Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

KING CLUB 18 Hoàng Cầu Mới – MỚI HOÀN TOÀN – 03 Nhẹ nhàng đáng yêu

Tiêu Phong Bắc

Thành viên mới
Hôm qua thấy cơ sở KingClub Hoàng Cầu mới lên bài đang có khuyến mại trong tháng 7, lọ mọ vào xem hóa ra em gái mây mưa ngày nào bây giờ đã lên làm cô chủ nhỏ. Thế là đang tập gym nhanh nhanh chóng chóng đẩy tạ bẹp cả phổi cho xong rồi tắm rửa qua loa cho thơm tho ráo nước phi xe qua tập trym.

Chỗ này có địa chỉ ở 18 Hoàng Cầu Mới gần ngã tư Thái Hà - Yên Lãng, rất hay bị nhầm với 18 Hoàng Cầu là Quán Café nếu các bác đi Taxi, vào giữa quán đấy mà cầm tay chủ quán nhét vào quần mãi bên nhau bạn nhé là cốc găm vào đầu ko trượt cái nào đâu.

Đến nơi xe máy nhờ nhân viên tống vào trong nhà hoặc để sang chỗ rửa xe bên cạnh cho nó kín, cô chủ nhỏ ngày nào đã ngồi chờ sẵn trong bộ đầm gợi cảm, lễ tân sơ mi cổ cồn ra mời nước đon đả, làm hẳn 1 lít trà chanh cho mềm môi ướt lưỡi ngọt giọng để còn vào việc. Hiện tại thì quán vẫn đang hoàn thiện dần khâu trang trí decor, thay đổi tone màu ấm áp cho nồng nàn cảm xúc.

Là khách guộc của cô chủ năm xưa nên khi đưa ảnh nhân viên cho tôi xem có phần luyến tiếc xen lẫn “cay cú” vì phải giới thiệu cho người khác các đồng râm ạ.

Xem ảnh thấy có em 03 khá ưng con mắt :D Ok vào việc nhún nhẩy lên phòng luôn. Bé 03 đã chờ sẵn trong phòng thấy khách là anh gym ti to cười tít con mẹ nó mắt, em này cao bồi miền Tây hoang dã cưỡi ngựa bắn súng. Nhận xét về em này so với ảnh thì giống 90%, khác mỗi chiều cao, khá xinh kiểu nhí nhảnh, chắc tầm 99-2k, trắng phau ko mực tàu, cao tầm 1m55 dáng người nhỏ nhắn, trong ảnh phải cao tầm 1m7 :eek:, eo thon bụng phẳng lỳ vếu Trần Quốc Toản bóp cam, mông cong do squat hay nhún nhẩy thì ko biết. Lói chung là ngon, hợp gu, tôi thích hàng vừa tay bê vác dễ.

Bỏ qua khoản xông hơi do không say bia rượu gì. Xả nước vào bồn chuẩn bị thủy chiến. Tranh thủ mồm mơn trớn dăm ba câu chuyện, tay phượt thủ từ núi non trùng điệp tới hải đảo xa xôi. Từ từ bóc hành từng mảnh vải trên người em. Tôi nói thật là tôi thích nhất tiết mục cởi đồ hộ các em, cực kỳ tò mò và kít thít. Toàn cởi quần lót của các e bằng mồm, úi xời viết đến đây lại xì nhớt.

Sau khi vận nội công hóa thành nhộng cả đôi thì phát hiện bé 03 có điểm nữa hết sức chym ưng là gần như nhẵn thín, lông tơ lơ thơ. Hứa hẹn bữa tối ăn ngao bè mồm gãy lưỡi.

Bế nhau vào bồn làm trận lôi đài, sau màn tắm giặt kỳ cọ chủ yếu ở tai môi ti thì tàu ngầm ngư lôi đã nổi lên khỏi mặt nước, em kê mông lôi cả cành cả củ lên, đi thêm một vài đường quyền để tăng kích thước và độ hồng hào cho con ciu. Bất chợt em ngậm phát đến tận cuống, bú lên bú xuống như động cơ xoáy nòng đôn dên, lưỡi đá đầu nấm sát mặt nước tành tạch như chân vịt tàu thủy.

Tôi cũng không vừa thi triển Ngũ hổ vồ xôi, Thiên lôi móc lốp. Trong bồn thì éo 69 được phải có bình dưỡng khí. Được 1 lúc thì thay đổi chiến thuật ngồi lên thành bồn để khai thông thế bế tắc, đi quyền cho nó tiện. Éo ngờ thay đổi phong thủy phát em vừa đá ti xóc lọ mấy phát trớ luôn ko kìm đc, phụt thẳng pháo hoa lên người em như phim JAV, nhìn nó đã gì đâu. Em khen động viên “Anh làm lính cứu hỏa thì nhà nào cháy cho nổi”:p.

Xong lắm lại và lên giường đấm bóp. Bị đau phần xô chậu nhờ em đấm em đấm như Diệp Vấn luôn. Khá ổn và đỡ mỏi. Đi đến bài nuru trườn bò lăn lộn, em hết sức nhẹ nhàng mơn trớn đầy đủ các ngõ ngách WC, lườn, cổ, tai tê tái hết cả thằng người. Lật ngửa lại em lại đi từ chân lên đến đầu, sau khi môi kề môi mình vỗ mông ra hiệu cho em Hải quay xe! Cho anh ăn Ngao còn em hút xì gà, quả là Ngao xịn, hồng hào, lún phún, khít rịt và chứa chan mỡ hành. Vảy khế tầm vài phút bắt đầu thấy e giựt giựt chân quắp lại, để xem ai thua cuộc trước. Thế nhưng mà cuối cùng tôi vẫn vỡ trận các đồng râm ạ. Em bảo với tôi “lần sau vào em chỉ điểm yếu của em, anh làm em sướng 1 cái thôi em tip cho a luôn”. Ái chà, khá quá nhở. Ok bây bê!

Kết thúc quả trải nghiệm, xuống gặp cô chủ nhỏ, thấy ánh mắt vẫn còn đắm đuối, vã lắm cơ :)). Đang được khuyến mãi nên vé còn 200, tip 700 cho 2 chưởng. Tổng 900k. Ca lô đội lệch, mồm huýt sáo vang, như con trym chích, lấy xe ra về.

Sướng hết cả cái thằng người vs thằng cụ^^. Hẹnn ngày tái ngộ..^^