Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kì Anh Massage Ngõ 360 Xã Đàn . Một Tối Khoái Lạc Sướng Tê Người

Thái Luân

Thành viên mới
Tình hình hôm qua đầu năm bia rượu phê pha quá mà gọi chả em nào nhấc máy cả lướt 1 vòng thì thấy bên massage có cái tiệm mới mở . Cũng tính không đi chỉ đọc cho vui thấy cái cơ sở đẹp quá mà lại đang giảm giá nên quyết định thẳng tiến luôn

Chạy một mạch đến Kì Anh , lấy cái vé supper vip , lên phòng nằm chờ. Thằng em locker hỏi a biết số nào ko em gọi cho. Mình thì tới đây lần đầu nên kêu chú em no cứ chọn cho a, a vui là em vui;). Tranh thủ cởi đồ làm điếu thuốc cho nó tỉnh bia . Cơ sở vật chất khá đẹp và lạ đặc biệt có cái giường đá muối đúng là chưa thấy đâu luôn

Tầm 2' sau em nó vào. Mình nói em bỏ qua giai đoạn xông đi. Em Ok bắt đầu tắm cho mình . Em nhẹ nhàng, hơi toát lên vẻ dam dang. Vừa tắm cho mình vừa nói chuyện trên trời dưới biển. Mình cũng tranh thủ hoật động xíu. Em này vếu đẹp vừa tay săn chắc ( vếu sừng trâu). Cặp mông thì nhìn là muốn đè em ra Doggy:):). Sơ bộ nhiu đó xong em kêu mình lên giường đi em matxxa cho. Cái giường massage công nhận đã quá trời mùa đông nằm trên này không chút lạnh sướng tuyệt . Em bắt đầu mátxxa. Cũng bài bài bản hết tay rồi đến vếu matxxa, rồi đến thư giản. Phải nói em này có cai body ngon. Sử dụng hết skill mà em học được thể hiện cho mình xem. Nút trứng cút, lau cột đèn, quét lỗ dậu:):). Mình kêu em quay lại để 69. Em hỏi làm j, mình kêu a mún bắt cua xíu, kaka. Em thì hành hạ thằng nhỏ, vừa bú vừa rên, mà cái giọng rên như hát, đê mê. Còn mình cũng ko chịu thua em, tay thi xe hột le, tay thì vạch ra. Mẹ ơi cai lỗ nó nhỏ xíu. Quần nhau tầm 15', nước em ra quá trời, mà mình thì chưa ra, em nhìn mình cười bí hiểm. Mình mới nói chắc cho a chơi a mới ra được em à, chứ kiểu này chắc a nổ dái chết mất. Em nói ở đây không có đến z nhưng khách quen thì có những ưu đãi bất ngờ rồi cười bí hiểm ( Khả năng ở đây có tới Z luôn ). Chắc cơ sở ở đây cẩn thận chắc sẽ phải sớm quay lại để báo cáo anh em biết

Xong xuôi mình nằm nghỉ, làm điếu thuốc tâm sự với em một xíu.
Vì lần này đi quá sướng vs thoả mản nên mình tip em nó 5 lít ( Thấy em nó nói ở đây tip tuỳ tâm anh em cái này đáng ghi nhận không như các chỗ mình đi làm giá với khách luôn thiếu sự tôn trọng thượng đế ).

Tổng thiệt hại cho một buổi tối sung sương:
Tic : 480 k
Tip : 500 k
TỔng : 980 k
Mà do sướng quá cũng quên hỏi số em.
Mấy bro có đọc thông cảm nhé.;););)