Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh 86 - Hồi Ức - Tình Yêu & Nỗi Nhớ...

Boydamduc

Thành viên mới
Giữa cái trời ẩm ương khoá chịu ,tan sở lại chẳng muốn về nhà... lang thang khu Hoàn Kiếm vào 1 nhà hàng Steak nhâm nhi đôi ba ly vang rồi lái xe đi tiếp...

CÔng việc bận rộn là thế, quên ngày tháng và 14/2 sớm đã làm quen với việc cũng như bao ngày bình thường. Tôi cũng quen với việc nhìn thấy cặp tình nhân tay trong tay ơi mọi quán xá. Tôi nhớ ngày trước có nói với cô gái của tôi rằng :”những ngày này chỉ những người không yêu nhau thật lòng mới giả vờ quan tâm đến nhau nhiều hơn chứ anh thì ngày nào chẳng yêu em” ... thế là em dỗi... và khi tôi đứng cầm hộp sô-cô-la trước nhà gọi điện cho cô ý cũng là lúc tôi nhận ra mình trở thành chú tuần Lộc .Tôi để quà trước hiên cửa và rời về... trên có ghi chứ” tặng em yêu “ và từ đó tôi biến mất, tôi xoá mọi liên lạc , thay đổi mọi thứ liên quan đến em trong đêm đó,... từ hôm sau tôi lao vào công việc quên ngày tháng, đến giờ cũng tròn 2 năm rồi....

Thoáng nghĩ chắc bản thân đã lâu không có bóng Hồng nào lọt mắt, tôi lại thấy chẳng lẽ bản thân đã quá chai lỳ... bát chợt tôi lại đi qua Kỳ Anh massa.. cũng hơi mệt mỏi với đống deadline tôi lựa chọn cách đi xông hơi đỡ mệt...

Sau khi gặp các bạn tư vấn tôi chọn phòng có chút vàng, tôi order nguyên chai vì nghĩ phòng có chút nhạc chắc Chill một chút cho thoải mái... vậy là cuộc gặp gỡ của tôi với 86 bắt đầu như thế.

Trước khi lên tôi dặn bạn quản lý, em đừng yêu cầu nhân viên mặc đồng phục,mặc gì thoải mái..anh không có nhu cầu thư giãn gì đâu, a xông hơi và kiếm ai nói chuyện cho vui thôi...

Ngồi trong phòng xông nghi ngút với tiếng nhạc mấy bài Jazz tôi hay nghe ở nhà, Xông gẦn chục phút tôi ra thì đã thấy vắng và chút hoa quả trên bàn... tôi nhâm nhi chút vàng rồi ngủ trên ghế biết,... bất ngờ có tiếng gọi , mở mất tôi thấy cô bé xin xắn mặc bộ đồ ngủ màu đen khá thu hút chào tôi.... cô cầm ly vàng rót cho đầy và cạn ly. Cô hỏi sao nhìn a buồn vậy??? Tôi chỉ nói vì mệt.

Tôi nhìn qua em, em còn trẻ lắm,đôi mắt tròn Long lanh, nụ cười vẫn hồn nhiên. Và dễ thương lắm...tôi nói em có chuyện gì vui kể anh nghe, thế là cũng lém lỉnh vui vẻ nói chuyện. tôi cuốn vào vùa nghe,vừa uống thì thoảng bật cười rồi cũng hơi say say... tôi nằm lên giường rồi bảo em lên ôm tôi ngủ thôi...

Nằm đây thì bỗng bài City of star... vàng lên,tự dưng lại êm đềm lạ lùng....em ôm tôi làm tôi nghĩ đến những điều tốt đẹp của mối tình đầu...chúng tôi hôn nhau say đắm lúc nào không hay.... em mơn trớn khắp cơ thể tôi , em và tôi quấn vào nhau như cặp nhân tình lâu ngày xa cách... tự dưng tôi thấy yêu em đến cuồng nhiệt vậy..em hôn khắp cơ thể tôi như thể em yêu tôi hơn mọi thứ, tôi sung sướng cảm nhận từng nhịp hôn của em ,tôi chìm vào những đê mê của em khi cơ thể nhỏ xin trườn lên lưng tôi,tôi cảm nhận từng nhịp thở gấp gáp khi em xoa thằng nhỏ khiến nó cương cứng gân guốc ,tôi không kìm được xuất từng đợt .... cảm giác đã lâu lắm tôi không thấy...

E lại xuống và hôn vào ngực tôi,ôm tôi và không nói gì hết..tôi thấy bồi hồi ,muốn giây phút bên em dừng lại, em nói để e massa cho tôi đỡ mỏi mệt, được một lúc thì đã muộn. Em giúp tôi tắm tráng rồi tôi phải về, e cho tôi số và tôi hứa chắc sẽ quay lại gặp em....thêm nhiều lần nữa..

Một lần gặp gỡ để men say cả đời...

Mystery

Thành viên mới
Đây méo phải report bro ạ. Như văn của dân Thiên Địa thế. Sau đó có nhoe nhoét tung nóc không bro :LOL::LOL::LOL: