Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Hướng dẫn soi lô gan và cách thống kê lô gan chuẩn

jessicatran

Thành viên
Lô gan là gì? Soi lô gan là sao? Lô gan bữa nay gồm các số nào? Lô gan lâu nhất bao nhiêu ngày. Admin sẽ giải đáp các thông báo cũng như hướng dẫn chơi lô đề miền bắc và bí quyết soi lô gan xác thực cho anh em.

Nội dung bài viết

Lô Gan Là Gì? Tổng Quan Về Lô Gan

Ngay trong trong khoảng lô gan thì người chơi cũng gần như đoán được ra ý nghĩa của mẫu tên đó. Gan trong từ gan liền, trong khoảng ấy suy ra lô gan là con lô lâu ngày chưa về tại bảng kết quả xổ số. Lô gan còn với một tên gọi khác là lô khan.

cách nhận diện lô gan, đấy là:

Trường hợp 1: nếu như trong 3 ngày liên tục đầu lô của con lô mà bạn đang nuôi ra phần nhiều. Mà lại lại không ra con lô của bạn => Vậy nên xếp nó vào lô gan nó sẽ ko ra trong một thời kì. Vì đầu lô nó đã ra quá phổ biến xác xuất ngày sau sẽ ra đầu đó ít. Và thực tế ví như ra cũng ko ra con của bạn đang mong đâu.

Trường hợp 2: Trong 3 ngày đuôi lô của con lô bạn đang để ý cũng ra quá phổ biến. Ngoài ra, con lô của bạn quan tâm lại không 1 lần về bảng kết quả. Thì ấy cũng được gọi là lô gan

tỉ dụ cụ thể: Bạn đang nuôi lô 55, nhưng trong 3 ngày gần nhất bạn thấy 51, 52, 53, 54, 56, 57, 58, 59 ra hồ hết và còn lặp lại phổ biến lần. Hoặc 15, 25, 35, 45, 65, 75, 85, 95 về rộng rãi. Thì bạn hãy xếp con 55 vào danh sách lô gan.

phương pháp Chơi Lô Gan Miền Bắc Lâu Về Nhất

khi nhắc đến lô khan thì 9 trên 10 quan điểm sẽ khuyên anh em ko nên nuôi nó. Nhưng trong khoảng 1 con đang khan rộng rãi ngày, biết đâu cơ hội nó trở về và mang lại vận may cực đại. Hoặc bạn cũng có thể dựa trên các Con số lô gan để đưa ra cho mình bí quyết soi cầu lô đề online chuẩn nhất.

Con số Lô Gan Miền Bắc

Chuyên gia soi cầu của Onebox63 đưa ra các con lô gan miền Bắc lâu về tính đến ngày hôm nay là:

Soi Bóng Âm Dương Lô Gan

Anh em hãy tìm và dự đoán con lô gan sắp đến ngày cực đại. Và chọn ra các con lô gần nhất (bóng số âm dương, lô lộn,...) mang con lô gan đó để chơi kèm.

Ví dụ: con 46 đang gan dài 21 ngày, ngày cực đại của nó là 28 ngày. Cho thấy đã gần đến công đoạn chín mùi để xuống tay con lô gan lì này rồi. Để chuẩn bị những Báo cáo sắp nhất mang con 46. Bạn cần tính bóng số, con lộn, hay lô kép gần nhất,.. Cụ thể ở đây chúng ta sẽ sở hữu một dàn những số 44, 45, 47, 64, 41, 96 với thể theo trong các ngày đến.

Chơi Lô Gan Theo Lô Rơi

Đây là cách thức chơi lô gan tất nhiên lô rơi trong khoảng đặc biệt ngày hôm trước. Ví dụ: Lô gan 46 thì ta với thể đánh lớn tiền trong khoảng lô rơi từ đề ngày hôm trước. Để cho dễ vào tiền mà cũng dễ trúng hơn. Dù gan không về thì ta cũng với con lô kia gỡ lại.

Chơi Lô Gan Theo Kiểu Gấp Thếp

khi chơi lô gan thì ta vào tiền theo chừng độ tăng dần. Gần đến ngày cực đại hay đã vượt ngưỡng cực đại thì nâng cao tiền lên để sớm vào bờ. Cụ thể theo kinh nghiệm của những cao thủ chuyên nghiệp hay bắt lô gan cho biết:

• Ngày 1: đánh 5 điểm
  • Ngày 2: đánh 10 điểm
  • Ngày 3: đánh 20 điểm
  • Ngày 4: đánh 30 điểm
  • Ngày 5: đánh 50 điểm
Tổng là 115 điểm cho phần nhiều 5 ngày giả dụ không ra, thì bạn ko nên nuôi thêm nữa. Nếu như ko sẽ dễ tiền mất tật có.

Lô Gan Miền Nam

bí quyết nhận mặt và cách thức chơi lô gan miền Nam cũng tương tự như lô gan miền Bắc. Và dưới đây là Con số các con lô gan miền Nam trong những ngày cách đây không lâu của chuyên gia soi cầu của diễn đàn lô đề học Onebox63 tổng hợp và đem đến:

Mong rằng qua bài viết Soi cầu lô gan là gì? Phân phối trên đây sẽ tạo điều kiện cho phổ quát anh em với thêm nhiều kinh nghiệm hơn. Để có thể linh động nắm bắt và dùng các cách thức thật tài giỏi. Đưa ra những Con số bách phát bách trúng, đem về hầu bao rủng rỉnh.