Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
CongDongX.NET
CongDongX.BIZ
CongDongX.ORG

HotGirl Bình Dương 707 cực kỳ đáng yêu ây daaaaa

Lý Kiến Thành

Thành viên mới
lần đầu trãi nghiệm bên sakura mình được anh quản lí giới thiệu cho một cô bé nhân viên mới cực kì xinh, mình cũng thoải mái ok duyệt luôn 😁

lên phòng mình xông hơi tầm 5 phút sau bé xuống mở cửa phòng xông với cặp mắt to tròn như biết nói dịu dàng cười chào hỏi mình (mình gục từ khúc này rồi) riêng mình cực kì thích con gái mắt đẹp . xông hơi ra bé còn đút cho mình trái cây rồi hỏi thăm trò chuyện gần gũi thoải mái chứ không vào là sờ mó chủđộng ngã vào lòng như các bé khác .hôm mình không có thời gian nên chỉ đi vé VIP 800 nhưng bé cực kì làm cho mình thoải mái

bé tắm rửa vuốt ve mình thật tình cảm và kĩ lắm rồi ra nhẹ nhàng bảo “em massage khoẻ cho anh nhen” mình chỉ còn biết răm rắp nghe theo với cặp mắt hút hồn ấy . theo mình cảm nhận bé massge kĩ thuật rất tốt mặc dù bé nói là mới đi làm vài ngày thôi. kĩ thuật vuốt ve âu yếm rất là hút hồn mình. đến kĩ năng BJ thì ôi mình ko chịu nổi phải lên viết bài cho ae trãi nghiệm. minh sẽ quay lại thăm bé sớm thôi.
review tí về body cho ae chiêm ngưỡng:
Vòng 1 theo mình thấy v1 bé cực kì đẹp to tròn mềm vừa tay lắm nha đặc biệt còn hồng nhìn cứ là yêu vãi
Vòng 2 siêu hút như dân gym đã vây còn có khuyên rốn trông tây tây best luôn
Vòng 3 siêu ngon cong khó tả vỗ vừa tay kích thích lắm

chúc cácbro trải nghiệm ngon miệng😎

Mr Tits

Ngòi Bút Vàng
ngon lành rồi bác :)))) mừng bác ngon chim nhé