Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

J Spa - Phê không tả với người đẹp MS26

Ku Bin

Thành viên mới
Xin chào toàn thể ae đồng râm congdongx

Thường cũng hay ghé Geisha, vô tình hôm nay được người anh em thiện lành cho cái vé giảm 50% tại J Spa & Massage ở trong tầng 3 Cung Xuân - Võ Thị Sáu. Nên tranh thủ nghỉ trưa Qua vác tấm thân đi check, đến nơi đập vào mắt là cơ sở nhìn rất khang trang, gần như mọi thứ đều dát vàng, ấn tượng hơn với em lễ tân ( vếu to vãi đái ). Do cu em bảo ở đó có em số 10, 15 và 26 làm rất nhiệt nên Qua chọn em 26 ( tối qua vừa ăn lô 26 xong )

Đầu tiên mình vào phòng thì vào xông hơi một tí cho tỉnh rồi qua phòng xông khô đá muối, ngồi trong phòng xông dòm ra thì chỉ thấy một dáng người cao cao đi qua đi lại, chắc em đang chuẩn bị. Bước ra thì em ân cần hỏi "anh xông khô đá muối lun đi, em chờ". Ấn tượng đầu tiên là em này với quả body như người mẫu và giọng miền tây dễ thương ( nghe thôi đã yêu mnr ). Ok thì mình vào xông khô thêm 5ph vậy, tiếp theo đến quả tắm massage tia nước thì phê không tưởng, e đã đi mát xa ở nhiều nơi nhưng chưa thấy chỗ nào có quả mát xa này, ok xong thì nhảy vào bồn tắm cùng em, trong này em kỳ cọ cho mình còn hơn mẹ tắm cho con, mình hỏi " sao em kỳ cho anh kỹ thế ? " e trả lời:" làm kỹ để lát em hưởng" ui nghe có vd không cơ chứ.

Chuyển sang phần massage thì không có gì để nói các bác ạ, em ý bôi gel bạc hà ( nghe anh quản lý nói gel này nhập trực tiếp từ bển và dành riêng cho làm tình bằng miệng) từ chân mình lên sau đó mút từ đầu ngón chân đến lỗ nhị và tất cả chỗ nào mút được là em ý mút, thậm chí em ý còn hỏi: anh ra nhanh hay ra chậm để em điều chỉnh. Cuối cùng là quả out trong cái miệng xinh xắn của em. Giờ ngồi gõ bàn phím mà còn rạo rực trong người. Xong 1 lúc em còn hỏi mình anh ơi có làm cái nữa không ? Mình bảo thôi cho a xin và hẹn em 1 dịp khác.

Nói thật lòng 1 câu là em chưa được hưởng quả nuru như này ở đâu, toàn các em nhanh nhanh chóng chóng làm cho mình ra để lấy tiền bo.

Đánh giá về em 26 này như sau:
Face: xinh, vẻ đẹp cơ bản của miền Tây
Thái độ: vui vẻ, biết tiếp chuyện và hỏi thăm lẫn nhau.
Body: chuẩn như người mẫu.

V1: bưởi nhà vườn chắc nịch
V2: thon, hợp với tổng thể vì em cũng đâu chừng 1m65 nghe nói em này ngày nào cũng tập gym
V3: to gọn
Xét về body em này nếu bro nào khó khăn quá thì cho 9 điểm, còn em dễ như cave thì cho 10 luôn.
Tổng thể hết: Phòng luxury giảm 50% còn 425k, tip 1 củ. nhưng cảm thấy hài lòng và đáng đồng tiền bát gạo
Em có chụp chộm được tấm hình lúc em ý đang trang điểm lại cho anh em ngắm nghía.
Chốt lại đi massage ở đây rất hài lòng, chúc bác quản lý và các em mãi giữ được phong độ và phát triển đi lên cho anh em thủ đô có chỗ thư giãn.