Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Hân Geisha - ấn tượng khó quên (tự sự của một thanh niên đang kích động)

Lão Cô Độc

Thành viên mới
Thân Chào a e congdongx
Như lời hứa ở cuối RP trước, lần này mình mang đến cho anh em một câu chuyện đỡ nhẹ nhàng hơn :))

Rất lâu rồi và cũng rất hiếm khi mình đi massage về mà có tâm trạng hào hứng kích động như sau khi gặp em này. Thế nhưng mình gặp em này ở .... Geisha, câu chuyện xảy ra ở Geisha. Biết là nhiều bác chán nghe chuyện Geisha rồi nhưng sau khi gặp em này xong thì phải nói là tâm trạng quá kích động, về cái là viết luôn và thật sự là rất muốn chia sẻ. Nếu không RP thì đúng là thấy quá có lỗi với bản thân và có lỗi với anh em. Nên thôi, cứ viết vậy.

Nói thật là lâu lâu rồi chẳng muốn viết về Geisha với hẹn anh em off ở Geisha nữa. Một phần là vì dạo này nhiều RP về Geisha quá rồi. Một phần là vì viết nữa thì nhiều bác kêu là PR cho quán. Quá nản. Nhưng gặp em này rồi thì phải viết thôi. Bác nào thích nghĩ gì thì nghĩ. Gạch đá nhận hết. Mệt giải thích lắm rồi :)

Các bác lưu ý hộ mình, đây không phải là RP mà là tự sự của một thanh niên đang trong tâm trạng rất chi là kích động :">

Địa chỉ và CSVC thì nói nhiều rồi nhé, thôi khỏi nói nữa.

NV: Gia Hân
Trước làm ở Oasis Cầu Đất và Mai Spa

Khẳng định luôn, em này mình nhìn phát là kết luôn. =P~ . Không phải là quá xinh. Gu của mình là thích mấy em nhìn mặt hiền hiền duyên duyên dễ thương kiểu mộc mạc chứ không phải là chân dài cao ráo dáng chuẩn.

Em này thì không cao lắm nhưng được cái nhìn thấy mặt phát là kết luôn rồi. V1 không nhỏ, đẹp. Body được. Không phải là quá đẹp về body. Nhưng nói chung là vẫn kết nhất cái mặt <):)

Chuyện kể là, một ngày mùa thu đẹp giời, máu massage dạo này đang xuống thấp rồi :( nhưng dạo này nhiều bác hỏi han tình hình NV mới ở Geisha quá, thế là rảnh rỗi qua Geisha thử xem dàn NV mới thế nào. Được giới thiệu em Minh Tuyết chân dài cao ráo trắng trẻo, không hợp gu lắm nhưng cứ lên thử. Nói chung là body đẹp, massage tốt nhưng hơi nhạt nhẽo. Không chê nhưng không có ấn tượng gì sâu sắc.

Xuống dưới lễ tân, mình đang bóp cổ đập cho thằng cha quản lý một trận cái tội giới thiệu vớ va vớ vẩn thì nhìn thấy em đi vào. Kính thưa bà con cô bác gần xa là nhìn thấy em nó một phát là mình cứng họng luôn, đúng gu rồi. Không phải là quá xinh nhưng nhìn hiền lành, duyên duyên, nụ cười rạng rỡ. nước bọt mình nuốt cứ ừng ực :))

Em nó đến xin việc. Dạo này Geisha lắm em mới đến xin việc thế, đông nhân viên quá chẳng biết em nào với em nào. Nhiều em các bác nhắc tên mà mình chưa nghe đến bao giờ =)) ( Nói luôn là để trả lời một số bác hỏi thăm tình hình thì RP sau sẽ là về mấy NV mới ở Geisha nên nếu bác nào có chửi thì chửi luôn một thể nhé ;)) )

Ngồi nghe em nó giới thiệu với phỏng vấn mà mình càng nhìn càng kết, mắt không rời được khỏi em nó. Một là mặt mũi đúng gu mình thích. Hai là em nó đến xin việc mà không trang điểm hay gì cả, để mặt mộc đến. Mình lại càng thích. Tính mình là cứ thích mấy em mộc mạc thuần chất thế này chứ không khoái mấy em chân dài cao ráo trát phấn dầy cộp.

Nói thật là lúc đấy phần thì dạo này không máu massage lắm, lại vừa được một em massage xong, phần thì cũng hơi vội về sớm. Thế mà nhìn thấy em nó mình lại máu ngay lập tức.

Đến lúc em nó được hỏi, bao giờ thì em đi làm được, em nó trả lời là mai luôn anh ạ. Mình máu quá, hỏi luôn, em có đi làm luôn bây giờ không, có khách luôn bây giờ đây =P~

Lúc đấy là kết em nó quá rồi. Em nó đắn đo một lúc thì bảo cũng được anh ạ. Thế là kệ bố nó sự đời, phi ngay lên phòng nằm đợi em nó :-bd. Vừa vội về sớm, vừa máu nên nằm đợi cứ sốt xình xịch, đợi có mấy phút mà dài như cả tiếng.

Nhìn thấy em nó trong bộ đồng phục thì mình lại càng máu mới chết chứ. Em nó vào, nhẹ nhàng bảo là em là nhân viên mới, có gì anh bảo em nhé. Anh thì có gì đâu để bảo, em làm bao nhiêu chỗ nổi thế rồi cơ mà :))

Mình bảo luôn anh hơi vội, định đi về rồi nhưng mà thấy em vào thế là kết quá lại lên luôn nên làm nhanh nhanh hộ anh. Giờ nghĩ lại thấy hơi bị ngu quá :((

Thế là em nó lại gần cởi quần áo luôn hộ mình. Chỉ có thế thôi mà mình thấy lại càng tăng thiện cảm lên nhiều. Không biết các bác có giống mình không chứ mình ghét nhất là đi massage mà phải tự cởi quần áo. Cảm giác các em nó nhìn mình trong lúc mình tự cởi cứ thấy nó ngu ngu gượng gượng thế nào ấy. Chỉ cần các em nó cởi hộ mình, dù chỉ là rất nhỏ thôi nhưng cũng tăng thiện cảm lên nhiều.

Hơi vội nên nước chưa đầy mình đã nhảy vào tắm luôn. Em nó hỗ trợ hợp tác tắm cho mình vèo vèo, chưa đầy 5 phút. Tắm cho thằng lớn thì ít mà tắm cho thằng bé thì nhiều, rõ là cẩn thận tỉ mỉ tắm rửa cho thằng bé kỹ càng thì thôi, bỏ mặc thằng anh :))

Điểm trừ duy nhất ở em này là massage không tốt lắm. Massage khá qua loa, lực cũng không mạnh lắm nhưng có lẽ là do mình bảo vội nên em ấy làm nhanh. Cái này thì không chắc lắm.

Tuy làm thì qua loa nhanh chóng nhưng massage xong em ấy hỏi lại là anh còn mỏi chỗ nào nữa không để em làm. Được, cộng một điểm cho thái độ.

Và khi mình nói " không" còn chưa dứt mồm thì em nó đè mình ra ngấu nghiến luôn, chẳng cần hỏi han gì cả. =P~

Mình nghĩ là những em như này thường là hay làm theo kiểu nhẹ nhàng, tình cảm. Em này lúc gặp mình cũng tưởng thế. Nhưng không. Hoàn toàn nhầm.
Em nó làm cho mình đúng là theo kiểu cuồng nhiệt luôn. Bảo là em nó ngấu nghiến mình cũng hoàn toàn không phải là nói quá. Kỹ thuật và độ nhiệt của em Gia Hân này đều là thứ mình ít gặp :))

Em nó đè mình ra, hôn ti ngấu nghiến được 5 phút thì bắt đầu dùng lưỡi di chuyển từ trên xuống dưới, từ đầu đến chân, tấn công mình một cách cuồng nhiệt. Mình cứ thế nằm tận hưởng từng đường lưỡi của em nó. Tay em nó cũng không để im mà cứ thế vuốt ve từng bộ phận trên cơ thể mình, làm mình không thể không cảm thấy thích thú.
Đang lim dim tận hưởng thì em nó hỏi sao tay anh không thích làm gì à :D . Thế ok em thôi, em thích thì anh chiều. Anh em ta cùng hợp tác chiến đấu. b-) Mình vòng tay xuống thì mới để ý là em nó đã bỏ áo lót và tụt đồng phục xuống từ đời nào rồi để đôi tay mình tự do khám phá. Ngon.

Em nó sau khi chăm sóc cơ thể mình bằng từng đường lưỡi thì bắt đầu tấn công vào khu vực nhạy cảm. Và suýt nữa thì mình phải thốt lên là Ngon. Em nó nghịch thằng nhỏ một cách say mê. Kỹ thuật cũng không phải dạng vừa đâu. Liếm thằng nhỏ từ trên xuống dưới. Sau đó ngậm vào. Mà không phải chỉ ngậm không. Trong lúc môi em nó ngậm thằng nhỏ ra vào nhịp nhàng thì lưỡi em nó cũng phối hợp đánh toanh toách vào đầu thằng nhỏ, làm mình cũng phải gồng mình chống chịu =P~

Trong lúc em nó nghịch ngợm thì mình dù vui thích cũng không quên nhiệm vụ, luồn tay vào quần lót em nó thám hiểm. Em nó thấy tay mình di chuyển là biết ý, tụt luôn quần lót xuống đầu gối cho mình nghịch ngợm khám phá. ( Kể ra em nó cởi ra luôn thì tốt hơn, nhưng thôi thế cũng tốt rồi )

Tay mình vừa bắt đầu nghịch thì em nó bắt đầu thi triển khẩu dâm thần công. Em nó rên rỉ nghe như JAV luôn chứ không phải là vớ vẩn, hoàn toàn có thể đặt đẳng cấp Dolby Surround :)). Xen lần giữa những tiếng rên rỉ là những câu Oh yeah oh yeah, anh ơi anh làm sướng thế, em sướng quá..... Hoàn toàn có thể làm các anh em phải giơ súng đầu hàng :))

Được một lúc, mình máu lên não kéo xừ em nó lên hôn môi. Em nó cũng đáp trả không vừa, tay thì vẫn nghịch ngợm lên xuống đều đặn. Đến lúc này thì có vẻ như em nó hơi vội, HJ cho mình hơi bị mạnh bạo quyết liệt quá :)) ( Chắc vẫn do mình bảo làm nhanh cho anh :)) ). Được mấy phút thì mình thấy hơi bị đau, thả em nó ra bảo anh hơi đau.
Thế là em nó làm bộ mặt rõ là hối lỗi, mình nhìn mà tí xịt máu mũi: Em làm anh đau à. Thế anh nằm xuống đi, em làm nhẹ nhàng nhé. Ôi, nhìn mặt em nó lúc đấy không biết diễn tả kiểu gì bây giờ.

Mình bảo, thôi, anh về luôn, hơi muộn rồi, thế là em nó lại càng ủ ê, bảo là em làm anh giận à, nhìn mặt thấy thương quá, chẳng nhẽ lại cắn cho cái. :))
Mình bảo em nó là không sao, anh vội thôi chứ không có gì không hài lòng cả. Nói mấy câu em nó mới hết lo, cười một cái. Đến lúc này mình mới nhìn nụ cười của em nó cận cảnh, có cái răng khểnh nhìn rõ duyên. Nhìn em nó cười mà thật sự phải nói là nhớ mãi. ( Bố khỉ, giờ ngồi viết lại, nhớ lại vẻ mặt với nụ cười lúc ấy của em nó mà mình vẫn thấy lâng lâng ).

Ôm em nó thêm mấy phút rồi mặc quần áo, em nó chủ động đi tất với giầy hộ mình. Haiz, em cứ thế thì bảo sao anh cứ phải nhớ em mãi :))

Chốt một câu, không thể hài lòng hơn đi xuống :-bd

Kết:
Phải nói luôn, em này mình rất hài lòng nên rất muốn chia sẻ với anh em. bác nào có chửi là quảng cáo cũng đành chịu,
Các bác, nhất là bác nào từng gặp mình, thì đều biết tính mình đi chơi rất dễ tính. Em xấu cũng được, em xinh cũng thế, làm tốt làm dở không bao giờ mình thái độ với các em.
Thế nhưng mình lại cực kì khó tính khi đưa ra nhận xét với đánh giá. Các bác có thể thấy mình RP nhiều nhưng hầu hết là thường thường, được được, khá khá chứ rất ít khi thấy thật sự hài lòng. Thế mà em này là một trong mấy em mình hài lòng nhất thì các bác có thể hiểu là mình ấn tượng thế nào rồi đấy :-bd

Nói đi cũng phải nói lại. Mình từng gặp những em nhiệt hơn rồi, những em service pro hơn rồi, xinh hơn rồi. Nhưng em này là đúng gu của mình luôn, như mình nói vừa nhìn thấy em nó lần đầu đã kết đấy, cho nên mình mới hài lòng đến như vậy
Vậy nên các bác có gu khác, chân dài mặt xinh dáng chuẩn cao ráo thì không khuyến cáo nhé.

Và nói chung là gặp em này mình quá hài lòng nên khi gặp xong về là viết luôn vì không muốn cái ấn tượng này trôi qua, cho nên giọng văn lời lẽ hơi bị kích động, các bác thông cảm cho một thanh niên đang trong tâm trạng hưng phấn :D

Thank các bác đã đọc :-bd