Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

KTV 93, chuyến khám phá động phong nha kẻ bàng

nguyenduclam3393

Thành viên
Tháng 4 kinh tế khó khăn , các sếp hứa lên hứa xuống tiền lương nên mãi ko có tiền cho thằng cu em đầu dưới đi chơi được, hôm nghỉ lễ được sếp trả 2 tháng lương nên phải tránh thủ đi ngay. Hôm 29/4 các bé nghỉ cũng nhiều nên sau khi loay hoay 1 hồi thì chọn bé 93, nghe rì viu ở cộng đồng mình thấy bảo ôk lắm nên thử xem sao. Đến thì thấy nhân viên bảo bé đang tô ma hốc nên mình cũng OK vào phòng xông hơi trước vậy, tầm 15 phút thì bé vào. Mình hỏi tên thì biết bé là Mai anh , ăn 98 người ở Hoà bình.nhìn mặt mũi thì đã sửa nên hơi đơ nhưng thôi nhìn tạm, người cao tầm mét sáu, v1 sửa nên tổ nhưng nhìn khá đẹp 7,5đ, v2 tạm tạm không bị to 7đ, vòng 3 bình thường 7₫ , v4 thì có thể do em ấy ở hoà bình miền sơn cước hay sao mà tớ và sâu như hang động phong nha kẻ bàng vậy 🤣. Sau khi em ngâm thuốc bắc xong thì qua tắm bồn, em ấy trườn , hôn hít cũng khá nhiệt tình, sau một hồi tắm gội hôn hít sờ soạng trong bồn thì lên giường hành sự. Lên thì em ấy mát xa khoẻ cho mình một lúc cũng khá OK , có lực. Đến màn trườn thì phê như con tê tê, đánh giá trườn 9₫, còn liếm láp thì cũng tạm, được cái bỏ bài là ko liếm lỗ nhị, vì mình đi gói dimond thì vẫn có, đánh giá 7đ, sau màn trườn thì bú mút mình thì móc của hãng phong nha kẻ bàng của em ấy, được một hồi thì cia em ấy, xong việc còn nằm lại mát xa đầu với nằm tâm sự một lúc mới về.tổng kết hết 1200k tiền tip , em này cũng được nhưng cũng ko ngon như ông ở trên mô tả, bác chủ nhớ bảo em ấy cải thiện kĩ năng bú liếm là ok

Đính kèm