Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kết thúc trong thỏa mãn với em hot girl 25 1m78 quê Tuyên Quang

alexlee911us

Thành viên mới
Chào anh em, dạo này bị kìm kẹp nhiều thứ nên ít được đi thị phạm. Hôm qua nhân dịp đi liên hoan công ty, được ra ngoài liên hoan với bạn bè, nhân tiện lại có tí men trong người thế nên là lại phải tranh thủ đi làm tí massage cho khỏe khoắn thằng người ra anh em ạ. Bốc ngay điện thoại lên nhắn tin cho bạn nhân viên bên jspa được giới thiệu ngay cho em 25. Thấy bảo cao mét 8, dáng thì siêu ngon, người bắc. Xem qua ảnh bạn ấy gửi mà lòng rạo rực không chịu được anh em ạ.

9h tối mình có mặt ở jspa trong tâm thế lâng lâng men rượu. Do mình đã book trước lịch nên cũng chẳng phải chờ đợi nhiều. Ngồi làm cốc nước chanh cho giải rượu rồi chờ 5 phút hơn tí là nhân viên ra mời mình vào phòng rồi.

Vào phòng được 3 phút thì em ấy gõ cửa, ôi lúc em ấy bước vào làm tim mình đứng hình mất 5 giây anh em ạ. Trước mặt mình là một thân hình nóng bỏng, em này cao phải được m78, thân hình bốc lửa, da trắng như trứng gà bóc. Nói thật với anh em là lúc này đang có tí men vào là chỉ muốn lao tới em mà phập luôn thôi chứ mát xa má xiếc gì tầm này.

Em lại gần mình, ngồi lên đùi tâm sự, ôi thôi cái mùi cơ thể của em thực sự khiến mình không thể kìm hãm được bản thân. Nhưng dù sao cũng vẫn phải lịch sự và cưng chiều các em ấy một tí, vì đơn giản mình rất là ga lăng với gái xinh anh em ạ :)) Anh em cũng chỉ ngồi tâm sự như những đôi nhân tình tìm một chỗ vắng vẻ để nói với nhau những câu chuyện đời sống hằng ngày thôi.

Ngồi được 1 lúc mình bảo để mình đi xông hơi cho đỡ mùi bia rượu. Thế là em ngoan như một nô tì, giúp mình cởi bỏ lớp xiêm y, mình chỉ việc ngồi 1 chỗ, em chu đáo đến mức đội còn cởi giày và tất ra cho mình nữa. Rồi em dẫn mình vào phòng xông hơi, nói thật lúc xông hơi ướt với khô nhìn em ấy không mặc gì đi lại xung quanh phòng thì mình cá 100 vị vua thì có đến 101 vị sẽ động lòng với em :))

Xong xuôi, mình và em lâm bồn, bỏ qua bước làm sạch cơ thể, tôi và em trao cho nhau một nụ hôn nồng thắm, rồi em nằm lên người tôi, ôi cái cảm giác ấy phê thật sự anh em ạ. Rồi tiếp đến em lại chăm sóc thằng nhỏ cho tôi cũng như chiếc lưỡi dễ thương ấy khám phá toàn bộ cơ thể em. Em này thích mút đầu ti vl anh em ạ :)) mút hoài không chán. Mình phải kìm hãm bao nhiêu lần không thì trớ mất với em.

Về khoản thư giãn thì đụng nóc luôn anh em ạ, em nhiệt huyết, cần mẫn như một người nông dân đi ra đồng ấy. Khoản nuru của em thì miễn chê, ngực đẹp thân hình cao ráo, đi đến đâu là rùng mình đến đấy. Ngực đẹp và thật, bóp đã tay. Về khoản nước nôi thì em này lênh láng vãi chưởng anh em ạ, như thủy điện hòa bình luôn. Em BJ miệt mài và phối hợp đổi nhiều tư thế đúng nhiệt luôn. Cuối cùng sau 10 phút vật lộn cùng em thì mình được out trong sung sướng!

Đánh giá chung về em 25:

V1: To tròn, hàng thật, bóp đã tay.
V2: Eo ót.
V3: Như lồng bàn
V4: Khít thực sự luôn.
Tổng thể: Cao ráo, xinh xắn, đúng kiểu hot girl luôn anh em ạ.

Tổng kết lại buổi ngày hôm ấy thì trên cả tuyệt vời luôn. Style em 25 này đúng kiểu thánh nữ, cao ráo, dáng ngon, ngoan ngoãn, vui tươi, nhí nhảnh. 120 phút đê mê cùng em quả là không làm mình thấy vọng.

Em này người bắc nên rất khó chụp hình, em luôn đề phòng với máy ảnh, mình có chụp lén được mấy cái, với hình ảnh của cơ sở bên đó gửi cho anh em thị tẩm.

Đính kèm

Sửa lần cuối: