Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Hoa khôi Bồng Lai Các trong lòng tôi gọi tên bé Mun 69 💕

Hoàng tử đi check

Thành viên mới
Vào một ngày mưa Hà Nội, nghe tin có mỹ nhân cập bến Bồng Lai Các, tôi liền xung phong làm chuột bạch check thử xem có như trên ảnh không? Cũng phải cai khá lâu, đợt này còn mở chương trình tri ân khách hàng, chần chừ gì mà không qua BLC làm cái tư liệu về review lấy giải thưởng.

Tới nơi, một toà nhà to như cái khu nghỉ dưỡng 5 sao ẩn khuất sau con ngõ 1 Nguyễn Thị Định, đánh giá là đẹp, hiện đại, rất mê. Nhân viên đon đả ra tư vấn rất nhiệt tình, nhưng chả cần suy nghĩ, tôi dứt khoát nói luôn: “Nay anh không gặp được số mới đầu 6 anh không về đâu.” Cùng lúc tôi lại tình cờ thấy em vừa tới đứng ở quầy. Bước lên tầng 2 đá hai quả trứng trần xong, duyên số thế quái nào, lại lần nữa chạm mặt em đi cùng ông Thi quản lý, dắt đi dạo tham quan một vòng cơ sở vật chất tại đây. Em vừa cất giọng ngọt ngào lên là tim tôi rung động. Người bồn chồn tới mức, để tí đi xong mới massage chân, đắp mặt nạ, massage mặt…

Công cuộc vào phòng đánh răng, súc miệng hết tầm 10 phút. Em bước vào, các bạn có xin 5-10 phút để giới thiệu qua phòng cách sử dụng, quy trình các kiểu. Xong xuôi, em bước đến sau lưng ghé sát tôi từ lúc nào, khiến tôi giật mình. Tôi kêu anh dở điện thoại tí, em ra đánh răng súc miệng trước đi. Tại đây, tôi mới được ngắm nhìn kĩ gương mặt thiên thần của nàng. Lâu rồi tôi mới bị đỏ mặt, khi đứng trước nhan sắc nữ nhân như thế này. Em có hỏi là mặt anh vừa đi nhậu về à sao ửng hồng lên thế. Tôi diễn quả nét ngại ngùng, không dám nhìn thẳng mắt em, kiểu như chàng trai mới bước vô phòng massage. Tôi cho em chủ động, chỉ cần vài câu thăm dò, tôi đã thấy được độ cuốn và nét xinh duyên của bé. Từ giờ, có 2 người nghệ danh tên Mun mà khiến tôi phải in sâu. Đó là cô giáo Mun 00 và bé Mun 69. Nếu như cô giáo Mun của tôi là Mun hồ ly, thì bé Mun 69 là Mun sói non. Mun sói non sn 2k2, quê Tuyên Quang, cao 1m58, nặng 45kg. Đúng là “chè Thái gái Tuyên”, mặt mộc trắng như trứng gà bóc, quả mắt to tròn trong veo, cuốn hút ứ chịu được. Nụ cười xinh với duyên say đắm lòng người. Tôi xin phép khái quát vẻ đẹp của nàng bằng các mỹ từ sau đây: “câu hồn đoạt phách”, “mạo tự thiên tiên”, “mi mục như hoạ”, “thanh hầu kiều chuyển”…

Em bắt đầu rủ tôi vào bồn tắm. Cả hai cùng tâm sự là đều không thích ngâm quá lâu ở nước, nên sẽ chỉ tắm qua ở bồn. Lần đầu đi làm ở BLC còn bỡ ngỡ, sữa tắm, cách điều chỉnh nóng lạnh… tôi đều phải hỗ trợ bé. Ở trong bồn, bé Mun tính hôn mà tôi từ chối, với lí do chỉ muốn tắm chung qua qua, nhanh nhanh lên giường. Tôi có hỏi dò thử, nếu như làm 1 shot trên bồn thì em định làm những service thế nào đó 😂😂.

Sau khi lau khô người lên giường, em tỏ ra nũng nịu, dỗi yêu vì bị từ chối hôn. Dĩ nhiên văn vở tôi có thừa. Tôi liền ghé sát tai em: “Cho anh xin lỗi, lỗi của anh là lỗi mê em rờ -> lỡ mê em rồi”. Xong chụt nhẹ vào má em cái, em cười liền. Mặt bé Mun lúc cười phải xinh lên gấp bội lần. Em đè tôi xuống gối, hôn như chưa từng được hôn. Cái gì mà mấy tháng nay em chưa có hơi trai rồi blabla… Nhưng mà hôn của em này vẫn chưa đắm đuối bằng em 83. Quả hôn sâu kiểu Pháp của em 83 cứ làm tôi bị vấn vương, ấn tượng khó phai. Thế là lỡ mồm trót hứa với bé Mun vào một ngày gần nhất, sẽ cho kết hợp 2 chị em cùng quê Tuyên Quang là 83 với 69, xem ai mới thực sự là người biết hôn. Tôi xin phép giấu kín bài bản của em. Chỉ đánh giá qua là trườn nuru ổn, có nhiều kiểu tư thế khá bạo, thích 69, có ý định wc mà tôi phải rào trước không làm. Vòng 1 tự nhiên, không phải nhỏ, cũng không quá to do mới ốm 1 tuần, chứ bình thường sẽ rất căng. Vòng 2,3 khá đẹp. Vòng 4 thì múp. Mặt xinh kiểu baby mà nói chuyện thì dâm lắm nha. Ví dụ một vài cái ấn tượng như tôi nghịch nghịch đầu ti, em bảo nứng nên mới cứng ti 😂😂; đã thế còn hỏi tôi thích tư thế gì khi quan hệ, xong tôi không biết thật, em ngồi tự kể diễn tả chi tiết từng cách làm, ôi trời vấy bẩn luôn tâm hồn trong sáng của tôi 🥹; xong hơi tí bảo may đang ở trong phòng tại đây, chứ ở ngoài anh chết với em lâu rồi, cứ đòi ăn thịt tôi… Riêng em này kể về từng chi tiết 2 shot thế nào thì nó thừa lắm.
Tôi còn trêu, cỡ xinh như em, khách vào tự ngắm, chưa cần làm gì nhiều có khi còn tự ra shot nữa là làm 🤣🤣.

Sau khi tiếp xúc với bé Mun sói con, tôi có note ra được vài điều: Sky chính hiệu, cuồng Sơn Tùng; thích cả nhạc mix house vì ở nhà đi tắm cũng mở; điểm G ở chỗ tai, xung quanh mông, với phía trong và ngoài chỗ đó nhé… Các bác đừng có lộ ra là thằng Triết review bảo điểm G của bé nhé =)))))

Xong xuôi tôi xuống tầng 2 làm bát cháo cá, rồi giờ mới massage chân, đắp mặt nạ, massage mặt. Nói chung là một ngày đi rất đáng tiền, tự dưng lại có số mới về giới thiệu cho ông anh đồng nghiệp. Đúng như ông anh từng nói: “Mỹ vị nhân gian cũng chỉ thế này thôi em à”.

Tổng kết:
+ Ngoại hình, service, cách nói chuyện duyên, nụ cười say đắm lòng người, thái độ phục vụ… chưa thấy điểm nào chê. Chắc điểm trừ duy nhất là có 4-5 hình xăm (không hợp gu ông nào không thích xăm). KTV này tôi chấm 9,5 điểm đi.
+ Nếu ai đó hỏi tôi giữa 888 với 69 thì tôi không cần suy nghĩ, tôi chọn 69 vì khá hợp gu, với nét xinh ác luôn ấy. Bé 69 tôi còn trêu gương mặt đắt giá, đáng ra phải làm mẫu ảnh, đại diện thương hiệu mà em bảo dáng không cao.
+ Cơ sở vật chất: 10 điểm chẳng chê.
+ Dịch vụ massage chân: 10 điểm nốt.

Sửa lần cuối: