Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kingspa - Cảm giác của Vua

Nghèo Ham Hố

Thành viên mới
Em xin gửi lời chào tới toàn bộ ae congdongx và toàn bộ anh em trong box Massage
Hôm nay mát trời + có chút thời gian rảnh rỗi ngồi viết đôi lời cho anh em hehe. Em là em mới nghiện cái bộ môn massage này ít lâu thôi. Trước thì cũng đôi bà lần đi cùng bạn bè đi gheisa HTK, Windy Thông Phong, Windy Duy Tân, Sweet lady Thọ Tháp, Oasis CĐ - XĐ rồi. Nhưng 1 thời gian qua là em chính thức bị lũ bạn đểu dê bệ và ngập vào chỗ này Kingspa 63 Tô Hiệu. Lắm hôm toàn mò đi 1 mình.
Nhắc đến địa chỉ này chắc nhiều ae cũng không lạ gì và em cũng có những trải nghiệm kha khá tại đây.
Em đã từng thử các số: 10 ( cũ, mới), 01, 08, 16, 18,25. Và đặc biệt là 05 ( em gặp cũng 5 lần) 06 ( thì mới 3,4 lần gì đấy) hehe.
Em trải nghiệm vụ này tuần trước giờ mới kể lại cho các bác nghe được. Hôm đấy thấy người hơi mệt mỏi tại đêm trước đấy mới sinh nhật thằng bạn xong nên lại phải làm chuyến ghé xuống chỗ bác Định. Lần này thì dặn lòng làm quả 4tay luôn cho nóng máu và e cũng thừa biết là nếu set 05 06 cùng 1 lúc thì khá là khó vì 2 em này đang trong tầm hot của quán. Nhưng mà khó chứ không phải là không làm được ahihi. Và cuối cùng em đã set được 2 em nó thành công. Sorry bác Định hơi qua mặt bác chút và 1 cơ số ae yêu cầu ở dưới nhà. Em đến thì chờ khoảng độ 5p cũng khá đông ae ngồi đợi và em lên phòng luôn. Làm luôn gói đá nóng 120p cho khoẻ cờ.
Vẫn như mọi khi 2 em bước vào với khuôn mặt hồ hởi tươi như hoa trong bộ váy đỏ và vòng 1 phập phồng. Các công đoạn vẫn thế Xông hơi - làm bài đá nóng - Tắm sục - Thư giãn.
Mấy ae quen nhau từ trước rồi nên đùa nhiều vcl. Làm hết bài massage là người ngợm khoẻ lên hẳn vì 2 em này từng làm massage lành mạnh trước đấy rồi. Xong đến công đoạn di tắm, đứa thì gội đàu đứa lại kì cọ chân tay, đứa bóp vay đứa lại đấm lưng. Công nhận cảm giác chăm sóc 4 tay nó khác hẳn luôn. Xong phát thì 2 em lau người cho mình như chăm con ấy, lau xuống tận bàn chân cảm động gần chết. Rồi lại ra giường nằm nghỉ ngơi cho mát mẻ chút. 2 em cũng ngồi ghế nghỉ nói chuyện chém gió tung trời.
Rồi thì điều gì đến sẽ phải đến. 06 tiến lại face to face và rồi hôn môi đá lưỡi như người yêu. Đôi tay của em bắt đầu hoạt động ghé thăm vòng 1 của em nó. Anh em nào gặp rồi chắc biết chứ hihi. Em nó tiếp tục trườn xuống dưới liếm ti, liếm đùi xong còn cả món kẹp xúc xích. Không biết ông nào dạy em nó món này phê phết rồi sau đó thằng em của em đã nằm trọn trong cái miệng xinh xinh ấm ấm kia rồi lúc đấy em 05 cứ thế ngồi ghế uống nước nhìn rồi cười cười mặt dâm đ chịu được. Mình thì ngại gần chết. Lát sau em 06 trườn lên trên chăm sóc phần trên thì em 05 tiến đến chăm sóc phần dưới wc tê tái, bj ướt át. Cảm giác được 2 cái miệng chăm sóc cùng lúc thật là phê quên lối về luôn các bác ạ.
Cuộc chiến diễn ra tầm 20p hết từ giường lại ra ghế đừng rồi nằm rồi ngồi 2 em cứ miệt mài mãi không thôi. Em 06 thì gần như nude hết còn 05 thì không nude vì hôm đó em đang đến ngày. Nhưng 05 làm thì nhiệt tình đừng hỏi. Sau 1 hồi gần hết giờ thì em bảo 2 em nó dừng lại không làm nữa và em cũng thú nhận với 2 em nó: " hôm qua anh vừa chơi đồ giờ không ra được đâu". 2 ẻm giận dỗi yêu tưởng chết hahahaaa.
Tổng thiệt hại:
Tic: 550k (đã discount)
Tip: 500k x 2 = 1000k
Đầu óc thì về cứ ngơ ngẫn mãi cái cảnh 2 em cùng liếm chung 1 cây kem. Ahihi đúng là các cụ nói cấm sai "Một ngày cùng ăn kem - cả đời làm chị em" câu này chuẩn với 05,06 hihi.
Về nhà khoẻ re thoải mái cả người. Hẹn gặp lại Kingspa vào 1 ngày không xa.
Em viết bằng điện thoại hơi nhiều chữ các bác xem và thông cảm cho em nhé. Thanks các bác đã đọc.