tắm chung với mình, nhưng do có quá nhiều kinh nghiệm mình ko thể làm ngơ chiều ý đc nên em nó cũng đã phải cởi đồ chui vào miễn cưỡng. Nhưng chui vào rồi thì vui, tắm gội sờ nắn hôn hít đủ cả, tuy cũng hơi softcore.

Lên giường làm bài lưng khoẻ thì khá bthg. Lật ngược lại thì cũng đủ dùng, cũng BJ cặm cụi 100%, hợp tác 69, nhưng cũng không có gì quá xuất sắc (tất nhiên không có CIA hay WC gì đâu nhé). Xong xuôi mặc đồ vào thì tạm biệt em về đi ngủ đây, cũng 2h đêm rồi thôi coi như thông cảm.

Lên tầng massage chân thấy 2 cậu bạn đã ngồi đó xoa bóp một lúc. Em 22 xôi to thì cũng kêu ngáp ngủ nhưng cũng làm tạm ok, lại thêm bonus cả quả BJ nóng lạnh cho cậu bạn gầy, trò chuyện cũng vui vẻ, gặp anh bạn mình đại gia nữa nên còn được tip đậm thêm ngoài combo :)) Em 29 thì đúng gu ông bạn thất tình, mặt xinh, người Bắc lại còn tâm tình nhẹ nhàng, chăm lo nâng khăn sửa túi hôn hít nên cậu chàng vui lắm :)) (à mình có riêng 1 bài review 29 rồi các anh em rảnh có thể đọc lại) tóm lại có mình mình là thấy hơi nhạt nhoà huhu.

Và vẫn thế, món trứng ngải cứu vẫn luôn là cực đỉnh! ❤

Tổng kết: 3 combo 1,020,000 x 3 + 70,000 (gói nóng lạnh)

Đặc biệt là sau khi thanh toán có xe riêng của Kỳ Anh đưa 3 ae về tận cửa nhà free, cái này cực chu đáo, nhưng xe có dán logo massage :)) nên đi ban ngày chắc vợ nó nhìn thấy giết cmn chết mất^^.:))...^^....