Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh 888 - Chân Ái Chốn Thần Tiên

Gà Con Checker

Thành viên mới
Hôm nọ nằm ôm em Miu, e ấy kể rằng trong SG có 1 đoá Tường Vy vô cùng xinh đẹp xuất xứ Hậu Giang, đẹp tới mức trai mê, gái cũng mê, và đoá hoa đó sẽ ra thăm thủ đô 1 ngày ko xa. Kể từ đó tôi mong ngóng mãi. Cho đến hôm qua khi NDL thông báo ngày đó đã tới, tôi vội vàng book ngay lịch để gặp.

Và ôi thật sự không tin vào mắt mình luôn, bị đứng hình cả phút ấy các bác ạ ! Nhìn em ở ngoài với lớp áo yếm và váy cùng khuôn mặt phải nói là đẹp hơn cả trong ảnh, mình đổ ngay, lần đầu tiên gặp trường hợp đi mát mà gặp hot girl cực phẩm thế nào làm thanh niên trai tráng như mình tự tin biết bao nhiêu vô có phần rụt rè ko dám động thủ trước lun.

Trong lúc mass mệt thì mình có tận hưởng V1 của e ấy, hàng thật mà to nhô ra, đầu ti em hồng hào sờ vô cùng thích. Chỉ muốn hôn thật sâu lấy em nó. Phải nói đây 1 cô gái mà có cả sắc, cả da mà còn cả dáng nữa, 1 trải nghiệm không thể tin được.

Cảm giác quá sung sướng hạnh phúc thật á bác, lúc em ấy quay sang tư thế 69 thì phải nói là V4 của em ấy đẹp, dễ thương và thơm vô cùng, mình không ngần ngại gì nữa mà hòa quyện cùng em. Em làm tận tình, thoải mái, sung sướng và lúc CIA em giữ trong miệng thật lâu, mình rất rất thích khi CIA mà e giữ lâu như vậy, cảm giác được gần gũi hòa quyện lắm mấy bác ạ. Xong cả 2 ôm lấy nhau thật chặt rồi cùng nhau tắm rửa lại trong hạnh phúc.

Xong xuôi e nó còn làm 1 bài msg khoẻ rất đầy đủ, có lực. Sau đó 2 ae nằm ôm nhau tâm sự đến tận khi hết giờ.

Chấm điểm:

Face: 9,5/10 rất đẹp, nét nào ra nét đó, mũi có sửa chút rất thành công, khiến mặt e nó rất sang. Mặt thuộc loại tròn nên các bác nhớ bảo e nó xoã tóc ngắm cho sướng.
V1: 9/10 hàng thật vừa tay, đầu ti lồi tự nhiên.
V2: 8/10 hơi lipid tí nhưng vẫn cân đối hài hoà.
V3: 9,5/10 to căng mịn mát
V4: 10/10 thơm ngon tới giọt cuối cùng. Tôi với e nó 69 cả 2 cùng ra 1 lúc, thơm ngọt vãi ae ạ :)))
Service: 9/10 ngoan ngoãn dịu dàng, ko có nhiều skill cầu kỳ nhưng mấy kỹ năng cơ bản e nó đều làm rất tốt.

Quá nửa thời gian hành sự là 69 nên tôi ko có dịp trải nghiệm xem e nó còn skill nào khác ko. Ae nào khác có thể tìm hiểu thêm chứ tôi chỉ thích vét thôi :)))

Thêm chút gợi ý là cảm giác khi đi e nó rất giống đi với ms 88 cũ huyền thoại KA. Nhưng 888 thì chăm ngoan hơn và có bài msg khoẻ tốt hơn nhiều.