Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Hẹn gặp lại em Xuân 99

To Dài Và Đen

Thành viên mới
Chẳng là hôm qua e sáng sớm con chim em không thể ngủ yên vì con bồ em về quê ăn tết sớm nên sáng trong ngừoi em cứ thổn thức vì cảm thấy thiếu 1 thứ j đó. E liền nhớ ra Nhạc dương Lầu không ngần ngại e vác xe chạy từ cách mạng tháng 8 qua trung sơn vừa kịp 9h30. Đến e có gặp a Thành quản lý, và a có nói nay cs đang chạy chương trình giờ vàng sẽ free vé chỉ cần chọn phòng và tip cho e thế là e liền lấy hẳn vé 1500. Sau đó a Thành có giới thiệu cho em bé 99.
Nhìn xơ qua bé cao mình dây, lúc đầu bé có vẻ e thẹn nhưng sau khi bé cởi đồ ra đập vào mắt em là 1 làn da trắng trẻo và v1 căng tròn chưa hề làm j thằng nhỏ của em đã dựng lên sau 1 hồi nói chuyện em người bắc , và e có hối thúc e đi tắm nói tổng thể ra e rất nhiệt tình k sau khi tắm e ấy lôi em lên giường và phô diễn kĩ năng để nói về service của em tuyệt vời wc cia đầy đủ vì trong người có sẵn máu nứng e vừa châm mút e đã uot. Vì thế e bảo e a muốn nữa k nay e làm ny của a 2 tiếng ôi cảm giác phê thực sự. Sau khi em cho e uot lần 2 e ấy nằm ôm như ngừoi yêu thực sự. Cảm giác phê lồi mắt ae ah
Tổnng quan về em 99:
Face 9₫
V1 10₫
V2 8₫
V3 9₫
V4 8₫
Chia sẻ cho ae về e hot của e 99 e làm ca 9h sáng đến 7h tối

Một Phút Ra Hai Phát

Thành viên mới
Bác nói làm em cũng nứng e có đi 99 1 lần rồi bác còn thiếu nhé em ấy còn nhấc từng ngón chân của em lên mút nữa úi dời ơi phê lắm