Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

KS Mường Thanh - Phố Thợ Nhuộm: ngon trong tầm giá

Liar Pham

Thành viên mới
Sao tự nhiên thấy mấy nay anh em trong box trầm lắng thế nhỉ? Cả ngày vào box thấy được có một hai cái comment thấy box mình buồn ghê, mình lại mạn phép làm thêm một hai bài RP, hi vọng anh em trong box xôm hơn chút nhé :D

Chỗ Mường Thanh Thợ Nhuộm này thì trước có một vài RP chê rồi nhưng mới đây bác putin16 có đánh giá khá tích cực nên mình cũng nối gót trải nghiệm xem sao. Rất cảm ơn bác putin16 nhé :)

Thực ra bài RP này cũng chưa thật hoàn chỉnh. Mình mới đi được 2 em ở chỗ này ( chỗ này khá tiềm năng, thường tiềm năng như này mình sẽ đi nhiều hơn để có cái nhìn chính xác hơn mới RP). Có thông tin ở đây đến Z được nhưng mình chưa kiểm chứng được ( hỏi các em đều bảo không có) nên nếu có gì bác putin16 cho em thông tin kỹ hơn được không? Một lần nữa cảm ơn bác nhiều :)
Thiếu sót như vậy nên anh em thông cảm :D

Sen Spa - Mường Thanh Hanoi Center
Địa chỉ:
78 phố thợ Nhuộm. Các bác gửi xe rồi đi thang máy lên tầng 3, khá kín đáo lịch sự,không sợ bị dòm ngó gì nhé :D

Giá cả:
300k massage đá nóng 60'
350k massage đá nóng 90'

Hj bo 300k
BJ bo 500k

CSVC:

Phải nói là rất đẹp. Giống như hầu hết các cơ sở massage ở các khách sạn cao cấp khác, CSVC của Sen Spa nhấn mạnh đến tính lịch sự, sang trọng và kín đáo.
Cái đẹp và sự sang trọng được thể hiện ngay từ ngoài hành lang, phòng lễ tân cho đến từng cánh cửa. Phòng massage khép kín rất rộng rãi, cả bồn sục, phòng xông khô xông ướt đều rất cao cấp. Rất đầy đủ đồ đạc, bao gồm cả bệ WC và bồn rửa mặt. Còn có mấy cái gương rất lớn, ngắm ngía lúc hành sự cũng khá thích :D. Giường rộng, thoải mái. Tóm gọn là rất đẹp :)

Điểm trừ lớn nhất là ở đây lại sử dụng đèn hồng, khá quê mùa và không tương xứng với trang thiết bị trong phòng. Chụp ảnh lên nhìn lại càng kém nữa :)
Hơi tiếc nữa là thiết kế ở đây không có cái nét riêng, chất riêng gây ấn tượng mà chỉ đơn giản là cao cấp thôi. Nhưng không thể phủ nhận là nó đẹp và sang trọng :)

Nhân viên
Nhắc lại một lần nữa, ở đây mình mới đi có 2 lần và nhìn thấy thêm khoảng 5 em nữa. Mình muốn đi nhiều hơn mới RP nhưng thôi, RP luôn cho anh em xôm chút nên có thể sẽ không được đầy đủ, anh em thông cảm hộ nhé :D

Dịch vụ ở đây thì có HJ và BJ. Tại sao mình lại nhấn mạnh là có HJ và BJ? Thường thì những chỗ massage HJ các em sẽ rất ít khi chịu làm BJ ( bị cấm mà, dĩ nhiên) và ngược lại, các quán massage BJ mà vào yêu cầu HJ thường các em cũng sẽ không thích làm ( vì thường sẽ được bo ít hơn), không thì cũng phải bo bằng BJ mới chịu. Ở đây thì mình không thấy vấn đề đó cho nên anh em thích HJ hay BJ vào đây đều rất thoải mái, HJ bo ít BJ bo nhiều, không có ý kiến gì cả, là một điểm cộng :)

Hôm trước thì bác putin16 có thông tin là ở đây đến Z được, mà bác putin16 thì đối với mình hay nhiều anh em trong box thì lời nói rất có trọng lượng. Thế nhưng mình đi, có hỏi khéo thì các em bảo không có nên chắc là mình sẽ cần thêm thời gian để có thông tin chính xác hơn. Mới có thông tin là đi 1 em đến lần thứ 2 là sẽ có đến, tuy nhiên mình vẫn cần kiểm chứng :)

Về mặt bằng chung thì các em ở đây thường không quá trẻ, hầu hết là 9x đời đầu. Và cũng vì đặc thù khách sạn nên các em thường sẽ không quá thoải mái à ơi ôm ấp ngay từ đầu như các chỗ massage thuần thư giãn nhé, vì khách sạn nên vẫn có nhiều khách massage lành mạnh mà. :D
Nhưng về độ nhiệt tình thì mình đánh giá không thua kém, độ chuẩn mực thì hơn hẳn các chỗ massage chuyên thư giãn.

À, còn bộ đồng phục ở đây khá đặc biệt, quần sooc và áo phông, nhìn khá trẻ trung và lạ mắt. Cái áo phông còn có cái khóa kéo dài dọc phía trước ngực nữa chữ, tiếc là khóa giả chứ không thì hơi bị hay :D

Tâm (hoặc Hân, mình nghe không rõ lắm mà không hỏi lại )
Em này cao khoảng 1m6, dáng người có da có thịt, ôm chắc tay rất thích :D. V1 khá đẹp, V3 cũng đẹp, Tóc dài, đen nhánh, không thả mà buộc kiểu đuôi gà, tóc dài đến ngang lưng cho cảm giác khá cá tính.
Mặt mũi thì bình thường, không quá ấn tượng.

Em này làm mình khá bất ngờ vì độ thoải mái của em nó :D. Không nghĩ là ở đây thoải mái đến vậy. Lúc mới vào phòng thì em đã rất nhiệt tình ôm ấp các kiểu, cởi đồ cởi tất hộ, khá vui vẻ và chu đáo.
Sờ soạng trêu đùa thoải mái, mình có hỏi thì em bảo là khách trong khách sạn thì thường em giữ ý hơn, còn khách ngoài thì có mấy anh vào đây để massage thật đâu :))
Nói chuyện vui vẻ, thậm chí nhiều lúc hơi …thô và hơi bỗ bã quá nhưng dẫu sao em vẫn để lại cho mình ấn tượng khá tốt về sự nhiệt tình và thoải mái

Masasge xong thì em nó chủ động BJ luôn, chẳng hỏi han gì cả. Còn chủ động kéo tay mình vào nghịch ngợm nữa chứ :D. Kỹ thuật thì mình thấy ổn, không đặc biệt nhưng đủ dùng. Và quan trọng là nhiệt tình thoải mái, rát vui vẻ :D
Gặp em và ra về khá hài lòng :)

Tường Vy
Em này còn cho mình ấn tượng sâu sắc hơn em ở trên nữa, thật sự đi massage bao lâu mà ít khi gặp được em như thế này :))

Ngoại hình trước nhé. Thường những em tên Vy bao giờ cũng xinh, em này cũng không ngoại lệ :D. Em nó xinh, mặt rất co nét nhưng tiếc cái là nhìn hơi sắc và lạnh lùng chút :(. Em nó cao chắc khoảng 1m6 nhưng không bao giờ rời đôi cao gót màu đỏ chót cả chục phân nên nhìn có cảm giác cao hơn. Vừa vào phòng, em nó đã cho mình một cảm giác là" gặp ca khó chơi rồi đây " :D. Em nó nhiệt tình, lịch sự và chuẩn mực. Nhấn mạnh là em vẫn nhiệt tình, nhưng sự nhiệt tình của em cho mình cái cảm giác là: em nhiệt tình vì công việc. Vì công việc yêu cầu em như thế chứ không phải em nhiệt tình với anh đâu nhé ". Lịch sự và chuẩn mực giống như các em gái làm ở Spa lành mạnh vậy, thậm chí còn lịch sự hơn cả những em mình gặp ở Hương Sen nữa.

Vào phòng, em nó hỏi mình có dùng nước không, ra lấy nước, bật bồn tắm, bảo mình cởi đồ ( thường em nào bảo mình cởi đồ bao giờ mình cũng trêu là không cởi hộ anh được à, nhưng riêng em này mình nhìn mặt mà không dám trêu luôn :( ). Sau đó mình ngồi ở giường, em nó đứng ở tủ quần áo cách cái giường 2m, khoanh tay đứng yên nói chuyện. Thế đã đủ thấy khó rồi, em nó nói chuyện cũng rất khó. Hầu như không nói đùa câu nào, mình có đùa thì thường em cũng không để ý chút nào.:(
Massage xong, em nó còn suýt không thư giãn, cứ thế đi ra luôn :)). Mình giữ lại thì em nó có HJ, không BJ, tuy thế may mà vẫn nghịch ngợm thoải mái :))

Thế nhưng hỏi mình có muốn gặp lại em nó không thì mình sẽ trả lời là có lẽ có. :D Vì em nó khá đặc biệt, ít thấy. Hơn nữa, lúc làm, em nó cũng úp mở là em gặp khách lần đầu thì chỉ thế thôi, anh làm thì làm không thì thôi. Đến lần sau em sẽ hết mình. Thế là mình khá tò mò, sao em nó lại kiêu thế được. Nếu có cơ hội thì cũng sẽ gặp lại lần nữa xem em nó có xứng đáng để kiêu thế thật không, và mình nghĩ sẽ có những cái hay ho khác nữa :D

Kết
Tổng kết lại là mình thấy hài lòng. Mình đánh giá cao chỗ này ở CSVC, giá vé, sự lịch sự chuẩn mực của tác phong và nhân viên, cũng như sự nhiệt tình.
Mình recommend chỗ này đến:
Các bác thích HJ hay BJ đều ok, không câu nệ gì cả, bác nào thích gì vào sẽ có cái đó :D
Các bác đặt massage và thư giãn lên tương đương nhau ( không phải là quá chú trọng vào massage )
Các bác thích CSVC lịch sự và kín đáo, không xô bồ như nhiều chỗ :)

Tạm thời thế đã nhé, có thông tin gì về vụ đến Z ở đây mình sẽ RP thêm :D
Cảm ơn các bác đã đọc và chúc các bác chơi vui :)