Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kết thúc trong thỏa mãn với em 86

xxxlover

Thành viên mới
Lần đầu post bài có mong các thím thông cảm.

Chả là ngồi uống từ trưa mệt quá bảo đi massage cho lại sức. Em mới nhận lương nên quyết định qua Nhạc Dương Lầu bên Trung Sơn chơi luôn.

Ấn tượng đầu tiên là cơ sở mới phòng ốc cũng được, nhìn khá hoành tráng. Ở đây ko có phòng sục tắm chung, riêng hết. Vào 1 lúc thì có 1 em mặt mũi trông khá xinh, hàng họ cũng ngon. Nói chung thì các công đoạn cũng như ở những chỗ khác thôi, vào xông rồi em ý tắm cho xong massage rồi thư giãn. Được cái em bé này massage rất kỹ, cái này ít thấy được ở những nơi em đã đi. Nhũn hết cả người.

Khoản thư giãn thì cũng khá là nhiệt huyết. Không thiếu món gì từ hôn môi, HJ, BJ,WC đến CIA đủ cả. Sờ mó cũng thoải mái con gà mái luôn, còn chủ động kêu em nghịch ti các thứ nữa chứ. Kết thúc em out em trong thỏa mãn.

Cơ bản thì em mệt nên khoản massage kĩ khá là thích luôn, còn thư giãn thì cũng không có gì để chê trách cả, được cái mặt mũi em nó xinh nên cũng phấn khích hơn bình thường.

Chuột bạch vậy để anh em biết chỗ mới như thế nào. Các bác nào đi có chỗ nào hay share lên cho anh em biết với nhé!

Đính kèm

• 108.8 KB Lượt xem: 2,766