Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh - 17 Nỗi Nhớ Dịu Êm

Mèo Hoang

Thành viên mới
Từ miền nam em ngược ra bắc với 1 tâm thế giao lưu học hỏi. Cũng là người yêu bộ môn massage ở các miền. Trong nam các cơ massage cũng đã nhẵn cái mặt em rồi. Tiện chuyến công tác có mấy ngày ngoài bắc em cũng lướt Congdongx xem có chỗ nào vui chơi hay không? Tối thư tư sau khi đàm phán xong với đối tác có tý khật khưỡng bèn nhắn tin cho hotline kỳ anh. Được em vi ân tư vấn nhiệt tình các số hot tại đây, kỳ anh này cũng không làm album anh như các cơ sở lớn ở trong nam. Chọn theo sở thích của từng người, đến nơi thấy cơ sở được đầu tư rất bài bản lịch sự và sang trọng đẳng cấp. Bước vào cô bé vi ân đon đả tiếp đãi giới thiệu các dịch vụ. Mình chỉ hỏi 1 câu có em nào ngon như em và cao ráo mặt xinh đùi dài như em không. Em cuời rồi giới thiệu số 17 gần giống như yêu cầu của mình, phải nói em vi ân này thật sự khéo léo, nói chuyện với em rất cuốn hút. Được các bạn dẫn lên phòng cao cấp super vip, nhân viên nam hỏi han nhiệt tình các dịch vụ đã có trong combo của em. Em chọn ly nước ép lựu, trong lúc đang xông ướt thì em 17 vào, quả thật là không thất vọng tý nào. Em này không thua kém gì em vi ân, mà thấy nước da còn trắng hồng hào một cách rất khó tả. Chân dài miên man, mặt xinh cười rất duyên, từ phòng xông hơi bước ra em lau mồ hôi cho em rồi chủ động ôm hôn thắm thiết như người tình. Đây là lần đầu đi massage có cảm giác như được bồ chăm sóc các anh ạ. Em nút lưỡi tới ngạt thở, 1 người con gái xinh yêu chiều như vậy. Mình xông khô rồi nhảy vào thùng gỗ ngâm dược liệu, cái bồn gỗ này trong nam ít cơ sở họ chú trọng. Cảm giác ngâm bồn gỗ mùi dược liệu toả hương cảm giác rất chi sảng khoái. Sang bể xục lúc này mới đúng cảm giác của ông vua, em nhẹ nhàng mơn trớn tắm rửa kỳ cọ không có 1 chút gì vội vàng. Vòng 1 của em hồng rực mà tôi chưa bao giờ nhìn thấy. Làn da em trắng hồng khoẻ mạnh. V4 lưa thưa lún phún. Cái bồn xục quả thật diệu kỳ đê mê làm mình không muốn rời xa. Tắm xong qua massage em làm được 1 lúc thì thằng nhỏ không thể chịu được nữa, bèn bảo em có chiêu gì cho a hưởng hết đi. Em bảo cuộc vui còn dài anh sao phải vội. Thế là quay lại tiếp tục nút lưỡi, cái miệng xinh xắn của em di chuyển khắp cơ thể mình. Em thật sạch sẽ không có mùi vị của nước bọt hôi hôi, những em có mùi nước bọt hôi hôi là em hay bị dị ứng. Chiếc lưỡi của em thật biết làm hài lòng thằng cu em, sau em cũng chổng mông lại để mình làm quả tevet, cảm giác bướm em hồng rực và ngon lành. Em quả thật có tình cảm với em này mất thôi, cũng uot trong tư thế 69 em ngậm 1 lúc thằng bé miệng em không muốn rời.

Sau khi massage xong được các bạn phục vụ dẫn lên tầng 8 nghỉ ngơi ăn uống, lên đây thấy lố nhố nhiều khách từng top massage chân đang lim rim nghỉ ngơi. Kết quả buổi đi massage ở hà nội cảm thấy vô cùng hài lòng, tiền vé 650.000₫ được vi ân giảm còn 570.000₫ với điểm hài lòng cho em 17 1 tr, cám ơn e vi vân đã tận tình tư vấn để anh có buổi massage tuyệt vời.
Mình ở hà nội mấy hôm nữa, nếu được vé của kỳ anh mình sẽ đi tiếp...