Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh 12 - Sự Trở Lại Hơn Cả Mong Đợi

Dâm Ka Ka

Thành viên mới
Hôm rồi chú quản lý call mời chào dự bảo đợt này bên đó có nhiều dịch vụ mới hay ho lắm.
Nào thì vẫn theo phom massage bài bản nhưng có nhiều dịch vụ mới để phù hợp hơn vói anh em Hà Nội. Nào thì 4 tay 2 bím, tắm tiên nút cán trong hồ sục vân vân mà mây mây. Thôi nghe mới đến vậy chim đã tung tăng vác con 67 với tốc độ bàn thờ tới luôn và ngay. Về phong cách quay lại lần 2 này mình cảm nhận phong cách chuyên nghiệp ở sứ sở JAV. Đến nơi thì được giới thiệu chi tiết các dịch vụ phụ thêm 4 tay ở các hạng vé, còn tắm Nuy nút cán trong hồ thì ở hàng Supvip, giới thiệu của cậu quản lý là những em tắm chung được tuyển chọn khó như đi miss teen. Vậy quyết định cho thằng nhỏ chơi gói supvip cho cảm nhận trở về với thiên nhiên như hàng tuần mình vẫn bơi ở bãi giữa sông hồng.
Được cu cậu dẫn vào phòng, 1 lúc sau có tiếng gõ cửa. Chu choa đm sao em ăn kẹc gì mà ngon thế. Đúng là chúa đã rạo ra em, 1 nét quý phái quá nặng kí, nếu gương mặt em ko có 1 , 2 nốt mụn thì đúng hoàn hảo. Em hướng dẫn xông sục xong thì vừa ra hồ ngâm từng lớp áo của em rớt rụng cảm giác sao mà kích dục vậy. Em xin phép được cùng chăm sóc mình trong bồn. Đúng là cái bồn này 2 người vần nhau quá đẹp vì bồn được đắp rộng rãi, 2 anh em quyến luyến quằn quại với các thế thuỷ chiến như trận Bạch Đằng Giang. Nhấp nhô như từng con sóng tìm bến bờ vô tận, bàn tay 5 ngón của mình đi khắp cơ thể mà tạo hoá đã ban tặng cho em. Em giỡn mặt bảo anh ơi em demo cho anh nhé, nghĩ trong đầu giờ phọt luôn phát đầu tý nữa xong bài massa thì lên làm sao đc nữa. Nhưng thôi màn tắm chung thần thánh gợi tình vậy thì cứ làm xong quả trong bồn với bao đê mê còn đọng lại.
Đến màn massa thì tay nghề em vững vàng, đi đến đâu biết đến đó đủ lực và thoải mái với cơn nhức lưng tan biến.
Xong công đoạn body thì lên khu foot triển công đoạn massa chân cho dẻo, hôm nay mình đi cảm nhận khu này đông vui nhộn nhịp. Hàng dẫy dài những anh em thiendia được chăm sóc, không biết có nhiều bác phê hay sao mà vừa làm massa chân ngủ khò khò ko biết trời đất đâu cả.
Kết luận: với lần trải nghiệm thứ 2 này mình thấy cơ sở này quá, cái môn gì cũng đáp ứng tốt. Từ thư giãn đến tay nghề bài bản.
Tổng thiệt hại : supvip 580k bo 700k tắm chung cumin alo 100 chân và được tặng cái vé cho lần sau.
Khi chuân bị ra về chú quản lý mời uống nước hỏi han, mình cũng luyên thuyên hỏi han xem ở đây các số nào dâm dê đê tiện để sau mình gặp. Chú nói hiện tại hoạt động 24h có 5, 6 chục em lên cũng không giới thiệu được hết, mình bảo giới thiệu thử 1 số e để cốt ghi chép ra cho anh em thiên địa chọn lựa
Số 20 xinh, tay nghề tốt, răng trắng bóc
Số 10 hơi dừ nhưng ngón nghề thiện xạ
Số 26 dâm và điệu nghệ nhất khu
Thôi ko có thời gian viết nhiều, viết luôn 1 số các em được giới thiệu là tốt: 12,52,33,39,18,55,59 thôi cứ viết tạm ra đây. Còn trải nghiệm hết cái kỳ anh này chắc phải dành cả thanh xuân để đi mass mất. Cảm ơn Bác Movado và tập thể nhân viên Kỳ Anh đã luôn đón tiếp một cách vô cùng nhiệt tình mỗi lần ghé thăm. Sẽ giới thiệu thêm nhiều bạn bè và ủng hộ hết mình Kỳ Anh. Thành Công - Quyết Thắng...^^...