Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỉ niệm cuối tuần tại Geisha Huỳnh Thúc Kháng cùng em Nhi 2k2

Kẻ Du Mục

Thành viên mới
xin chào anh em. sau khoảng thời gian dài vắng bóng vì dịch bệnh và cũng chuẩn bị phải tạm xa Hà Nội 1 thời gian đi công tác xa nhà :(
Gặp gỡ thằng bạn sau 2 năm không gặp , sau khi nhậu ở Huỳnh thúc kháng thì chợt nhớ quán massage ngõ 55 htk bao lâu rồi chưa ghé thăm vẫn tò mò không biết thay đổi ra sao , nv thế nào cả.thế là đành lôi thằng bạn vào đó xem thế nào . mình còn nhớ hơn 1 năm trước mình có review quán này 1 lần rồi nên hôm nay qua thử xem dịch vụ thế nào rồi tiện làm bài review cuối cùng trước khi đi công tác cho ae luôn .
sau khi được tư vấn giá xong mình chọn gói full dịch vụ luôn . vé vip 300k . tip 600k nhé ae đặc biệt các gói đều auto cia luôn chứ ko như trước kia .
mình có nhờ bác quản lí xếp cho mình e nào người dây có ngực xíu thế là đợi khoảng
3p thì có 1 em bước vào phòng chào hỏi nhẹ nhàng mình tiện hỏi tên tuổi thì e ý nói tên Nhi sn 2k2 . méo biết 2k2 thật ko mà nhìn non tơ thật . dáng đúng dây luôn ae . 2 quả loa nhìn ổn áp vl luôn . thế là mình chọn luôn e này rồi cùng em vào tắm chung luôn . mình cứ tỏ ra kiểu lần đầu đi massage xem em ý làm như nào . đang tắm thì bất ngờ vl ae ạ , em ý vuốt ve thằng nhỏ của mình rồi HJ , BJ trong bồn luôn . ơ cái cảm giác thích vl ae ạ . lúc sau ra giường massage , trườn dầu thì cũng ko có gì đặc biệt cả thích mỗi cái lưỡi của e ấy nó cứ lượn lờ từ trên xuống dưới xởn cả da gà kích thích vl luôn ae . phần thư giãn thì theo mình e ý khá là tốt nhé ae . chủ yếu dùng miệng là nhiều , cách kết giữa tay và miệng khá là dẻo . vì là auto CIA nên em ý ngậm cho mình ra hết giọt cuối cùng thì mới bỏ ra . cái cảm giác nén khí mấy tháng dịch các bác cũng hiểu rồi đấy . kaka
tắm rửa xong xuôi tip e ý 600k trả vé 300k . tổng 900k rẻ ngon chim lăm ae .
cuối cùng cảm ơn ae đã đọc . hẹn ae 3 tháng nữa e về làm review tiếp cho ae nhé...