Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Ktv 60 Hoàng Long quá tuyệt vời cho một cuộc tình .

Cu to dan

Thành viên mới
Chào anh em , vào một ngày mưa phùn vừa nhậu xong với các chiến hữu ,tàn tiệc các chiến hữu ai về nhà nấy , em lại lên phi thẳng đến Hoàng Long . Đến nơi em được tiếp đón từ xa như khách vip luôn các bác à .
Sau đó em được hướng dẫn vô quầy lễ tân. Tại đây nhân viên thân thiện, tiếp đón nồng nhiệt. Tiếp tân hỏi em có số chưa thì em cũng ngơ ngơ , được quản lý giới thiệu cho bé số hiện đang hot ms 60
Sau đó em được dẫn lên "Hậu cung". Phòng đẹp và rộng . Chờ được khoảng tầm 5p thì có tiếng gõ cửa nhẹ. 1 cô bé đúng chất hotgirl mở cửa bước vào, 1 cô bé có khuôn mặt xinh xắn, kèm thêm 1 giọng nói đậm chất miền Tây làm lòng em trở nên xao xuyến. Em đứng ngơ người ra mất mấy giây luôn các bác à! Bé giúp em "cởi áo, tụt quần" rồi dìu e vào bồn tắm và bé cũng bắt đầu trút bỏ xiêm y ( nude 100%) bước vào bồn cùng e . Lúc này em mới được quan sát rõ hơn cơ thể của cô bé tuổi đôi mươi. Từ đường cong đến những “vùng núi , sông suối” căng tròn đầy sức sống .
Về phần tắm : Bé tắm rất kỹ, những nơi nhạy cảm đều không thoát khỏi chiếc lưỡi nhỏ xinh của bé. Cả thằng anh lẫn thằng em đều bị bé "chọc ghẹo" bằng chiếc lưỡi thần thánh ấy .sau khi tắm bằng lưỡi thì bé dùng 2 trái đào tiên để trườn bò lại cho em trong bồn. Nói chung là cảm giác tắm phê lòi các bác ah . Tắm xong bé dìu em ra một cách ân cần và lau khô người cho e .
Phần khỏe : đấm bóp cơ bản .
Phần nuru : phần này e thấy rất kích thích .Cơ thể em như muốn rụng rời chỉ biết nằm im, mắt lim dim hưởng thụ, mặc cho bé thỏa sức làm việc, bé massage bằng lưỡi , massage bằng ngực , rồi massage bằm bím các kiểu. Bác nào yếu là xác định cmn nhé :)). Cuối cùng là tiết mục em thích nhất, BJ ,69. Quả lưỡi em nó mềm và điêu luyện như diễn viên JAV chuyên nghiệp , làm em suýt trớ sớm . Cuối cùng kết thúc trong cảm giác thỏa mãn tâm hồn .kkk :))
-Tổng kết lại cho các bác :
Mã số : 28 Face : 8d ( xinh đẹp hot girl )
V1 : 8d căng tròn
V2 : 8.5d thon
V3 : 8d láng mịn ,bóp sướng tay
V4 : khít nhiều nước

Đính kèm