Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

KTV 55 Kỳ Anh Massage - Siêu phẩm của siêu phẩm

Mr Chym83

Thành viên mới
Hello ae đồng dâm nhé . Hnay tôi xin review bé KTV 55 Kỳ Anh ,1 siêu phẩm của siêu phẩm ,sau khi e Nhung 88 nghỉ. Về CSVC thì ko cần bàn đến rồi ,K.A là 1 trong những cơ sở có CSVC đẹp và sạch sẽ nhất HN. Lễ tân là e hot girl Thùy Lê vừa xinh gái ,lại rất niềm nở nhiệt tình . E 55 Tên Ngọc cao 153cm ,nặng 44 kg .Mặt gặp ngoài so với ảnh giống 98% , da trắng ,mặt rất xinh . Về body thì cứ gọi là trời phú ,1 thân hình nóng bỏng ,cân đối ,tuyệt vời. V1 - Bưởi diễn - rất săn chắc , đầu ti nhỏ - hàng thật nhé ae ,bóp thì phê lòi tòi phòi ? V2 - Eo ót ,ko chút mỡ thừa V3 - Mông to ,nẩy ,vỗ đen đét ,sướng tay V4 - Lông tỉa gọn gàng ,Hàng khít khìn khịt .Hồng hào , rất thích cho những chàng nào thích môn lếu lều,69 Bé 55 này thuộc tuýp yêu nghề ,rất nhiệt . Về Sv thì cứ gọi là đỉnh của đỉnh trong giới massage nuru ,em mút từng ngón chân ,lòng bàn chân 1. Lưỡi em đi từ ngón chân lên tận tai ,rồi liên tục WC .Tuy rằng đêm qua tôi đã đi msg ở King spa 62 TTT ,nay lại đi msg tiếp ,để có thể tìm đc cảm thăng hoa có thể nói là rất khó . Vậy mà gặp e ,e quá nhiệt ,hôn môi sâu,xoắn lưỡi tít mù,rồi kết hợp với những bài sv đỉnh cao như phía trên đã nói ,đã làm tôi rùng mình và suýt trớ mấy lần .Cảm giác như đang trên 18 tầng mây ý .Nói chung tôi thấy e này rất rất ổn , 1 siêu phẩm rất đáng để ae qua test . Sau khi đã đi msg quá nhiều nơi và nay gần như tôi đã tìm ra dc chân ái cho mình. Cảm giác thật yomost ,thật tuyệt vời ??♥