Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh 03 - Chạm Khẽ Tim Anh Một Chút Thôi...^^...

Kẻ Du Mục

Thành viên mới
Thân Chào Toàn Thể A E Congdongx...

Tớ thì đọc nhiều bài chia sẻ về kinh nghiệm massa này nọ rồi và đây là lần đầu mình viết về chủ đề massa này vì thật ra lâu lâu có lý do chán chán mới ra ngoài thay đổi không khí,

Nay có gặp chút chuyện không vui về tình yêu tình báo nên mình chán quá tính lượn lờ rồi rảnh cafe check em hàng nào ngon ngon tính đi thử... nhưng ngại con covid19. Lại rụt .... thế là thấy bên Kỳ anh đăng hình có máy lọc khi rồi nhan viên trang bị đầy đủ không thiếu thứ gì nên khá yên tâm vì cũng lâu k đến nên cũng ý định xông hơi giải độc tí vi thời tiết khó chịu thật.

Bước vào chỗ quen thuộc lúc nào cũng yên tâm mấy phần, may quá Kỳ Anh vẫn sáng đèn, em lễ tân nhanh nhẹn ra mời ngồi rồi hướng dẫn rửa tay, đo nhiệt độ trước khi tư vấn.. cái này mình khá ngạc nhiên vì k nghĩ ở đây có kiểm tra như này, mới uống tí rượu may mà k phải ốm sốt nên các em ý tư vấn luôn. Mình chọn diamond vì gói này thời gian dài mà các ẻm nhiều bài nhiệt tình hay ho.... sau khi chọn ảnh mình chọn em 03 , nghe bảo mới với ngon lành lắm....

Sau khi chọn thì được đưa lên t8 để massa chân trước.... các ông phải tưởng tượng nằm yên vị đầu 1 em chân 1 em nó sướng thế nào, các em ân cần bảo anh thích nghe nhạc gì hay xem phim gì để em mở, thế là mình cũng bảo thôi để nhạc dễ ngủ.... dễ chịu quá, nên cũng Ngủ thiếp đi khoảng đâu đó 40p, các em đánh thức nhẹ mình dậy rồi lau chân sạch sẽ cho mình, báo mình xuống phòng, hộ tống tận nơi... cái này mình luôn ưng ý ở thái độ phục vụ của Kỳ Anh. Nhân viên chu đáo hỏi, có uống vang hay đồ uống khác, mình vẫn lấy combo vang và hoa quả để dùng....

đi vào thì xông đã mở sẵn, mình lao vào ngồi 7-10p rồi ra ngoài ngồi...

Đang vừa tính châm điếu thuốc thì có tiếng gõ cửa.... em nhẹ nhỏ chào mình....

phải nói là em 03 nhìn ngon nước lắm, da trắng, dánh đẹp như ng mẫu, khuôn mặt thanh tú xinh xắn....

Anh để em massa body trước nhé....

Mình chẳng nói gì cả, ôm em và hôn 1 cái đắm đuối... và nghĩ đến những mối tình cũ tự dưng nổi da gà rồi thằng cu không nghe lời ngỏng dậy .... em ý bảo để em chiều anh đã , massa chút cho a đỡ mệt....

Tay nghề massa khoẻ của bé thì k giải thích đc vì tay động đến đâu là mình rùng mình đến đó, công nhận bé khéo chạm vào điểm nhạy cảm khiến mình thư giãn và rất thoải mái... bé làm khá cần thận, bóp từ thái dương rồi cổ vai gáy đến lưng và phần phụ ở dưới ha ha... mình thì đầu nâng nâng say nghe thêm tiếng nhạc, rồi bất chợt nhìn vào bước tường diamond thấy cảnh bé đang âu yếm chú chi, nhỏ xinh mà tăng thêm bao nhiêu hưng phấn khoái cảm, bé nút tuột vào miệng đến tận cuối cùng rồi mân mê nhẹ nhàng ,thêm chút tinh dầu hoa quả hương thơm nhẹ nhàng khiến mình cảm thấy thật sự được thả lỏng thoả mãn không thể cưỡng được.... thấy cu cậu giật nhẹ be khéo léo lấy tinh dầu và trường lên cơ thể của mình, từ chân rồi vuốt lên đùi, hai cơ thể như quấn chạy vào nhau, tôi chỉ biết nhắm mắt và thở dồn dập để qua những khoái cảm em mang lại... tiếng nhạc nhẹ nhàng hoà cùng chút lãng mạn, tôi nhìn bé đắm đuối, cơ thể bé dẻo quá, dường như chạm hết da thịt lên ng tôi... bất ngờ bé dùng tay sóc nhẹ con cu và nút ngon lành đá xoáy lên đầu cậu bé khiến tôi phải rướn người ghi chặt đầu bé ý, sợ bé đau nên tôi cố gắng thả lỏng ra... cứ liên tục 2-3 lần như thế cậu bé chịu thua phải trào đờm.... bé lại âu yếm nằm ngọn trong vòng tay..

anh nghỉ ngơi chút nhé...

Vậy là tôi thiếp đi lúc nào không hay...

Đến khi gần hết giờ bé gọi dậy rồi tắm rửa cho mình từ đầu đến chân... tôi thì còn lưu luyến quá mà k chịu đc nữa nên bảo lấy số phone gọi e, sau hiiii

Nói chung là phê

Em này bao đẹp

Nghe lành.. chiều khác dáng đẹp mặt xinh

8/10 luôn nhé

Xuống thanh toán ng vẫn nâng nâng đọc mã giảm giá đc giảm hẳn 30% thế là tip 1tr2 phòng còn 770k.. ra về sung sướng...