Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Khá hài lòng em số 24 Menspa

justdoit

Thành viên mới
Em mới chuyển công tác về Hà Nội được mấy tháng, lúc mới về có đi massage Menspa gặp em số 24 khá ưng bụng nên cũng viết cho em nó 1 bài.

Em này đặc biệt có V1 đẹp ra phết luôn. Mặt em này khá được, khá có nét xinh nhưng mình không thích ở khoản trang điểm dày quá, tính mình thích ai để mặt mộc hoặc nhẹ nhàng thôi.

Em này thuộc gu nói chuyện vui vẻ. Vào phòng với em nó mà em nó như đài phóng thanh nói từ đầu đến cuối, toàn chuyện trên giời dưới đất, bắt bẻ đủ các kiểu. Bác nào mà chém gió được với em nó thì vui phải biết đấy.

Em này mình cũng rất hài lòng về khoản phục vụ, cũng ân cần chu đáo. Cởi quần áo, đi tất hộ các kiểu.
Service của em nó khá tốt. Các bác có thể lựa chọn nằm cho em nó thư giãn hoặc ngồi lên cho em nó làm. Lúc em nó hỏi anh có thư giãn ngồi không, mình tưởng ý em nó là ngồi lên người mình cọ cọ nên gật lấy gật để, ai ngờ là mình ngồi lên để em nó làm haha
Cũng nóng lạnh coca bạc hà đủ kiểu. Kỹ thuật rất tốt.
Đến lúc mặc quần áo em nó vẫn còn cười đùa nói liên mồm được.

Kết: Em này mình khá hài lòng. Mặt mũi khá ổn, V1 đẹp. Thái độ tốt, service tốt, các bác còn yêu cầu thế nào hơn nữa haha