Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Khám phá vùng đất Thuần Mỹ (Hoàn Thành)

XxThiênÂnxX

Thành viên mới
Bên kia k sửa được bài nên e mạn phép lập topic mới .Tình là hôm nay mới ngồi rp lại cho các bác. Tại về cũng mệt lại bị gấu mẹ nó làm nhàm nên k dám viết ở nhà :)) Sau đây câu chuyện xin được bắt đầu...

E cùng thằng bạn cứt phóng xe máy xuống thì mưa lất phất. Đường bẩn + mệt tại lâu k đi xa 3:-O Loanh quanh 1 hồi hỏi đường thì cùng đến được Thuần Mĩ. Rồi bắt đầu 2 ae phóng xe quanh thôn tìm cái băng rôn đỏ " Toàn dân thôn 5 kiên quyết chống tệ nạn mại dâm" :)) Lượn đến 2 vòng thì thấy có mỗi 1 cái băng rôn mà quán cạnh đấy lại rất to. Mà k chỉ 1 đến tận 2 quán cùng tên gần nhau, suy nghĩ 1 lúc thì 2 thằng quyết định nhắm mắt đưa chym vào quán bé bé gần nhất cái băng rôn ~:> ~:> Vào thì đúng như lời các bác miêu tả. CSVC đơn sơ vãi #:-s Có mỗi 1 dãy cấp 4 làm nhà tắm. Mỗi phòng đủ cái bồn tắm bé tý cộng cái giường #-o Nhà a chủ thì chắc bằng 2 cái phòng 8->
Ngồi nói chuyện với a chủ thì công nhận dân ở đây mộc mạc và thoải mái thật. Tuy hành nghê này nhưng nói chuyện rất thật thà. A pha ấm chè 3 ae ngồi chém gió 1 lúc thì a hỏi các e thích thể loại gì để a gọi. 2 thằng lần đầu cứ ậm à ậm ừ nên ông ấy rút điện thoại gọi :
Alo bác à bé có ở nhà k, k à thế còn đứa nào ở nhà k bác, vâng (k có e nào ở nhà)
Alo bác à hà có nhà k bác. Vâng cháu ra đón nó nhé
Sau đó ông ấy đi bắt về 2 e tên Hà và tên Thủy. Em Thủy thì bị cận đeo kính, hàng họ ổn bím khít mỗi tội là sinh viên nên em nó sv k tốt như các chị trên TDH thôi. Còn e Hà thì khuyên các bác nên tránh, ngoài cái mặt trẻ thì e này k khác gì các MBTM cả, thấy bảo 91-92 mà hàng họ sập xệ xuống cấp. Làm e hùng hục 30p mà k ra được nên thôi cho e ý về, sv e Hà thì cũng gọi là tạm tạm thôi BJ HJ móc các thứ ok. Làm xong thì các bác ra bồn tắm tự tắm nhé, các em trẻ thì mặc định chỉ có lên giường thôi chứ k tắm táp gì đâu ạ. Muốn vừa tắm vừa phắc thì các bác phải gọi các chị già già

Nhìn thằng bạn ngon chym mà e lòng đau như cắt. Ra ngồi lại làm ấm chè nữa với a chủ ngồi nc 15p xong 2 thằng gửi tiền và xách đít ra đi. Thanh toán 360k 2 thằng mỗi thằng 180k. Nhưng chuyện đâu chỉ có thế, tt chưa được xả thì e còn phải khám phá tiếp Thuần Mĩ 8-> Lại phóng ra đường rìa thôn và tìm 1 nhà nữa nhắm mắt đưa chym đi vào thì bác chủ cũng lớn tuổi r. Vào 3 chú cháu như người quen nhiều năm k gặp lại tay bắt mặt mừng xong chú lại đi pha ấm trà L-) L-) Em xót hết cả ruột mà vẫn phải ngồi uống. Chú già rồi nên cũng trả dài dòng như a trước, hỏi luôn là các cháu thích loại nào. Bé hay già, bé thì hàng họ tốt nhưng già lại sv cao hơn. E bảo là cháu k cần sv chú cứ tìm e nào mới làm hàng họ còn tốt cho cháu. Chú còn cẩn thận hỏi lại là trước đi con nào để chú còn biết mà gọi. Thảo luận xong thì chú lại diễn lại đoạn hội thoại như trước rồi đi bắt về cho e :)) E này tên M nhé các bác, nhìn e như hs cấp 3 (mà c3 thật nếu e nó k bỏ học :)) ) mà e cười quên cả mặt trời, ông chú thấy e cười cũng cười theo bảo chuẩn rồi chứ gì #-o #-o

Em M thì e đánh giá rất cao vì nó sn 98. Bím khít, lông mới mọc lởn phởn. Vếu tuy hệ cam nhưng chắc lắm các bác ạ. Vào thì e nó còn cầm đt fb các thứ, e biết e này vẫn học c3 còn ngây thơ nên trêu cho mấy câu là 2 đứa ôm hôn sờ mó nhau các kiểu như người yêu. Rồi từ từ lột hết ra, đầu tiên e nó k cho móc bím. Nhưng hôn 1 lúc r e sờ xuống thấy nước nôi lênh láng nên là móc nhiệt tình. Bảo e BJ cho 5p e máu nên đeo bao vào chiến. Đút vào phát đầu e nó rên lên mà e sướng hết cả cái thằng người. Theo kinh nghiệm 3 năm đi khảo sát thị trường rau cỏ và MB trên thiendia. E khẳng định là e nó mới đi làm, bót lắm các bác ạ. Đến đoạn e bế e nó lên thì e nó rên như được mùa #:-s Mỗi tội là e nó k muốn doggy vì e nó bảo chơi kiểu đấy e đau bụng lắm a ạ :-t Ừ thì thôi hàng mới lần đầu k thì lần sau sẽ có 8-> E out sau 20p xúc than, về đau hết cả chym các bác ạ . Suy đi tính lại thì 180k 1 em non như thế này quá lãi :-t

Nói chung là mãn nguyện cái thằng người. Sau đây là 1 số lưu ý cho các đồng dâm khi đi Khám phá vùng đấy phì nhiêu Thuần Mĩ
1. Khi đến Thuần Mĩ thì hỏi đến thôn 5. Nơi tập trung hàng họ, có tầm chục nhà làm dịch vụ
2. Mặc định vào nhà nào cũng có hàng, nhưng nên chọn các cơ sở nhìn kém tý. Vào thì ngồi bình tĩnh uống nước (sót ruột cũng phải uống), bảo bạn bè giới thiệu nhé giá vẫn như cũ 180k. Vào những nhà to có nguy cơ bị bóp giá nếu nó biết người xa đến. Vào các nhà tầm tầm thì chuyện trò tâm sự như người nhà :))

3. Gái thì tùy sở thích của các bác, nhưng các e ít tuổi thì từ 2k đến 96 là ngon nhất, sv k có như HN đâu các bác nhé, muốn sv thì chọn hàng già. Hàng già các bác có thể tắm cùng và chiến nhưng trẻ thì lên giường luôn Nhưng bù lại là cái chất thôn quê k thể quên được, k khác gì các bác đi hấp diêm nữ sinh hoặc lâu lâu về quê chăn rau đâu ạ L-)
4. K nên ăn đồ (Bún cháo) mấy quán ở trong làng. E và thằng bạn gọi 2 bát bún thịt chó mà ăn như gặm rơm. Lúc về còn bị đau bụng, các bác nên ăn ở các quán ngoài trên đê hoặc vào hẳn chỗ tắm bảo họ làm cơm cho
5. Có 2 nhà nuôi các e từ mọi miền tổ quốc dạt về, nên tất cả các nhà đều gần như dùng chung nguồn hàng. Chỉ cần đọc tên là nhà nào cũng gọi được. Mỗi e vào thôn làm đều được đặt 1 tên riêng k trùng nhau, cho nên các bác vào quán nào cũng ok. Các e ở đây theo mùa vụ, vì các e thích nghỉ lúc nào cũng được. Thích thì làm 1 time các e có tiền lại bỏ đi chơi hết tiền lại về
6. Thôn thì bé nhưng có khá nhiều trẻ trâu hay lượn lờ, các bác nên cẩn thận. Việc của chúng ta là đi check hàng k nên nhìn ngược nhìn xuôi lại mất việc. Đặc điểm nhận dạng là đầu xanh đỏ đi ex, sr, wave cứ phóng qua là nó quay lại nhìn mình 1 lúc. E biết chúng nó nhìn e vì đẹp trai nên e k thèm nhìn lại
7. Thôn khá sạch sẽ nhưng thỉnh thoảng có 1 đống cứt trâu ( hoặc bò e chưa phân biệt được ) giữa đường, các đồng dâm cẩn thận nếu có lỡ đạp phải thì hãy giữ vững niềm tin và đi check tiếp, hôm nay thằng bạn e dính 1 phát :))
8. Các bác nên đi Thuần Mĩ hơn là Thanh Thủy, vừa rẻ hàng lại ngon hơn. Thằng bạn e nhà TT mà nó toàn khuyên là ra TM mà chơi, hnay đến 2 nhà thì họ cũng bảo thế
9. Ae có rau cỏ gì ngon ngon khu vực Mĩ Đình thì giao lưu e với nhé. Rau cũ thì chán rồi mà xuống TM thì xa lắm :-bd
Nhớ thank và tín dụng cho e mau lớn nhé các bác :-bd :-bd :-bd