Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[Góc trải lòng] Cảm xúc thăng hoa cùng các tiên nữ Kỳ Anh

Kazu

Thành viên mới
Dạo gần đây công việc ngập mồm nên cần 1 nơi yên bình để thả hồn thư giãn.
Mình có tìm hiểu bên Kỳ Anh thấy quảng cáo và review ok nên muốn trải nghiệm xem thực hư ra sao và cái kết là tìm đc chân ái cho chân giữa.. ah ko cho tâm hồn =))
Để khách quan nhất, mình luôn chọn gói Diamond và đi vào chiều tối nhé.

- Lần đầu tiên đến ko biết j nên cứ random thôi, gặp bé 38 người nhỏ nhắn nhưng mà ngon =))
Vào phòng lễ phép, hỏi han a muốn j cần j, sau đó mình với e tắm chung bồn thảo dược, chưa yên vị đã tìm lưỡi mình rồi. Haizz.. e bạo thế thì a mạnh dạn tiếp nhận thôi.
Xong 2 a e định vào bồn tắm sục âu yếm thì ... thấy khói nghi ngút.. má nó bh nhảy vào chắc thành thịt tái chín luôn.. (cái này do locker để nc nóng quá) Loay hoay mãi ko nguội nên đành tắm đứng tí rồi ra giường nằm thực hiện các bước tiếp theo =))) Kỹ thuật em rất ổn, cũng vô cùng hợp tác HJ, BJ, 69. Không hiểu mình có võ thật hay ko nhưng e ý rên la khá sung :D Sau 1 hồi quần nhau khoảng 15 20 phút thì 2 a e out cùng 1 lúc trong hạnh phích.. <3 Sau đó thì đi tắm luôn chứ ko ôm ấp j mấy (cái này chắc mình do ko nhắc nhưng ko sao). Lúc về thì nắm tay tình cảm dắt đi nộp tiền, chắc sợ chạy mất =)))
Lần đầu tiên trải nghiệm khá vẹn toàn, 2 a e nc rất hợp nhưng nếu có gợn thì xin e hãy từ từ cho a làm quen e trước đã rồi hãy tìm lưỡi a =)))

- Lần thứ 2 thì mới hqua thôi, đau đầu chọn lựa, cái này Kỳ Anh quá đáng trách vì bé nào thấy cũng đẹp, chọn khó vcc =)))
Rồi thì mình cũng book bé 19 + massage chân. May mắn lần này massage chân gặp đc bạn hot trong đội massage chân tên Ngọc Anh nên mình cũng có hỏi han thêm về các bạn KTV và bạn ý tư vấn rất nhiệt tình (chi tiết thì mình xin phép giữ cho riêng mình, các a e tự giác trải nghiệm nhé), sau đó thì xuống phòng hồi hộp chờ mỹ nhân tới.
Đợi 1 lúc thì đập vào mắt là thân hình cao, dáng đẹp. Cư chỉ lời nói rất nhẹ nhàng, trong đầu nghĩ có khi đúng chân ái rồi vì gu mình rất thích nhẹ nhàng tình cảm.
Lúc tắm chung sau khi hỏi han qua 1 chút thì 2 a e khóa môi siêu tình cảm luôn, có thể hôm đó mình có chút men trong người nhưng rất hợp với mình, rồi gội đầu, tắm cho nhau rất tình cảm.
Đến lần thứ 2 rồi thì đã quen với flow làm việc nên khi tắm xong mình bảo nằm với a tâm sự 1 tí cho tăng cảm xúc. Rất ngoan nằm tâm sự với mình, sau đó thì mình bạo hơn muốn đc chăm sóc thêm cho e thì e ý vui vẻ.. không từ chối =))) Lại 1 lần nữa, ko biết mình có võ thật hay các e muốn mình vui mà rên la quá trời, lại còn bảo mình cao thủ làm e ra mấy lần. Mình trêu đếm cụ thể bn lần thì ngại ngùng rúc vào ngực mình, ôi zòi đúng gu =))) Rồi sau đó e tiếp tục thi triển ngón nghề và mình cũng thế, 2 a e sau 1 lúc lại cùng thăng hoa trong hạnh phúc.. Sau cuộc vui thì e ý e ấp lạ thường, e gối tay mình e lệ rúc vào thân mình ôm ấp. Tâm sự thì nhẹ nhàng, thỉnh thoảng chỉ cười e thẹn, má nó chỉ muốn đào tường trốn đi luôn. Một lúc thì ngồi dậy tắm lại rồi mặc quần áo đi về, chắc lúc này hồi lại sức nên cứ đong đưa, trong thang máy còn trêu kéo khóa quần mình xuống, may mà nhanh tay kéo lên.
Lần thứ 2 này thì ko đánh giá j ngoài xuất sắc cả vì hợp gu mình. Trước 9 điểm thì lần này 9,5 (xin giữ lại 0,5 cho riêng mình vì thực chất ko có j hoàn hảo cả).

Tổng kết lại thì mình vô cùng hài lòng và đánh giá cao Kỳ Anh cho đến hiện tại.
Mong các bạn giữ vững phong độ và có thể phát triển hơn nữa thì càng tốt. Bản thân mình thì thấy đây là Top 1 Hà Nội rồi nhé!
Bài hơi dài, mong các bạn thông cảm và chúc các bạn có thêm những cái nhìn đa chiều hơn về các bạn thông qua góc nhìn của mình.

Sửa lần cuối: