Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

HOT : RAINBOW - Nguyễn Khang TÌNH CỜ , BẤT NGƠ và thật TUYỆT VỜI !!!

Cậu 8x

Thành viên mới
XIN CHÀO TẤT CẢ ANH EM !!!

sau 1 thời gian vắng bóng thì hôm nay mình quay trở lại rv đôi điều về 1 cơ sở mới khai trương cho ae đây . Hôm trước thấy 1 bác rv về em 88 ở 56 Nguyễn Khang - Cầu Giấy. (cơ sở khá là lâu năm với anh em ) . Theo kiêu đúng con mẹ nó gu yêu thích của mình nên quyết định vác " dùi cui thịt " của mình đi đến thử xem thực hư thế nào .
Đến nơi thì 2 cu lễ tân chạy lon ton ra đón rồi ôm ấp mời vào các kiểu .Đang ngồi nghe tư vấn thì mới biết quán này mới khai trương được vài hôm . hỏi cu lễ tân mới giật mình là quán này đã sang tên đổi chủ mới , liền hỏi dò là ai thì thực sự bất ngờ vl anh em ạ . là bác Mr_Bi mở . nói luôn mà bác Mr_Bi mình có quen mấy năm nay bên sweet lady - thọ tháp rồi . là 1 lão làng trên thiên địa nhiều năm nay . uy tín chất lượng cùng dàn nhân viên được đào tạo vô cùng bài bản và chuyên nghiệp khỏi bàn rồi .
Theo như nhân viên giới thiệu thì quán đang giảm 50% giá vé mừng khai trương đến hết tháng 6 nhé ae . quá là ngon luôn .
e 88 khoảng 20p nữa mới xong nên mình lên phòng xông hơi nằm cho thoải mái chút thì mình nhận xét sơ qua về csvc cho ae nhé:
lễ tân : 8đ rất lễ phép và dễ thương lắm
giường chiếu phòng ốc trang thiết bị : tốt , sạch sẽ . đổi chủ nên đổi mới là điều dĩ nhiên rồi ae ạ .
cuối cùng thì e 88 xuất hiện sớm hơn dự tính ( chắc chắc bố kia ysl cmn luôn kk )
ẻm khá là ngoan ngoãn , giọng cũng dễ nghe . vì có bác rv chi tiết em nó rồi nên mình cũng chỉ đánh giá sơ qua cho ae thôi nhé :
v1: 8đ vì là mẫu ngực mình thích . ti nhỏ , da trắng.
v2 : 7,5đ . cũng thon so vs dáng và đặc biệt ko mỡ bụng
v3 : 7đ vì mình xưa nay chỉ thích ngực ko thích nhìn mông . ns chung cũng đc đấy ae .
v4 : sạch sẽ . cắt tỉa gọn gàng ( thơm như lá mít vậy )
khoản trườn dầu . hj bj nhẹ nhàng khá là ok đấy anh em . chắc chắn 1 thời gian nữa sẽ là cái tên hot bởi tay nghề đào tạo ktv của bác Mr_Bi trước dến nay khỏi bàn rồi .
Total : vé VIP 300k ( đã giảm giá 50% ) TIP 700k tròn 1 củ khoai . hứa hẹn nơi này sắp tới sẽ là điểm đến lý tưởng của anh em đấy . uy tín . nv đẹp .
cảm ơn bác Mr_Bi đã tạo sân chơi lý tưởng cho ae . xin thay mặt toàn thể anh em thiên địa lâu năm kính chúc bác Bi khai trương hồng phát . liên tục đổi mới cho ae tin tưởng hơn nữa .
Cảm ơn ae đã dành chút thời gian đọc bài nhé .