Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh 15 - Dư Hương Còn Đọng Lại Của Đêm Huyền Diệu

Phê Pha

Thành viên mới
Là thành viên của diễn đàn congdongx một thời gian và hầu hết chỉ dõi theo bài viết của mọi người, mình xin được đóng góp một chút cảm nhận của mình để anh em có thêm thông tin, cũng như có thêm sự lựa chọn phù hợp.

Cơ sở mà mình trải nghiệm ở đây là Kỳ Anh, địa chỉ số 103 ngõ 360 Xã Đàn. Đây chắc chắn là địa chỉ không mấy xa lạ đối với các đồng râm đam mê bộ môn massage, để tránh mất thời gian của anh em, mình xin phép vào bài viết luôn.

1. Cơ sở vật chất
Ấn tượng đầu tiên là cơ sở to đẹp, hiện đại và sang trọng, nhìn như khách sạn. Tuy nằm ở trong ngõ nhưng ngõ to và thông thoáng như mặt phố, đi từ xa là đã có thể nhìn thấy cơ sở, rất dễ tìm.

2. Nhân viên lễ tân
Công nhận ở đây tuyển chọn được bộ phân lễ tân rất tốt, nói chuyện lịch sự và tác phong chuyên nghiệp. Mình được các bạn lễ tân đón tiếp rất niềm nở và nhiệt tình. Sau khi được giới thiệu về các gói dịch vụ, mình quyết định chọn gói SuperVip vì gói này dịch vụ tương đối đầy đủ. Em lễ tân cũng đưa cho mình 1 cái Ipad để mình có thể xem ảnh nhân viên, thực sự nhìn em nào cũng xinh đẹp, ngọt nước. Mình xin tư vấn một bé trẻ 2K, xinh gái và nhiệt tình thì được em lẽ tân chọn cho số 15 với lời đảm bảo rằng chắc chắn anh sẽ hài lòng. Tiếp đó thì mình được bạn dẫn phòng dẫn lên tầng 8 để massage chân

3. Foot Massage
Sau khi thay đồ thì mình ra ghế ngồi ngâm chân. Vừa nhâm nhi cốc nước cam vừa nằm ngâm chân cảm giác thật thư thái. Nằm ngâm chân một chút thì một em nữ tóc dài đến làm massage chân cho mình. Phải công nhận em này làm khá chuẩn, không những đấm bóp tốt mà còn biết xoay, day, miết, bấm huyệt theo từng thớ cơ. Mát xa từ ngón chân, bàn chân đến cẳng chân, đầu gối, bắp đùi. Làm đến đâu phê đến đấy, làm rất kỹ và tốt, cảm giác sau khi mát xa chân rất khoan khoái. Massage chân xong thì mình được đưa xuống tầng 3 để nhận phòng.

4. Phòng SuperVip
Nhận xét qua về phòng Supervip thì thấy phòng ốc rộng rãi, sạch sẽ, thơm tho, trang thiết bị đầy đủ. Phòng xông ướt kín đáo, tự động. Phòng xông khô có bảng đồng hồ để biết thời gian cũng như nhiệt độ, ở trong lắp những phiến đá muối nóng. Phòng tắm, phòng vệ sinh khép kín. Bồn tắm và giường rộng rãi. Hai người vần nhau thoải mái. Khăn tắm được bỏ vào túi sạch sẽ, vệ sinh.

5. Kĩ thuật viên Massage + Service
Trong lúc đợi kĩ thuật viên, mình tranh thủ thay đồ vào phòng xông hơi. Cảm giác được toát mồ hôi, cơ thể đào thải những chất bã nhờn, bụi bẩn, khí huyết lưu thông, kèm theo mùi tinh dầu xả thơm ngát thật là dễ chịu. Xông ướt rồi lại xông khô, vừa bước ra khỏi phòng xông đã thấy em 15 cầm khăn tắm đứng đợi mình từ bao giờ. Ấn tượng đầu tiên là em có nụ cười như thiên thần, gương mặt xinh, dáng đẹp, nhìn là đã thấy kết rồi.

