Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

King Spa 63 Tô Hiệu Hồn Lỡ Sa Vào Đôi Mắt Em

Kios

Thành viên mới
Một chiều thứ ba chớm đông se se lạnh làm lòng người cảm thấy man mác buồn và thèm thuồng một thứ gì đấy thật phấn khởi để quên đi nhưng mệt mỏi lo toan của cuộc sống cơm áo gạo tiền.Nhịp sống hối hả đã cuốn con người ta vào guồng quay của công việc mà quên đi cần có những phút giây thư giãn. Và dường như trời cũng không phụ lòng người đúng lúc xếp lại đi công tác xa . Vắng chủ nhà thì gà vọc niêu tôm thôi, đúng lúc rảnh háng và ngưởi đang mệt mỏi uể oải thế là em xách ngay con xích thố phi thẳng đến King Spa.
+) Đầu tiên vừa đến nơi đã có một chú em nhanh nhẩu chạy ra dắt xe hỏi han các kiểu con đà điểu cảm giác đây như là ngôi nhà thứ 2 của mình vây.
+) Thứ 2 về CSVC : Phòng ốc sạch sẽ thoáng đãng . Giá vé :300k
+) Thứ 3 về nhân viên : Em chọn em 06 vì đã lỡ hẹn với em nó rất rất nhiều lần rồi. Em 06 rất đông khách. Mấy lần trước em đi vào buổi tối nên rất đông , nên không có cơ hội gặp em nó. May thay lần này em lai đi buổi chiều nên cũng chỉ phải đợi tầm 15 phút để được gặp em nó
Đánh giá về em 06:
Face : 9đ da dẻ trắng min màng , môi ngọt , thơm thịt
V1 : to vừa tay săn chắc
V2 : eo ót
V3 : phải nói là em này nước nhiều như là nhà máy hòa bình thủy điện hòa bình xả lũ.
Service : thái độ phục vụ nhiệt tình vui vẻ mặc định là BJ , CIA, kêu rên nghe rất kích thích.Nói chung em nó rất nhe nhàng tình cảm, cảm giác như người yêu. Chưa hết làm xong em nó còn nằm ôm em tâm sự nặn mụn :D. Phải nói là em rất hài lòng về em 06 này không có gì để chê trách.
Kết thúc em nó tắm rửa mặc quần áo cho em. Em tip 500k vì thai độ phục vụ rất ân cần chu đáo.