Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

KA 99 sn 99 luôn :))

yeu6996

Thành viên mới
Thấy bên Kỳ Anh đang có event nên phải vác súng đi để nhận vé free ngay.

Sau 1 hồi nhắn tin với bạn quản lý thì mình đã trọn bạn 99

Người nhỏ xinh sắn người miền nam.
Vừa vào thì bạn mạng cho mình 1 cốc nước cam và 1 đĩa hoa quả, và cũng k quên hỏi thăm mình. Sau 1 hồi tan phét thì nước trong bồn cũng đã đầy và e nó đã giúp mình cởi quần áo và k quên trọc vẹo thằng em, 2 ae tắm táp 1 lúc thì e nó bắt đầu bj e nó có cái lưỡi thật điêu luyện làm cho mình k chịu dk nổi và out luôn vào mồm e nó.

Sau màn bj trong bòn tắm thì lên giường e bắt đầu xoa bóp cho mình, tay e có vẻ hơi yếu đấm bóp chưa dk đã cho lắm, nếu b nào thích đấp bóp thì theo mình đây k phải là điểm mạnh của e.

Đấm bóp xong e lại bắt đầu man trườn nuru, e làm tốt, cứ lấy con bé cọ vào thằng cu thì ai mà chịu nổi, trườn 1 lúc thì mình bảo e 69, ui cha cái bím e khít làm sao nghịc mà thấy đê mê luôn, kinh ngiệm bj e khá tốt nên mình k chịu quá dk 10m thế là out phát t2.

Tổng kết mình cho 8/10 điểm.
Kỹ năng khá ok, cải thiện thêm màn xoá bóp nữa là tuyệt cú mèo, nói chung là khá hài lòng.

Đính kèm

motthoidenho199x

Thành viên
Lần gần nhất cũng đã gặp em 99, mọi thứ đều hoàn hảo chỉ có một thất vọng duy nhất không biết do cố ý hay vô tình nhưng em không có màn CIA với mình.