Sau màn chào hỏi và giới thiệu, em mời mình vào bồn ngâm thuốc bắc, mình có rủ em vào ngâm cùng cho vui, ai ngờ em cũng đồng ý. Được ngồi ngâm cùng người đẹp đúng là không có gì sướng bằng, nhận xét qua về số đo 3 vòng:

- V1: hệ cam lai bưởi, đầu ti thụt, hồng hào, tuyệt đẹp, đúng kiểu gái mới lớn
- V2: eo thon, hợp với dáng, ôm thích
- V3: căng, mẩy, mịn, sờ vào có độ đàn hồi tự nhiên
- V4: trắng hồng, lông lún phún nhìn như em bé, quá đẹp.

Trong bồn em cho mình thoải mái khám phá cơ thể, em chủ động bảo mình sờ ngực, bú ti, cảm giác rạo rực khắp cả người. Em thực sư rất vui vẻ và nhiệt tình, hai đứa ôm hôn nhau say mê như trong phim Jav, hôn môi đá lưỡi cuồng nhiệt. Cảm thấy bồn ngâm hơi nhỏ, mình và em quyết định chuyển sang bồn tắm bên cạnh cho thoải mái. Em ân cần đưa mình qua bồn tắm, nhẹ nhàng tắm gội, kỳ cọ cho mình sạch sẽ như mẹ tắm cho con. Em 15 cũng rất biết cách tạo cảm xúc, em mơn trớn, mút mát khắp người, tay không quên chăm sóc thằng em bên dưới, thỉnh thoảng lại BJ nhẹ nhàng, làm thằng cu em mình lúc nào cùng cứng ngắc. Hai anh em tắm rửa, sờ nắn, hôn hít nhau được tầm 15 phút thì em bảo mình lên giường để em đấm bóp, massage cho.

Mặc dù về khoản đấm bóp, em không thể bằng các bạn massage chân được, nhưng cũng làm cũng khá và đủ bài. Vẫn là những bài massage đầu, massage mặt, bóp và ấn huyệt. Sau đó là đấm lưng, tẩm quất, vừa làm em vừa trò truyện vui vẻ, cảm giác đúng chất thư giãn.
Đến giai đoạn được mong chờ, em bảo mình nằm sấp và bắt đầu đổ tinh dầu lên lưng. Em cũng bôi tinh dầu vào ngực rồi bắt đầu trườn, cả cơ thể em áp sát xuống người mình. Em đi đường lưỡi dọc theo sống lưng, rồi rê lưỡi lên gáy, luồn và thở nhẹ vào tai, tay không quên vuốt ve cậu bé. Từ từ lật người mình lại, em lại bắt đầu cho lưỡi đi thám hiểm mọi ngóc ngách của cơ thể, từ gót chân lên đỉnh đầu, em tập trung kích thích vào các điểm nhạy cảm của cơ thể như tai, cổ, ngực rồi dần dần di chuyển xuống phía dưới.

Sau đó là màn BJ miệt mài, nhịp nhàng lên lên xuống xuống, vừa mút vừa dùng lưỡi để gẩy đầu khấc, kết hợp với đá bi, múa cột. Em cũng chủ động quay người lại để 69. Đúng là gái mới lớn có khác, bím trắng hồng, lông lưa thưa tuyệt đẹp. Mình hai tay thì bóp vếu, miệng thì liếm mút cô bé của em đến nỗi đang miệt mài BJ mà em phải dựng đứng người dậy vì sung sướng. Cuối cùng sau một hồi cầm cự thì mình cũng xả một cơn lũ vào miệng em, người co giật đùng đùng, cảm giác thật tuyệt vời.

Xong xuôi, hai anh em tắm táp cho nhau rồi nằm ôm nhau trên giường nói chuyện tiếp, không quên mơn trớn thêm vài cái. Kết thúc là xin Zalo em về để tâm sự thêm và xuống quầy lễ tân để thanh toán.

6. Tổng chi phí
600 tiền vé đã giảm do là thành viên diễn đàn + 100 massage chân + 1 triệu tiền bo (mình tip thêm cho em do quá hài lòng) = 1 triệu 7 cho một buổi tối cuối tuần hoàn hảo. Quả là một trải nghiệm tuyệt vời bên em 15, mình sẽ còn tiếp tục gặp lại em cũng như trải nghiệm các con số khác của Kỳ Anh. Cám ơn anh em đã đọc bài, chúc anh em một kỳ nghỉ lễ vui vẻ, ấm áp. All the best!