Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

King Spa-Tôn Thất Tùng: Khuất phục em gái xôm trổ và đôi điều chia sẻ.

Trai Nghèo Mê MS

Thành viên mới
Cả ngày đầy mệt mỏi với cái nắng như thiêu như đốt của Hà Nội. Thời tiết khắc nghiệt thế này thì dại gì mà không đi thư giản khỏe thằng anh mà thằng em cũng hưởng ké. Inbox ngay cho bác Định thì được trả lời nhiệt tình bác cứ qua đi đảm bảo ok. Thế là tranh thủ đến với cơ sở 62 Tôn Thất Tùng. Bước vào là được cu em nhiệt tình tư vấn, lại thêm đĩa trái cây ướp lạnh thiệt là hợp thời tiết. Mình đi gói đặc biệt để trải nghiệm hết skill ( cơ mà hơi tiếc vì yêu cầu dùng kem trườn nhưng em gái bảo chỉ làm dầu thôi).

Đánh giá hơi cá nhân một chút là về cơ sở vật chất cũng như dàn mẫu ở đây thì ở mức gọi là ngang với mặt bằng chung . Tuy nhiên như đã nói tiền nào của đấy. Giá cả dịch vụ ở bác Định phải nói cực kì ưu đãi cho những anh em hạn chế về ngân sách. Đặc biệt là là hết hồn với mức giá gói đặc biệt 4 tay hoàn toàn trong tâm với cho anh em. Một điểm nữa đó chính là những ae hơi yếu thì có thể làm 2 shot chỉ cần thưởng thêm một chút là được.

Nói lan man nên giờ vào phần chính. Ngồi chờ 2 phút thì em gái gõ cửa, do không đúng gu nên bảo đổi ngay em khác. Lần này thì khá hợp gu xăm vài hình khá to nhưng mình thích. Dáng dày người, mông to, vú ổn tuy nhiên bụng có hơi ngấn nhẹ vì em bảo nghỉ dịch ăn nhiều quá đang giảm cân. Nói chung là ổn vì form người vầy là chuẩn rồi. Đặc biệt là khi khen em mông to quá em bảo có muốn Địt em theo thế doggy không. Quy trình thì cũng giống như bình thường của gói đặc biệt, chỉ là em này không làm trườnn kem thôi. Tuy nhiên điểm khen là thái độ rất nhiệt tình, nói chuyện dâm. Mình thám hiểm nhưng không vào được em còn cầm tay mình như cô giáo cầm học sinh, từ từ đút vào lồn cô giáo và gãy nhịp nhàng. Đặc biệt là khoản xoáy lỗ nhị rất nhiệt tình phải 5-10 phút nếu anh em muốn chứ không làm qua loa. Đảm bảo bắt hết giun kim giun đũa ra cho anh em ( sorry miêu tả hơi dơ). Bác nào nếu ngại có thể yêu cầu các em mút qua bao cho đảm bảo nhé. Cái này đánh giá cao vì các cơ sở cao cấp khác họ từ chối sử dụng condom.

Nói chung đánh giá cao khoản đào tạo về thái độ nhiệt tình của các em. Em phục vụ mình khá thẳng tính bảo làm nhiệt tình nên lát nưã anh thưởng thêm nhé. Quả thật em này skill mút chim rất lực mà không cạ răng các bác ạ. Mình chỉ đi một shot thôi vì thấy em thổi gần 30 phút mà chưa ra mỏi mồm nên tội quá. Nói gì thì nói cũng nên trân trọng người ta, trời sẽ không phụ lòng mà có nhân quả. Nhân quả là gì thì các bác đọc tiếp nhé. Sau đó cả 2 tắm lại, nói chuyện một chút rồi chuẩn bị xuống quầy. Có điều cảm thấy chưa hài lòng lắm đó là phiếu đánh giá ghi ở trên phòng. Mình nghĩ là phiếu đánh giá ghi ở trên phòng thì nội dung chỉ nên là đánh giá thái độ phục vụ thôi. Còn về vấn đề tip thưởng bao nhiêu thì nên xuống quầy, lễ tân đưa tờ giấy để khách điền kiểu như: tip= min 500k + .... là ok. Vì ghi ở trên nhiều khi khách phải sĩ diện nên buộc phải tip thêm chứ chưa hoàn toàn tự nguyện kiểu như bị ép gián tiếp. Chia sẻ cá nhân từ góc nhìn khi mình massage ở nước ngoài họ làm vậy.
Tổng chi phí thư giãn: tic=400( gói đặc biệt: 500K giảm 20%) + 600 tip = 1000K

P/s: Bài viết có hơi đánh giá chủ quan nghiêng về phía cơ sở, tuy nhiên thì cái này anh em nên đi trải nghiệm là hay nhất. Hơn nữa đôi khi đừng kì vọng cao quá vì một buổi massage phục thuộc vào nhiều yếu tố như: Khách đông, các bác có nói chuyện hay không, lịch sự ( lịch sự có nghĩa là không bạo lực hay quá thô lỗ chứ không phải là giữ ý tứ hoặc nghiêm chỉnh như cán bộ khi đi massage mệt). Chốt hạ phát cuối cho nhiều bác gato là em đã xin sđt của em gái hôm ấy. Em thì không ham vụ check hàng nhưng mà lại mê nện xã giao mấy cô masseur các bác ạ. Canh lúc nào em ấy rảnh mời em đi ăn và trao cho nhau những phát địt xã giao thật mạnh ( tính mình làm gì thì làm không để ảnh hưởng đến công việc các em nên đã thỏa thuận luôn giá cả với em ).May mắn là em bảo chỉ cần dẫn em đi xem phim với đi ăn còn vụ kia thì em sẽ trả công cho mình miễn phí ( Vẫn khỏe chán vì đợt mình rủ một cô đi hotel làm 2 shot mất luôn 3 củ huhu). Bởi vậy người ta nói dẻo miệng cũng lợi lắm các bác ạ. Em đi Nekko, Kỳ Anh gặp nhiều em hot tâm sự một hồi đều nhiệt tình chăm sóc WC cho em nhiều khi sướng muốn phọt cả sh*t ra, mặc dù những em này không có làm dịch vụ WC theo yêu cầu. Nói đến đó thôi, dự là sẽ cho ra các ấn phẩm về những spa khác ở Hà Nội để các bác có thêm sự lựa chọn.
Have a fucking night !