Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh 54 - Kiều Diễm, Thướt Tha Đầy Kiêu Sa Chính Là Em

Kiếp Lang Thang

Thành viên mới
Hôm nay cuối tuần rồi, cũng được giải lao cho bản thân rì ắc lại tinh thần. Ngồi làm báo cáo tuần mà lòng đang suy nghĩ sẽ giải ngố đâu đây, nghĩ mãi thì thằng nhỏ cũng ư ử chắc lại muốn đòi mẹ . Tính ra cũng hơn tuần rồi chưa cho nó ra gió ra sương hèn gì nó ư ử mãi .

Vậy là thôi quyết đinh tối nay cho nó giải ngố luôn mà giờ cũng chưa biết sẽ đi đâu. Đa số mấy chỗ hot hn chỗ nào cũng có dấu chân của mình, mà chưa chỗ nào làm mình thực sự thỏa thích. Lướt web đọc sơ sơ vài tin thì thấy nhiều anh em ca ngợi Kỳ Anh - Xã Đàn . Vậy là quyết định tắt láp chạy thẳng đến Kỳ Anh. VỪa tới dựng xe vào bãi mình vào trong lên lầu, thiệt đúng số khổ mà mới giờ này mà cũng còn đâu mấy bé để chọn, đúng là bông đẹp chẳng phải bông của mình. Lướt lướt thì thôi chọn đại thử vận may luôn với em 54 con số mà mình rất thích. Nằm thư giãn tại tầng 8 vừa làm tách trà dự làm tô mì mà thằng nhỏ chưa gì đã khó chịu . Nằm tý thì được mười vào phòng. Ở đây phòng ốc trang trí hết sức gợi tình mộc mạc, tới đây là thấy lòng yên tĩnh hưng phấn hẳn ra.

54 vào phòng với bộ váy khá tình tình, khỏe cặp đùi thon dài nhìn ngon và tươi như nước ngọt. Bé vào rồi nhẹ nhàng tới gần mình cởi hộ mình cái áo, rồi tới cái quần, rồi tới cái.. à mà thôi . Vào xông hơi cho khỏe người được một lúc bước ra thì bé dắt mình vào tắm, bé từ từ chút bỏ xiêm y nhảy vào tắm cùng nhìn dáng quá là tuyệt vời, gương mặt sáng cùng thân hình quá gợi cảm, thằng nhỏ cứ như chưa được nựng bao giờ vừa được bé nựng vài cái nó đã cương lên nhìn thẳng chọc trời như tư thế đnag sẵn sàng chờ lệnh.

Tắm xong em lau khô người rời lên giường massage, bé đấm đá khá tốt. Bé đấm ở đâu khoẻ ngay ở đó, vừa đủ lực, đủ bài, bé còn bảo mình chưa đủ thì nói bé nhé. Nhìn người vậy mà sao sức mạnh phi thường dễ sợ. Massage khẻo phần này bé làm rất chuyên nghiệp. mình vừa khen bé xong bé cười 1 cái rồi bảo em làm gì cũng tốt hết a yên tâm .

Rồi đến phần lôi cuốn, vừa chớp mắt cái thì cặp lê đã trần truột trước mặt mình, chưa kịp âu iếm cái thì bé bảo mình quay lưng bé làm thái nhé. Mình quay lưng cảm nhận được sự bồng bền lả lướt từ dưới lên trên từ trên xuống dưới hết cách ngõ ngách rồi tiếp về phía trước để mình có cơ hội chiệm nghiệm quả lê. Nhìn vẻ mặt đang rất gợi tình của bé kèm theo đó là cặp đào trước mặt mình hưng phấn không thể diễn tả được. So với bưởi thì cặp lê e thẹn của bé làm mình kích thích hơn. Bé làm thái xong lại tiếp tục tuông ra uyệt chiêu cửu âm chân kinh hì hà hì hụt kèm theo tiếng rên nhẹ động tác càng lúc càng nhanh hơn . Rồi chuyện gì đến cũng đến, thằng nhỏ đành phải chào thua trong nước mắt. Lần đầu cảm nhận được sự vật vả cố gắn chịu đựng của thằng nhỏ từng phút từng giây cho đến phút cưới tuông trào trong thỏa mãn thật tuyệt vời.

Thích em lắm, thích động tác làm người khác dễ rơi vào ma thuật của em, năm ôm em 1 tý rồi tắm rửa lại ra về. Không quên cảm ơn em đã làm anh một tối đáng nhớ.

Có lẽ em 54 này phải nói thuộc hàng xinh top tại Kỳ Anh, cảm giác nhẹ nhàng chiều khách. Thiệt hại 570k tiền vé + 700k tiền tip cho tối cuối tuần vui vẻ. Ra về được tặng cái thẻ vipcard em thu ngân bảo sẽ dùng được nhiều dịch vụ vip trong tương lai của Kỳ Anh triển khai. Có lẽ ở đây sẽ níu chân được mình dài dài, chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ. Cảm ơn Sup Movado nhiều nha. Chúc pác luôn thật nhiều sức khỏe và luôn tạo ra thật nhiều điều mới mẻ để a e trải nghiệm.